THỜI TRANG

Quần bò ống vảy và ống đứng ở hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.94K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 349 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Tình hình là chân em ko được đẹp, đùi to, mông to. Qua các cửa hàng thấy toàn là quần bò ống côn và ống nhỏ thôi. Hjx, ko bon chen được các mẹ ạ..
    Các mẹ có biết chỗ nào bán quần bò ống vảy hoặc ống đứng ko thì chỉ em với!
    Cún yêu mang tên Bobby! Yeah, yeh,....Cún yêu, đừng đi xa xa bên kia có ma kìa!......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo đi giày cao gót đẹp

Dù có là tín đồ của giày cao gót hay không thì bạn cũng nên biết những mẹo nhỏ dưới đây, vì tất...

• Thầy xem hướng nhà và ngày động thổ-Hà Nội

các mẹ ui, cho iem hỏi tý. Các mẹ có biết ông thầy nào xem hướng nhà, hướng bếp, hướng nhà tắm, hướng bàn thờ, hướng v.v. không, với cả ngày động thổ nữa. Nhà iem định xây nhà, muốn xem kỹ kỹ 1 tý để xây cho an tâm. Hỏi quanh bạn bè chả ai biết cả. Các mẹ rúp iem mấy nhé, :8: :8: :8: :6:

• Để con yêu được phát triển toàn diện với nguồn dinh dưỡng hoàn hảo từ Thụy Sỹ

Từ bài toán khó – chọn sữa cho con… Hiện nay trên thị trường có rất nhiều chủng loại sữa đa...

• Áo dài kỷ yếu

Em xin chào cả nhà ... Chẳng là em sắp chụp kỷ yếu , nhưng lại đang gặp phải 1 chút khó khăn . Em...

• Những địa chị may áo, váy và blazer đẹp ở Hà Nội

Chẳng là em hôm trước lượn lờ ở trên Chợ Hôm vớ được mấy tấm vải đẹp, trơn ren đủ cả mà chính ra chọn ren kĩ thì tìm được vài kiểu như trên ASOS í ạ :) Em đang muốn tìm chỗ may váy xuông đẹp (kiểu của Tăng Thanh Hà hay Cúc Boutique í ạ) và blazer cũng như áo ren Các chị có biết địa chỉ nào uy tín...

• 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em cũng giống vậy,đùi to mông to nhưng vẫn chen đc có sao đâu.hehe.mua ống đứng thì chị ra mấy cửa hàng levi's .e vừa mua mấy bữa trc xong.:P
    • 349 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dothu Xem bài viết
    em cũng giống vậy,đùi to mông to nhưng vẫn chen đc có sao đâu.hehe.mua ống đứng thì chị ra mấy cửa hàng levi's .e vừa mua mấy bữa trc xong.:P
    Hjhjjhj... em cũng nghĩ là chỉ có ra mấy cửa hàng Levi's hay Calvin Klein là có mấy kiểu quần đó thui. Nhưng .... mẹ nó cũng biết đấy, hơi đắt mà. Vì em chỉ thỉnh thoảng mặc đi chơi thôi, còn thì đi làm toàn quần vải rồi. Nên chỉ muốn mua khoảng 500k thôi.
    Cún yêu mang tên Bobby! Yeah, yeh,....Cún yêu, đừng đi xa xa bên kia có ma kìa!......
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình thấy ra cửa hàng Oanh Oanh chuyên quần bò ở trần nhân tông í.mua bán thoải mái,giá rẻ ,mà size thì vô tư.
    • 741 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Bạn vào trang này http://www.*******.com/forum/showthread.php?t=53412 (llam cha me) chọn xem. Theo mình thì nên chọn quần nữ có số to 1 chút rồi cắt gấu luôn tại đó cũng ổn đấy.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi wiedersehen10; 26/02/2010 vào lúc 08:18 PM.
    • 349 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wiedersehen10 Xem bài viết
    Bạn vào trang này http://www.*******.com/forum/showthread.php?t=53412 (llam cha me) chọn xem. Theo mình thì nên chọn quần nữ có số to 1 chút rồi cắt gấu luôn tại đó cũng ổn đấy.
    Cảm ơn mẹ nó đã cho em link này! Em sẽ qua chỗ chị ấy xem luôn. Em thấy có 1 mẫu của chị ấy post lên, chị ấy bán hơn 300k, vậy mà em xem trên Quán Thánh 1 mẫu giống y chang, mà nó đòi hơn 900k cơ đấy. Hjx. Thế mới gớm chứ!
    Em thì thích mặc quần ống vảy hoặc đứng cho chân dài và đùi đỡ bị t o.
    Chứ các kiểu quần côn, tuy đẹp nhưng kén người mặc lắm, ai chân dài, thuôn, thằng mặc mới ok!
    • 1,759 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúnyêu của mẹ Xem bài viết
    Tình hình là chân em ko được đẹp, đùi to, mông to. Qua các cửa hàng thấy toàn là quần bò ống côn và ống nhỏ thôi. Hjx, ko bon chen được các mẹ ạ..
    Các mẹ có biết chỗ nào bán quần bò ống vảy hoặc ống đứng ko thì chỉ em với!
    Hi chị ^^ Em chuyên đời mặc quần bò ống vẩy đây, dù trông hơi chững chạc 1 chút so với tuổi - nhưng đúng là trông chân m` gọn gàng hơn n`

Mẹ em hay mua quần bò cho em ở mấy hàng trên hàng Đường ý, rất nhiều, quần đơn giản, 1 màu, ống suông ống vẩy, nói chung phù hợp w ng` tròn trịa mông to Khoảng giữa giữa hàng đường ý chị nhá, em ko nhớ số, có gì em post lại sau.Giá quần bò mẹ em mua sát giá gốc luôn, chỉ khoảng 150-200k/quần (do quen) Nếu các mẹ tự đi mua thì tối đa là 250k thôi nhé. Dù sao cg là hàng Quảng Châu TQ thôi nên cg ko đắt đỏ gì cả

Còn 1 địa chỉ nữa là cửa hàng Hương Trà trên đường Lương Định Của ý, chị béo béo xinh xinh bán hàng - nhà này chuyên đồ thời trang cho các mẹ béo nên rất n` lựa chọn nhé! Chị ý phối đồ cho m` cg rất đẹp. Các mẹ đi mua thì tất nhiên là cg nhớ mặc cả nhé, giá cao hơn trên hàng Đường đấy (tất nhiên ) CH này thì ko có số nhưng nó ở mạn mấy hàng hoa ý, Hoàng Tích Trí rẽ phải, khoảng 50m là tới.

Chúc các chị tìm dc đồ ưng ý nha :X
    • 1,759 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Thôi em đi học tiếp đây, tối về lại vào w mng` tiếp..............
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e toan ra hieu may thoi cac chi ah.may om dep lam.chan e to uynh the ma mac ai cung bao dep
    • 1,759 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aliceneu Xem bài viết
    e toan ra hieu may thoi cac chi ah.may om dep lam.chan e to uynh the ma mac ai cung bao dep
    Đi may cg đẹp nhưng phải tìm dc hàng may hợp với m` cơ e vẫn thik đi mua sẵn hơn, mặc dc phát là ăn luôn, có đồ mới luôn ko phải chờ đợi lo lắng gì cả ^^ với cả cái thú đi ngắm nghía rồi mua đồ cg thú vị lắm......... ^^