THỜI TRANG

Tiệm may quần áo cho nữ (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 82.5K Lượt đọc
  • 290 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 261 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ Tim&Sam ơi, cửa hàng này lúc mình post lên thì mới mở được 1 tháng đó, nó nằm trên đường Hai Bà Trưng, gần chợ Tân Định và sát Trung tâm Y tế Quận 1 (nó nằm bên phải trung tâm)
    Bạn đi từ 2 Bà Trưng (hướng từ Võ Thị Sáu) về chợ Tân Đinh, đi 1 đoạn là đến Trung tâm Y tế Q1, Sanding nằm cùng bên luôn.
    Hạnh phúc như một cỗ máy càng đơn giản càng dễ sửa :Rose:

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới sanh em bé xong ! áo quần đã chật hết ! muốn may áo somi để mặt với quần jean ! mẹ nào biết chỗ may đẹp chỉ cho mình với ! Mình ở SG ! Thanks

• 822 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trang ơi , me bebo hay may áo somi ở tiệm may Quỳnh ngay gần góc đường Võ Văn Tần và cao thắng , nếu mình đi hướng cao thắng quẹo vào Võ Văn Tần thì nó nằm bên tay phải đó , và tiệm Thụy Vũ đường Lê Văn Sỹ mình cũng ko nhớ địa chỉ , tiệm này thì mình đi qua ngã tư LVS và Trần Huy Liệu nhìn bên tay trái , qua ks AMARA thì thấy tiệm bánh Kinh Đô , tiệm đó nằm cách mấy căn đó . Hihihih, sorry nha chỉ chổ mà không nhớ địa chỉ :4: , à Thụy Vũ may quần tây đẹp lắm đó .

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thanks mẹ Bobo, mình đang còn trong tháng nên đợi qua tháng mình sẽ đến 2 tiệm bạn chỉ. Nhà mình ở LV Sỹ nên cũng tiện. Thanks rất nhiều

• 83 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, Mẹ nào biết địa điểm mua hoặc may quần ở đâu trong sài gòn đẹp và rẻ không, mình thử may vài chổ nhưng chẳng vừa ý gì cả. Quần may trông chẳng sang trọng chút nào. Có Mẹ nào biết vui lòng chỉ địa chỉ hoặc cho số điện thoại giùm nhé. Thanks

• 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ỏ SG tiệm nào may đẹp, có nhiều mẫu mà không quá mắc không (tức là có thể hơi mắc 1 chút ý)?

• 481 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechip05 Xem bài viết
    Các mẹ có biết ỏ SG tiệm nào may đẹp, có nhiều mẫu mà không quá mắc không (tức là có thể hơi mắc 1 chút ý)?
    Chị đến nhà may Nhật Duy ở đường Trương Định thử xem. trên đường Trương Định, bên tay trái, đoạn giữa Võ Văn Tần và Nguyễn Thị Minh Khai, có bán vải luôn.

• 1,280 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuatunglamme Xem bài viết
    Chị đến nhà may Nhật Duy ở đường Trương Định thử xem. trên đường Trương Định, bên tay trái, đoạn giữa Võ Văn Tần và Nguyễn Thị Minh Khai, có bán vải luôn.
    Nhà may Nhựt Duy này may đồ mắc lắm.May áo tạm được chứ quần thì xấu,lưu ý ở đây nếu đến may là quần + áo luôn chứ không may 1 cái

• 481 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nhà may Đan ở đường Hai Bà Trưng, đi về phía cầu Kiệu, qua Trần Quang Khải, gần tới cầu, bên tay phải.

• 4,510 Bài viết

• 2,211 Được cảm ơn

tiem may PHi o duong TRan Quoc THao, chuyen may do cong so, gia dep va re, hic, em quen dia chi roi, de mai em xin lai dia chi a
    Không chấp nhận số phận.Phải đấu tranh nhé con yêu.....
    Cần liên lạc mepond thì alo hoặc buzz trên YM nhé.
    Phone: 091 3 661 331 -- : ntdp78@yahoo.com