THỜI TRANG

Thời trang cho PN trung niên

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.3K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 485 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Em muốn mua vài cái áo đẹp tặng mẹ chồng.
    Các mẹ thông thái ơi chỉ giùm em địa chỉ với, em mù tịt về vụ này.
    Mẹ em trên 50 tuổi rồi ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,516 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Nếu là em, em sẽ lên Huệ Silk mua cho mẹ 1 mảnh vải tơ tằm cỡ 120k, để bà tự chọn kiểu và chở bà đi may. Các bà các mẹ U50 mê mặc tơ tằm lắm, trông sang mà lại nhẹ, mát. MC và mẹ em đều mê vải của Huệ Silk, em cũng mê, nhưng bâu bì mặc vải đấy phí quá!
    • 485 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mẹ mình lại không ở HN bạn à. Tính mua mấy cái áo gởi cho bà nhân dịp SN và 20-10. Đồ công sở ấy, mẹ mình vẫn đi làm, lại hay đi ngoại giao tiếp khách nữa.
    Các mẹ ơi, ai biết chỉ giùm em đi!
    • 137 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua may sẵn thì cũng hơi khó, mình hay vào Vinatex- Bà Triệu nhưng thỉnh thoảng mới có hàng đẹp, còn nếu không thì ra mua vải hàng kiện của Nhật hay hoặc Hàn Quốc, tuỳ bà thích may kiểu gì thì may cho tiện.
    • 910 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Ra Hàng Đào bạn ơi, nhiều đồ cho các bà lắm, có một số hàng chuyên bán cho người già đấy, hình như là nhà 60, 52 và 34 hay ba mấy đấy. Giá cũng khá là trên trời và hơi kiêu nữa.
    Cún và Dưa Bở
    • 130 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mummycat
    Nếu là em, em sẽ lên Huệ Silk mua cho mẹ 1 mảnh vải tơ tằm cỡ 120k, để bà tự chọn kiểu và chở bà đi may. Các bà các mẹ U50 mê mặc tơ tằm lắm, trông sang mà lại nhẹ, mát. MC và mẹ em đều mê vải của Huệ Silk, em cũng mê, nhưng bâu bì mặc vải đấy phí quá!
    Bạn ơi Huệ Silk ở đâu đấy? cho mọi người địa chỉ đi
    • 73 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongbi
    Bạn ơi Huệ Silk ở đâu đấy? cho mọi người địa chỉ đi
    nó ở cổng chợ Hôm, nằm ở phía Phố Huế ấy bạn ah.
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ làm ơn chỉ giúp em nơi nào bán nhiều quần áo đẹp dành cho phụ nữ trung niên với ạ. Mẹ em năm nay giao cho em nhiệm vụ sắm đồ tết cho cả nhà, mà đồ của mẹ thì em chịu chết, siêu thị ít kiểu đẹp, shop thì tòan đồ cho tuổi trẻ trẻ thôi :4: Mẹ nào biết thì chỉ giúp em nhé, đa tạ trước :1:
    Wên, đính chính thêm, em ở Sì Gòn :4:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Cún con và mèo con; 19/12/2005 vào lúc 04:49 PM.
    • 2,347 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cún con và mèo con
    Các mẹ làm ơn chỉ giúp em nơi nào bán nhiều quần áo đẹp dành cho phụ nữ trung niên với ạ. Mẹ em năm nay giao cho em nhiệm vụ sắm đồ tết cho cả nhà, mà đồ của mẹ thì em chịu chết, siêu thị ít kiểu đẹp, shop thì tòan đồ cho tuổi trẻ trẻ thôi :4: Mẹ nào biết thì chỉ giúp em nhé, đa tạ trước :1:
    ở đầu phố Nguyễn Du (ko nhớ số nhưng là số lẻ, đối diện Bưu điện) mình thấy có một CH Thời trang U 40 đấy
    • 383 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Úi cha, tớ là U40 đây (3x rồi !!!) thế mà toàn mặc lòe loẹt. Có em trai cơ quan nói: Chị ơi, bây giờ người ta đang cấm chim cảnh, chị không sợ bị bắt à? Ý bạn hỏi là đồ cho U60 chứ gì?
    NQM (HN)
    • 1,682 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BePiu
    Úi cha, tớ là U40 đây (3x rồi !!!) thế mà toàn mặc lòe loẹt. Có em trai cơ quan nói: Chị ơi, bây giờ người ta đang cấm chim cảnh, chị không sợ bị bắt à? Ý bạn hỏi là đồ cho U60 chứ gì?
    Xin lỗi lại Spam!
    Híc híc, mấy ngày lượn lờ nhìn thấy U40 nhất định không vào nhưng nhìn thấy mẹ BePiu thì không né được nữa!
    Từ ngày vượt qua ngưỡng 30 ăn mặc rõ là hoa lá cành. Chẳng bao giờ dám đi qua đường Trần Nhân Tông cả

Cún con và Mèo con ơi, TT U40 là tất cả những gì mà trẻ con, thanh niên và người già không mặc được nhan nhản trong các shop đấy thôi!
    • 1,370 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

các mẹ ơi em muốn mua cho mẹ em vài bộ quần áo,nhưng em không biết chỗ nào bán nhiều và giá cả phải chăng.Cac mẹ chỉ giúp cho em với nhé,em cảm ơn các mẹ nhiều.

• 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

hơ hơ, em đang ở đâu, Sg hay Hn? Nếu ở HN thì ở các chợ rất nhìu. Chợ Xanh Kim Liên nhé, em vào mấy hàng quần áo, quần áo may sẵn cho người trung tuổi, màu nhã, chất vải ổn, giá loanh quanh 100k. Chị hay mua ở đó tặng các dì ở quê, các dì thích lắm.
    • 1,370 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangcoi
    hơ hơ, em đang ở đâu, Sg hay Hn? Nếu ở HN thì ở các chợ rất nhìu. Chợ Xanh Kim Liên nhé, em vào mấy hàng quần áo, quần áo may sẵn cho người trung tuổi, màu nhã, chất vải ổn, giá loanh quanh 100k. Chị hay mua ở đó tặng các dì ở quê, các dì thích lắm.
    Cam on mequangcoi nhé,em ở bên GL.Sang bên Kim Liên thì hơi xa nhỉ,nhưng dể em thủ xem sao.

• 68 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangcoi
    CHị ơi, hàng ở chợ Xanh Kim Liên là những hàng nào thế, chị có thể chỉ rõ hơn được không , có phải cũng ở đoạn mấy cái hàng second-hand không?
    Em cảm ơn
    • 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

No, chỗ second-hand là phố Hoàng Tích Trí rồi em. Chợ KL nằm trên phố Lương Định Của, đối diện Bưu điện KL có 1 cổng vào, em vào đó có khá nhìu hàng quần áo.
    • 2,219 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết địa chỉ bán sẵn quần áo hoặc váy đẹp cho các bà không, tuổi tầm 60T ý ah. Chả là bà nội cháu sắp vào SG ăn cưới và đi chơi luôn thể, nên em muốn mua tặng bà. Các mẹ nhanh nhanh giúp em với nhé, mẹ em sắp đi rồi.

Thank kiu các mẹ nhiều nhiều
    • 288 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi địa chỉ chỗ nào bán đồ may sẵn, nhất là váy và quần, hàng xịn một chút và dành cho người béo nhé, hàng mùa đông ý, em đang cần mua gấp để tặng sinh nhật mẹ em, thêm tí nữa là dành cho U50 , cảm ơn cả nhà trước
    • 1,516 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungbinh2801 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi địa chỉ chỗ nào bán đồ may sẵn, nhất là váy và quần, hàng xịn một chút và dành cho người béo nhé, hàng mùa đông ý, em đang cần mua gấp để tặng sinh nhật mẹ em, thêm tí nữa là dành cho U50 , cảm ơn cả nhà trước
    Hôm vừa rồi mình đến NEM Hàng Lược mua hàng thấy có mấy cô U50 thử mấy cái áo đẹp phết, nếu bạn chọn NEM Luxury thì khoảng trên 1tr sẽ được 1 bộ/1 váy. Còn bản thân mẹ tớ thì toàn đi may, híc.
    • 288 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Nhưng khổ một nỗi là NEM hình như chỉ dành cho ngừoi mẫu thôi thì phải, cứ bé tí và phải ngừoi chuẩn thì mặc mới đẹp, mà mẹ em thì bây h vòng 2 to rồi, ko vừa, khổ thế chứ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2