THỜI TRANG

SG- Chỗ nào bán quần áo cho bé gái 11 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 284 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Nhờ Mod nếu không đúng thì chuyên mục thì chuyển dùm. Cảm ơn Mod ạ
    Số là mình chỉ thấy mọi người quảng cáo các loại đồ dùng cho bé nhỏ tầm 6-7 tuổi trở xuống thôi. Còn mình thì tìm đồ cho con gái 11 tuổi vô cùng khó khăn. Cái tuổi lớn chưa lớn, nhỏ không nhỏ này kiếm không ra chỗ nào bán cho hợp độ tuổi. Bạn nào biết chỉ mình với. Cảm ơn mọi người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 170 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yluong Xem bài viết
    Số là mình chỉ thấy mọi người quảng cáo các loại đồ dùng cho bé nhỏ tầm 6-7 tuổi trở xuống thôi. Còn mình thì tìm đồ cho con gái 11 tuổi vô cùng khó khăn. Cái tuổi lớn chưa lớn, nhỏ không nhỏ này kiếm không ra chỗ nào bán cho hợp độ tuổi. Bạn nào biết chỉ mình với. Cảm ơn mọi người.
    Bạn có thể vào Citi Plaza 230 Nguyễn Trãi Q1 .Trong đó , có bán rất nhiều đồ cho trẻ em hay trên đường Cao Thắng cũng có nhiều shop lắm.
    • 284 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Để thử vào Citi Plaza xem sao chứ ở Cao Thắng cũng ít đồ cho bé lớn như thế lắm. Chỉ toàn đồ dành cho con nít cỡ 8-9 tuổi trở xuống là nhiều. Mà bé con mình lại bự con mới mệt chứ.
    • 78 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Để thử vào Citi Plaza xem sao chứ ở Cao Thắng cũng ít đồ cho bé lớn như thế lắm. Chỉ toàn đồ dành cho con nít cỡ 8-9 tuổi trở xuống là nhiều. Mà bé con mình lại bự con mới mệt chứ.
    Bạn ghé thử chổ bán đồ xuất khẩu gần Amara hotel đường Lê Văn Sĩ có tiệm bánh Kinh Đô kế bên có con hẽm 381 quẹo vô là bạn sẽ nhìn thấy tiệm bán quần áo đối diện quán cafe Nốt hoa mỹ. Ở đó có đồ con nít đủ cở cũng nhiều lắm đó, nhưng cũng tuỳ đợt.
    • 172 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Molo Teen trên đường Lê Văn Sỹ (mình quên địa chỉ rồi) Hôm Tết mình ghé mua hai bộ cho bé lớn (con gái - 12 tuổi), mình thấy đẹp, hợp với lứa tuổi nhưng phải giá cao (theo túi tiền của mình thì vậy) Thế nên chỉ có dịp sắm Tết thì mới vào đó thôi còn bình thường thì cứ rảo mỏi chân trong siêu thị mới may ra kiếm được đồ cho bé. Ai có địa chỉ nào đẹp, phù hợp với tuổi teen mà giá vừa phải thì mách mình với, cám ơn nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose:

• 1,576 Bài viết

• 624 Được cảm ơn

Tiếc là mẹ nó ở SG, tớ biết có cửa hàng ở HN có hàng rất đẹp cả trai lẫn gái:Smiling: Công nhận là tuổi này tìm mua đồ rất khó
    • 284 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Mọi người cũng vừa giới thiệu cho mình thêm một chỗ ở Lucky Plaza ( đường Nguyễn Huệ). Cuối tuần sẽ lùng, cả ở chỗ gần Amara nữa thử xem sao ( thanks Pikachusg nhé). Molo Teen ở Nguyễn Trãi mình cũng đã vào rồi, giá hơi cao mà con mình cũng không thích. Nó còn con nít lắm mà ở đó bán những kiểu hơi điệu điệu. Con mình to con ( cao 1.55 nặng 45kg) nhưng tính tính lại trẻ con. Nó không thích những đồ quá điệu, chỉ thích áo có hình nhân vật hoạt hình mà mấy đồ đó chỉ có cỡ bé nhỏ thôi. Mỗi lần sắm đồ cho nó rất chi là khổ. Đi cả ngày chẳng được gì. Trước đây thì hay mua trong chợ Bến Thành nhưng bây giờ thì cũng không có nhiều đồ vừa size nữa rồi.
    Ô hay, buồn vương cây ngô đồng
    Vàng rơi... vàng rơi ... thu mêng mông