THỜI TRANG

Sài gòn mua đầm maxi ở đâu rẻ đẹp :-)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 27.9K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 603 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Mình cao có 1.58 m thôi, nhưng vẫn thích diện đầm maxi đi biển. Các mẹ sành điệu cho hỏi, mình thấp vạy mặc có xấu lắm không? Và nếu ko xấu, thì mua ở đâu có nhiều loại đẹp?

Cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 468 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Chính vì thấp mới nên mặc maxi đó chị ^^ Em chưa thấy ai thấp mà mặc cái này vào ko cao lên hết á, chưa kể, nếu chị vẫn tự ti, thì mặc cái này xong mang giày đế xuồng, độ cao tha hồ, nhìn "lừa tình" đã đời luôn :Laughing: Chị vô chợ BT đi ạ, vô số luôn, nhiều mẫu đệp nhắm, mà nhớ phải trả giá ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 603 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Cảm ơn em Huyentrang43 nhiều nhé. Chị sợ đi chợ Bến Thành lắm, mặt lơ ngơ, ko nói giọng nam như chị dễ bị chém chặt lắm. trả rẻ quá thì ko biết có bị chửi như ở Hà Nội không. Thấy ở SG square có vẻ ít mặc cả, mua bán an tâm hơn, nhưng đồ ko đẹp lắm.
    • 1,163 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentrang43 Xem bài viết
    Chính vì thấp mới nên mặc maxi đó chị ^^ Em chưa thấy ai thấp mà mặc cái này vào ko cao lên hết á, chưa kể, nếu chị vẫn tự ti, thì mặc cái này xong mang giày đế xuồng, độ cao tha hồ, nhìn "lừa tình" đã đời luôn :Laughing: Chị vô chợ BT đi ạ, vô số luôn, nhiều mẫu đệp nhắm, mà nhớ phải trả giá ^^
    huyentrang ơi, chợ Bến Thành nhưng là khu nào vậy?
    • 16 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình cũng đang kiếm chổ mua đầm maxi nè, nhưng chẳng biết mua ở đâu và giá thì tầm bao nhiêu nữa, các mẹ ai biết chỉ mình với
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy ở saigon square Tôn Đức Thắng rất nhiều, tùy chỗ, có chỗ vải đẹp, có chỗ vải xấu. Lần trước mình xem thì thấy có 1 quầy trên lầu bán vải đẹp hơn, và tất nhiên mắc tiền hơn khu dưới đất. Nhưng vô đó thì phải chịu khó trả giá, đa số đều nói thách
    • 171 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Huhu, SG Square em thấy chém cũng bạo chứ chẳng hiền lành gì đâu ạ :"( Trả giá đc một mớ kha khá, xách về cười trong bụng, tưởng hôm nay trúng quả đậm, mua đc đồ rẻ. Vài hôm sau vô tình thấy món đấy, y xì đúc, giá thấp hơn giá mình đã trả một mớ kha khá nữa T______T
    • 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em có mấy cái đầm maxi chất thun thích hợp đi biển. Em để 300k cho chị nào thích ạ! Đầm mới 100%

8.1 by xuannguyen. 01236975412, on Flickr

9.4 by xuannguyen. 01236975412, on Flickr

5.1 by xuannguyen. 01236975412, on Flickr
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng đang quan tâm, chợ bến thành va saigon square nói thách kinh khủng, trả giá ở saigon square còn bị chửi nữa, ko biết tại em xui hay sao nữa >"<
    • 63 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

chợ Tân Bình thẳng tiến chị nhé.Nhưng nhớ trả giá nhiều nhiều nha,nói thách ghê lắm.Theo kinh nghiệm của em người ta hô 300 trả 180-200 là vừa,......
    • 956 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Mình toàn mua đầm maxi trên mạng, nhất là trang 5s, coi ảnh trong topic rồi tới tận nơi xem đồ luôn. Thi thoảng cũng order hàng của Quảng Châu vì kiểu đẹp quá. Mình cũng chỉ có 1m55 thôi. Vài maxi mua về phải đem ra tiệm sửa cho ngắn bớt xíu để ko bị " quét sàn " khi đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 261 Bài viết

• 876 Được cảm ơn

Nhìn lại thấy đúng topic mình cmt từ hồi nảo nào Dạo này mình bận và lười nên tuyền mua maxi ở chỗ quen trong SG Square 2 Tôn Đức Thắng, một tiệm trên lầu đi cầu thang lên rẽ phải bước thẳng=)) chuyên maxi đồng giá 220k thì phải, ko đc trả giá cơ mà thôi cũng okie, ra chợ BT bây giờ chả hiểu sao chẳng trả đc mạnh như hồi xưa nữa, ít mẫu hơn mà cũng bị chém đến 200-250k rùi. Mà nhìn cơ bản thì maxi ở chỗ này hoạ tiết lạ, xinh, vải mát, tại cơ bản mình ko thích maxi voan voan hàng Tung Của, chỉ thích kiểu vải như ở đấy
    • 956 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentrang_43 Xem bài viết
    Nhìn lại thấy đúng topic mình cmt từ hồi nảo nào Dạo này mình bận và lười nên tuyền mua maxi ở chỗ quen trong SG Square 2 Tôn Đức Thắng, một tiệm trên lầu đi cầu thang lên rẽ phải bước thẳng=)) chuyên maxi đồng giá 220k thì phải, ko đc trả giá cơ mà thôi cũng okie, ra chợ BT bây giờ chả hiểu sao chẳng trả đc mạnh như hồi xưa nữa, ít mẫu hơn mà cũng bị chém đến 200-250k rùi. Mà nhìn cơ bản thì maxi ở chỗ này hoạ tiết lạ, xinh, vải mát, tại cơ bản mình ko thích maxi voan voan hàng Tung Của, chỉ thích kiểu vải như ở đấy
    Hơ mẹ nó thông cảm, tại tớ cũng thích đầm maxi cực nên tớ thấy top này là tớ nhào vô liền
    Đó giờ tớ chỉ đi Square 1, dưng mà bây giờ thấy bán chán hơn hồi đó ( cơ bản tớ đang nói về giá ). Cám ơn mẹ Huyền Trang đã chỉ thêm chỗ Square 2 nhá, để tớ đi mục sở thị. Hehe.
    • 272 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Mình cũng là dân mê váy maxi, tại chân xấu Mình hay mua ở sq1 í, nhưng bên đó ít loại trơn, toàn hoa văn màu mè nhìu quá nên ko thích cho lắm. Có bạn nào biết mấy cái maxi trơn 1 màu bán ở đâu thì chỉ mình với nhé

Tặng cả nhà vài mẫu mix với maxi

"Que sera sera
    Whatever will be will be
    The future's not ours to see
    Que sera sera"
    • 956 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Tớ vừa đặt hàng của một shop ở CMT8 2 cái đầm maxi, cuối tuần này hàng mới về, trên hình thì đẹp lắm nhưng chưa biết ở ngoài thế nào, mà đúng kiểu maxi đơn giản tớ thích, để tớ up hình lên.

Còn đây là vài kiểu tớ đang tăm tia để đặt hàng tiếp, đẹp quá

Chỉnh sửa lần cuối bởi violetcat; 14/12/2011 vào lúc 02:25 AM.
    • 267 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Chợ Phạm Văn Hai đó chị, em thấy bao la luôn ...chỉ mỗi tội hơi xô bồ
    I am my beloved's and my beloved is mine ...
    • 99 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Nhìn mẫu mặc maxi đpej quá,nhìn thì thích lắm,có con rồi mặc maxi vào cứ thấy sao sao ấy.Nhìn tròn mà lôi thôi nữa.hix
    Con là tất cả của đời mẹ.Iu iu con bé mẫn iu
    • 761 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

đầm maxi đang bán giảm giá ở sai gon squar - lê lợi , 100 - 120 k 1 cái , bạn nào thích thì ra lựa , biết đâu có cái nào thì sao nhưng mà đẹp như mấy mẫu trên này thì k có đâu
    • 267 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemaniu Xem bài viết
    Nhìn mẫu mặc maxi đpej quá,nhìn thì thích lắm,có con rồi mặc maxi vào cứ thấy sao sao ấy.Nhìn tròn mà lôi thôi nữa.hix
    Em thấy mấy đứa bạn em bên US về nó đâu có mặc đầm từ ngực như mình, mà nó dùng làm váy đầm dài ( mặc từ bụng trở xuống) và mặc với áo thun ba lỗ hoặc áo kiểu , nhìn đẹp chán
    I am my beloved's and my beloved is mine ...
    • 1,075 Bài viết

• 725 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violetcat Xem bài viết
    Tớ vừa đặt hàng của một shop ở CMT8 2 cái đầm maxi, cuối tuần này hàng mới về, trên hình thì đẹp lắm nhưng chưa biết ở ngoài thế nào, mà đúng kiểu maxi đơn giản tớ thích, để tớ up hình lên.

Mình cũng rất thik kiểu này. Khi nào bạn nhận đc hàng nếu y chang zầy b up lên nha, mình cũng bon chen lấy 1 em. Hihi
    Không thay đổi được người thì bản thân mình thay đổi vậy (...w...)
    Link những bài thuốc hay của bochipchip
    Nhà sumi, mọi người gé chơi nhé
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3