THỜI TRANG

Sài gòn mua đầm maxi ở đâu rẻ đẹp :-)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 588 Bài viết

• 2,567 Được cảm ơn

Mình cao có 1.58 m thôi, nhưng vẫn thích diện đầm maxi đi biển. Các mẹ sành điệu cho hỏi, mình thấp vạy mặc có xấu lắm không? Và nếu ko xấu, thì mua ở đâu có nhiều loại đẹp?

Cảm ơn nhiều.

• 468 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Chính vì thấp mới nên mặc maxi đó chị ^^ Em chưa thấy ai thấp mà mặc cái này vào ko cao lên hết á, chưa kể, nếu chị vẫn tự ti, thì mặc cái này xong mang giày đế xuồng, độ cao tha hồ, nhìn "lừa tình" đã đời luôn :Laughing: Chị vô chợ BT đi ạ, vô số luôn, nhiều mẫu đệp nhắm, mà nhớ phải trả giá ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 588 Bài viết

• 2,567 Được cảm ơn

Cảm ơn em Huyentrang43 nhiều nhé. Chị sợ đi chợ Bến Thành lắm, mặt lơ ngơ, ko nói giọng nam như chị dễ bị chém chặt lắm. trả rẻ quá thì ko biết có bị chửi như ở Hà Nội không. Thấy ở SG square có vẻ ít mặc cả, mua bán an tâm hơn, nhưng đồ ko đẹp lắm.

• 1,081 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentrang43 Xem bài viết
    Chính vì thấp mới nên mặc maxi đó chị ^^ Em chưa thấy ai thấp mà mặc cái này vào ko cao lên hết á, chưa kể, nếu chị vẫn tự ti, thì mặc cái này xong mang giày đế xuồng, độ cao tha hồ, nhìn "lừa tình" đã đời luôn :Laughing: Chị vô chợ BT đi ạ, vô số luôn, nhiều mẫu đệp nhắm, mà nhớ phải trả giá ^^
    huyentrang ơi, chợ Bến Thành nhưng là khu nào vậy?

• 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng đang kiếm chổ mua đầm maxi nè, nhưng chẳng biết mua ở đâu và giá thì tầm bao nhiêu nữa, các mẹ ai biết chỉ mình với

• 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy ở saigon square Tôn Đức Thắng rất nhiều, tùy chỗ, có chỗ vải đẹp, có chỗ vải xấu. Lần trước mình xem thì thấy có 1 quầy trên lầu bán vải đẹp hơn, và tất nhiên mắc tiền hơn khu dưới đất. Nhưng vô đó thì phải chịu khó trả giá, đa số đều nói thách

• 171 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Huhu, SG Square em thấy chém cũng bạo chứ chẳng hiền lành gì đâu ạ :"( Trả giá đc một mớ kha khá, xách về cười trong bụng, tưởng hôm nay trúng quả đậm, mua đc đồ rẻ. Vài hôm sau vô tình thấy món đấy, y xì đúc, giá thấp hơn giá mình đã trả một mớ kha khá nữa T______T

• 538 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em có mấy cái đầm maxi chất thun thích hợp đi biển. Em để 300k cho chị nào thích ạ! Đầm mới 100%

8.1 by xuannguyen. 01236975412, on Flickr

9.4 by xuannguyen. 01236975412, on Flickr

5.1 by xuannguyen. 01236975412, on Flickr

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng đang quan tâm, chợ bến thành va saigon square nói thách kinh khủng, trả giá ở saigon square còn bị chửi nữa, ko biết tại em xui hay sao nữa >"<

• 63 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

chợ Tân Bình thẳng tiến chị nhé.Nhưng nhớ trả giá nhiều nhiều nha,nói thách ghê lắm.Theo kinh nghiệm của em người ta hô 300 trả 180-200 là vừa,......

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5