Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Quần áo thời trang Zara ,H&M ,Mango...

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 285K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

41 Người đang theo dõi

• 360 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Em ko biết ý kiến các mẹ thế nào , chứ em thì ko kết đồ của Zara , H&M hay mango cho lắm , vì chất lượng cũng chỉ ở mức bình thường thôi ah vì mấy hiệu đó em cũng dùng qua hết rồi . Các mẹ có dịp nào thì dùng thử hàng G-Star ; Diesel hay Pepe london.... hàng như ý luôn , form cực chuẩn , dùng thử qua rồi thì thấy mấy hiệu kia là ko là cái đinh gì hết đâý ạ ! Em thử qua rồi và bây giờ đâm ra nghiện G-Star luôn ạ , mặc vào là ko chê vào đâu được . Em giới thiệu để các mẹ trên đây tham khảo .

• 213 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Ui,hôm nay em mới thấy cái topic này,em cực nghiện đồ của Zara và Hm các mẹ ạ.Hì,em order ở Vn thui mà cũng ko bị đắt quá.Chỉ bằng giá web + 6euro thôi các mẹ ạ.

Để mai em tìm ảnh up lên cho các mẹ xem gia tài HM của em nhé ^^ Em thích Hm là nhìu thui ạ,zara năm nay hơi đắt và ko hợp style của em cho lắm !
    May your enemies run far away from you
    If you acquire riches, may they remain yours always
    Your beauty will be that of Apsara
    Wherever you may go, many will attend, serve and protect you, surrounding you on all sides

Life is hard but I will try my best to protect my family - 1 lovely husband and 3 cute children

• 213 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit Xem bài viết
    Thấy nhà nhà orderr HM, người nguời mua bán HM, HM có vẻ đang hot quá nên mình cũng bon chen mua cái váy này

Thấy tag ghi là Made in India, vải mỏng mát, kiểu lụa ý, giá là 580K
    Trên web hình như hết rồi.
    HM thấy mỗi bạn bán 1 giá, cái váy trên của tớ thấy có bạn bán rẻ nhất là khoảng 500K, TB là 600K, có bạn bán 700K
    Nhiều cái váy cùng 1 kiểu mà các bạn bán chênh nhau đến hàng mấy trăm K. Nghe 1 người quen nói bán 1 cái váy lãi có khi đến 500K/cái, hic
    Em cũng có em y hệt như chị mà em mua có 420k thui chị ơi
    Wherever you may go, many will attend, serve and protect you, surrounding you on all sides

Life is hard but I will try my best to protect my family - 1 lovely husband and 3 cute children

• 6,921 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loan nguyễn Xem bài viết
    Em cũng có em y hệt như chị mà em mua có 420k thui chị ơi
    em mua ở đâu đấy,cho chị xin địa chỉ với, chị cũng tham khảo nhiều nơi, có nơi rẻ nhất là 480K thì hết rồi, còn có nơi 700K thì ko freeship nên đành mua chỗ này 580K mà freeship

• 213 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit Xem bài viết
    em mua ở đâu đấy,cho chị xin địa chỉ với, chị cũng tham khảo nhiều nơi, có nơi rẻ nhất là 480K thì hết rồi, còn có nơi 700K thì ko freeship nên đành mua chỗ này 580K mà freeship
    Chị ở Sài Gòn hay Hà Nội ạ.Em ở HN,hay mua của bạn Bazi88 bên *******Còn ở Sài gòn,chị có thể tham khảo giá của chị Chudan hoặc bạn Bebexinhxinh chị nhé.Trc order của chudan rẻ lắm chị ạ,nhưg đợt này hơi đắt mà lại mất ship nên em ko đặt nữa ^^ Chuyển sang bạn Bazi88 cũng đc.Em còn order của chị Kuno... trên mà hàng về 1 tháng trời lại nhăn nhúm chả ra sao nên cũng cạch rùi.

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,673 Bài viết

• 924 Được cảm ơn

Sơmi Zara đợt trc nhiều mẫu đẹp sao sang đến năm nay chưa thấy em nào ưng cả

• 6,921 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Chị ở Sài Gòn hay Hà Nội ạ.Em ở HN,hay mua của bạn Bazi88 bên *******Còn ở Sài gòn,chị có thể tham khảo giá của chị Chudan hoặc bạn Bebexinhxinh chị nhé.Trc order của chudan rẻ lắm chị ạ,nhưg đợt này hơi đắt mà lại mất ship nên em ko đặt nữa ^^ Chuyển sang bạn Bazi88 cũng đc.Em còn order của chị Kuno... trên mà hàng về 1 tháng trời lại nhăn nhúm chả ra sao nên cũng cạch rùi.
    Chị cũng ở HN nhưng chị ghét đợi order lắm, chị toàn mua sẵn thôi nên chắc đắt hơn là order, chị cũng biết kuno, còn mấy nick kia chị ko biết, để chị search xem, tks em nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 528 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

hình như bạn Bazi88 này bán cũng đắt mờ, mình thấy có cái váy tính GBP trên WEB là ~650 thì bạn í bán tận ~950 =.=

• 213 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi green_galaxy Xem bài viết
    hình như bạn Bazi88 này bán cũng đắt mờ, mình thấy có cái váy tính GBP trên WEB là ~650 thì bạn í bán tận ~950 =.=
    Vậy hả bạn,mình toàn order hàng Đức tính theo euro thì cũng chỉ cộng thêm 200k chưa chưa order hàng Anh của bạn ý bh.

• 213 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Em mới order em này các mẹ ạ.Hì,các mẹ thấy có ok ko ạ.Em order hết 480k,ko bít đắt hay rẻ nữa nhưng em thấy so với mặt chung thế là ok ạ.