THỜI TRANG

Thời trang cho tuổi 50

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 113 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Tình hình là sắp, rất gần đến ngày 20.10. Mà em thì lại khá bận, cũng mù tịt về khoản thời trang cho bà cháu. Em muốn mua tặng mẹ 1 bộ quần áo và 1 chiếc túi xách.
    Cả nhà có ý kiến về địa chỉ nào đẹp để mua thì mách nước giúp em với. Em cảm ơn nhiều lắm.
    Đến phút cuối em chợt nhận ra anh, anh là người em yêu trong suốt cuộc đời này...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 113 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Oài, chẳng lẽ thời trang cho tuổi này khó thế sao?
    Đến phút cuối em chợt nhận ra anh, anh là người em yêu trong suốt cuộc đời này...
    • Toh
    • 3 năm
    • 40 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thời trang cho người 50 tuổi
    • 392 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm cái này không biết ở tpHCM có không
    • 1,152 Bài viết

• 1,965 Được cảm ơn

Mình đang có ý tưởng kinh doanh online và shop tại nhà các mặt hàng dành cho phụ nữ 30,40,50,60 thậm chí 70, có mở top xin đóng góp ý kiến bên mục kinh doanh mà thấy ai cũng thờ ơ buồn quá!
    Không biết trôi về đâu rồi, hic
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em hay mua cho mama em áo với váy quầy quần áo trong Big C, em thấy áo đẹp mà cũng rẻ nữa. Toàn hàng Việt Nam mà giá cũng phù hợp, em ra ngoài mua thấy quần áo đắt hơn mà chất vải cũng không bằng

Nối chung là mama e hơi khó tính trong ăn mặc và khó mua quần áo ( hơi béo tí ah) mà cũng thích mua quần áo trong đấy.
    (Mà em chỉ thấy có đồ của U50 là ok, còn của mình thì ......)
    • 1,152 Bài viết

• 1,965 Được cảm ơn

Mình & bạn bè toàn U50 không bao giờ lựa được quần áo nào trong BigC, quần thì đáy ngắn, áo cũng không phù hợp. Thường là đặt may hoặc mua ở Hạnh, Sifa ... ở mỗi chỗ cũng tìm được 1-2 cái ưng ý thôi, nói chung là khó tìm lắm. Mục tiêu chung: đẹp, sang trọng, phù hợp lứa tuổi, chứ không phải mắc vừa là được.