THỜI TRANG

SG - Trang phục Belly Dance - Múa bụng mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.06K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 676 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Mẹ nào biết mua trang phục múa bụng ở đâu vừa đẹp vừa rẻ vừa chất lượng chỉ giúp em với ạ.
    Thanks các mẹ nhiều.
    Tặng các mẹ hoa nà :Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Muốn hoc mua bung belly dance

Mình muốn học mua bụng o tại hà nội cac mẹ nào biết chỗ nào dậy hay thi chỉ cho minh biết với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• Tăng cường hệ miễn dịch cho bé 2-3 tuổi

Hầu hết các mẹ đều dễ dàng nhận thấy trong giai đoạn trẻ chuyển tiếp từ bú mẹ hoàn toàn sang ăn dặm...

• Trang phục cho bé khi chuyển mùa

Khi trời bắt đầu có gió nhẹ, các mẹ nên chuẩn bị cho bé những món đồ thích hợp để có thể ứng phó với sự thay đổi bất ngờ của thời tiết.Tháng 11 có nắng hanh và đôi khi trời trở gió bất chợt, vì thế nếu đưa bé dạo chơi, các mẹ cần phải lưu ý hơn đến phong cách thời trang vừa đẹp vừa đảm bảo sức...

• mặt đẹp quan trọng hơn hay người đẹp thì thích hơn :(((

Em cao 1m60nặng 50 kg. Số đo nghe thì có vẻ cũng phình phường nhưng mà mỡ thì chỉ phân bổ vào mông...

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msnguoidepbeo Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Mẹ nào biết mua trang phục múa bụng ở đâu vừa đẹp vừa rẻ vừa chất lượng chỉ giúp em với ạ.
    Thanks các mẹ nhiều.
    Tặng các mẹ hoa nà :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Hi bạn, mình cũng đam mê bellydance được 3 năm nay rùi nhưng thấy cộng đồng belly chị em mình ít người biết chỗ mua trang phục belly để chọn cho mình 1 bộ quần áo hợp quá. H mạnh dạn kinh doanh ít trang phục belly, đảm bảo chất lượng cao vì có nguồn hàng ngoại nhập, nhưng giá lại cực kì phải chăng so với những địa chỉ khác vì nguồn ngoại nhập ấy là người nhà ^^. Bạn vào link này tham khảo nhé, hoặc gọi vào sdt này 0918174409 (gặp Hạnh Liên)
    • 187 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Mình có hình mẫu trang phục múa bụng mình rất thích. Có ai nhận may không? .Nhắn tin cho mình nhé (ở SG)