THỜI TRANG

SG - Trang phục Belly Dance - Múa bụng mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.96K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Mẹ nào biết mua trang phục múa bụng ở đâu vừa đẹp vừa rẻ vừa chất lượng chỉ giúp em với ạ.
    Thanks các mẹ nhiều.
    Tặng các mẹ hoa nà :Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Muốn hoc mua bung belly dance

Mình muốn học mua bụng o tại hà nội cac mẹ nào biết chỗ nào dậy hay thi chỉ cho minh biết với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều

• Bé tăng cân chậm

Em thấy bạn em than thở con nó còi quá. Nó cho dùng bột cerelac, ngày 2 lần, mỗi lần 1/2 bát con....

• mặt đẹp quan trọng hơn hay người đẹp thì thích hơn :(((

Em cao 1m60nặng 50 kg. Số đo nghe thì có vẻ cũng phình phường nhưng mà mỡ thì chỉ phân bổ vào mông...

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• Tập múa bụng, yoga ở đâu tốt?

Các mẹ ơi, có ai biết ở khu Cầu giấy có chỗ nào dạy múa bụng hay dạy tập yoga tốt không? Mình nghe nói môn này rất hiệu quả với các mẹ muốn lấy lại dáng vóc pro nên rất muốn đi học. Có chị bạn gioi thiệu đến 17 Trần Quốc Hoàn học nhung tới nơi thì họ bảo cứ đăng ký chờ đủ lớp thì họ gọi. Ơ đấy ko...

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msnguoidepbeo Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Mẹ nào biết mua trang phục múa bụng ở đâu vừa đẹp vừa rẻ vừa chất lượng chỉ giúp em với ạ.
    Thanks các mẹ nhiều.
    Tặng các mẹ hoa nà :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Hi bạn, mình cũng đam mê bellydance được 3 năm nay rùi nhưng thấy cộng đồng belly chị em mình ít người biết chỗ mua trang phục belly để chọn cho mình 1 bộ quần áo hợp quá. H mạnh dạn kinh doanh ít trang phục belly, đảm bảo chất lượng cao vì có nguồn hàng ngoại nhập, nhưng giá lại cực kì phải chăng so với những địa chỉ khác vì nguồn ngoại nhập ấy là người nhà ^^. Bạn vào link này tham khảo nhé, hoặc gọi vào sdt này 0918174409 (gặp Hạnh Liên)
    • 186 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Mình có hình mẫu trang phục múa bụng mình rất thích. Có ai nhận may không? .Nhắn tin cho mình nhé (ở SG)