THỜI TRANG

Thuốc tẩy cho quần áo màu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.56K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 666 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Ở mục thanh lý, em thấy có mẹ bán thuốc tẩy cho quần áo màu của amrway tên thuốc là prewash giá 118k. Có mẹ nào đã dùng chưa, chất lượng thế nào cho em biết ý kiến với ạ. Cảm ơn các mẹ:LoveStruc:
    Cảm ơn con đã đem em bé về cho mẹ, phù hộ cho em luôn khoẻ mạnh con nhé!
    Bình yên và thanh thản nhé con! Mẹ yêu con!

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

pre wash thì tớ chưa dùng. Nhưng vì sự nghiệp cái áo của chồng mà trong 2 ngày e đã lặn lội mua 3 thứ sau:
    1- EM (VN) 10k. Tẩy k sạch 1 tí nào
    2- cocorex (malaixia chai bé 22.800): Tẩy trắng áo ra (áo màu í sáng ra, ngâm qua đêm) nhưng vết bẩn nguyễn y vân.
    3- AXo (VN 17000): Tẩy vết bẩn có mờ đi một chút nhưng k sạch mặc dù ngâm mấy tiếng liền
    Hoặc cái vết bẩn của áo chồng mình thuộc loại cứng đầu hoặc các loại thuốc tẩy quảng cáo dỏm sạch:Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 369 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Ba giup viec nha to vua bao, khong viec gi phai mua thuoc tay cho mac cong, ao dinh ban hay loang mau cu lam uot, xong roi phun mot it Vim (loai van dung co rua nha tam) vao roi lay ban chai cha that ky, mot luc la het luon (dung co ngam nhe). Sau do giat lai bang xa phong, ngam nuoc thom the la OK.
    Cac me thu xem nhe!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehatdau Xem bài viết
    Ba giup viec nha to vua bao, khong viec gi phai mua thuoc tay cho mac cong, ao dinh ban hay loang mau cu lam uot, xong roi phun mot it Vim (loai van dung co rua nha tam) vao roi lay ban chai cha that ky, mot luc la het luon (dung co ngam nhe). Sau do giat lai bang xa phong, ngam nuoc thom the la OK.
    Cac me thu xem nhe!
    èo, cái này mẹ cháu đã trải nghiệm chưa đó?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 369 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitbeo Xem bài viết
    èo, cái này mẹ cháu đã trải nghiệm chưa đó?
    Ui! bà ấy bảo mấy cái áo của tớ bị dính màu từ áo của con bà ấy toàn xử ly vay, chai thuoc tay to mua quang di lau roi. The ma to khong biet, đinh ninh la van dung thuoc tay mau, tuong het con dang dinh mua them co. :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 666 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehatdau Xem bài viết
    Ui! bà ấy bảo mấy cái áo của tớ bị dính màu từ áo của con bà ấy toàn xử ly vay, chai thuoc tay to mua quang di lau roi. The ma to khong biet, đinh ninh la van dung thuoc tay mau, tuong het con dang dinh mua them co. :Laughing::Laughing::Laughing:

Sẽ lấy 1 cái áo bị loang màu đã cũ để thử nghiệm chị ạ. Lỡ làm ko đúng cách thì ko tiếc. Hi, hi, cảm ơn chị nhé. Có bạn Sanho bán thuốc tẩy màu 15k, có mẹ nào dùng thử chưa ạ:LoveStruc:
    Cảm ơn con đã đem em bé về cho mẹ, phù hộ cho em luôn khoẻ mạnh con nhé!
    Bình yên và thanh thản nhé con! Mẹ yêu con!

• 205 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Ôi, mình cũng đang đi tìm thuốc tẩy dành cho quần áo màu đây. Các bạn đã xài qua loại nào tốt thì chỉ mình với
    • 86 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitbeo Xem bài viết
    pre wash thì tớ chưa dùng. Nhưng vì sự nghiệp cái áo của chồng mà trong 2 ngày e đã lặn lội mua 3 thứ sau:
    1- EM (VN) 10k. Tẩy k sạch 1 tí nào
    2- cocorex (malaixia chai bé 22.800): Tẩy trắng áo ra (áo màu í sáng ra, ngâm qua đêm) nhưng vết bẩn nguyễn y vân.
    3- AXo (VN 17000): Tẩy vết bẩn có mờ đi một chút nhưng k sạch mặc dù ngâm mấy tiếng liền
    Hoặc cái vết bẩn của áo chồng mình thuộc loại cứng đầu hoặc các loại thuốc tẩy quảng cáo dỏm sạch:Silly:
    cảm ơn thông tin của bạn nhé