THỜI TRANG

Quần jean yếm cho nữ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.29K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3,092 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Mình muốn mua vài cái quần jean yếm, ngắn ngắn đến đầu gối hoặc bắp chân. Bạn nào ở SG biết chỗ nào có bán thì chỉ giúp mình nha. Cảm ơn.
    Luôn khỏe mạnh, ăn giỏi, mau lớn, ngoan ngoãn và vui vẻ con nha :Kiss:
    Quy trình bảo lãnh vợ/chồng đi Mỹ (đã bổ sung lại một số bài về cách điền form)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 879 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

:Smiling:em thấy trong shop trên đường hai bà trưng nhiều lắm, hôm trước đi mua cho đứa cháu size nào cũng có đó chị heo vàng
    • 3,092 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Cảm ơn em nhiều nha. Vậy là trong các shop trên đường Hai bà trưng (chắc cái khoảng từ chỗ bán vải nhiều trở về quận 1 hả) có bán nhiều kiểu & nhiều size quần yếm. Để chị mò lên đó coi thử? Cảm ơn lần nữa nha.
    • 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cũng thích mặc quần jeans yếm lắm. Nhưng mà hum trước bảo mua, bạn trai em bảo là chỉ dành đồ đó cho các em 16, 17 thui. Giờ em qua tuổi teen rùi. :Sad:
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:
    • 3,092 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Hà hà, ừ thì đúng quần ấy dành cho mấy em tuổi teen thôi. Chị qua băm luôn rồi nhưng vẫn thích mua 1 vài cái vì mặc cái ấy, mang giày thể thao hay sandal cho thoải mái vận động, ko gò bó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Heo vàng 2007; 30/03/2009 vào lúc 12:31 PM.
    • 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cũng thích chị ạ. Hehe. Kệ. Em cũng cứ mặc. Em ở Hà Nội chị ạ. Chứ ở Hà Nội em thấy bán nhiều lắm. CHị ở Sài Gòn thì cứ vào Levil cũng okie. Hum trước em ngó nghiêng thấy một em quần yếm đẹp lắm. Chỉ có hai cái dây lên thui, sau đó như một chiếc quần sooc' bò. Đẹp cực chị ạ. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:
    • 3,092 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Chả là con gái chị nó... quá hiếu động. Từ khi siêu âm 4 chiều, BS đã cảnh báo mẹ sẽ tha hồ chạy theo con. Quả thật là từ lúc bầu bì cho đến lúc có em bé đến nay, ngoại trừ đám cưới đám xin thì còn xọt vào giày cao gót, ngoài ra cứ jeans + áo thun + dép kẹp/giày thể thao/sandal để mà còn chạy theo con. Chứ mà điệu đà quần này áo nọ, giầy cao gót có mà ko còn cái răng ăn cháo. Bây giờ cứ là gọn nhẹ, tiện lợi, thoải mái để còn đua với con.

À, trong SG cũng có cửa hàng Levi's mà, bỗng dưng chẳng nhớ đchỉ nhưng sẽ sẽ ghé qua đế ngó nghỉ6ng ngó ngửa. Cảm ơn em.