THỜI TRANG

Quần áo thời trang Zara ,H&M ,Mango...

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 292K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

41 Người đang theo dõi

• 561 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Mình đã đặt 1 số váy,áo HM, mình post lên đây cho mọi ng tham khảo , lỡ có ai đặt thì còn bít trước 1 số thông tin khỏi sock
    1> http://files.hm.com/media/products/A...01_26_7440.jpg
    Váy này nhận về thì form lên đúng thế này, nhưng sau 1 lần giặt có vẻ hơi xù lông -> giá về Vn hình như là 700k (ko rõ lắm nhưng dao động 20k)
    áo này nhận về thì màu xấu hơn trên ảnh nhé, chất liệu kaki quá bth, ko nổi trội áo 2 lớp--> áo này mình order hết 830k
    váy này thì được như mẫu mặc lên cũng xinh lắm, tuy nhiên vải hơi mỏng và nhăn lắm, ngồi 1 lát mà phần thân dưới nhăn thôi rồi luôn -> váy này có 520k
    Cái này là 1 nỗi thất vọng to lớn, váy này ko lên form được thế này đâu, nó nhăn và lùng phùng vì 2 cái túi to quá, chồng mình bảo trông như túi ăn xin >"<, vải mỏng 1 lớp, nhưg được cái là bạn nào v3 bé mặc vào ai cũng khen to lun --> cái này là 410k
    5> http://*******************/images/28...1284017501.jpg
    Cái này siêu to nhưng chất thun dầy đẹp lắm, hình ngoài đúng như web đó, vai rườm rà, may mà mình đã kịp thanh lý --> tầm 400k
    váy này thìđúng là tuyệt, mình thấy form đẹp, chất vải cũng đẹp, đây là e mình rất thik :X cái này mình mua có 520k thui rooling:
    váy này xinh lắm, nhưng ko longlanh như web, mình thấy cổ nách hơi rộng, phải mặc áo quây, màu lòng tôm (hồng nhạt tối í) rất rất nhạt chứ ko trắng xinh như web đâu --> mình order lúc sales 520k
    cái này của mình màu đỏ, chất vải bth, dài rộng và đến g mình chưa thanh lý được, áo này form to lắm ấy T.T, chắc đợi có bầu thì làm đồ bầu luôn :P ---> cái này 480k mà chưa mặc được lần nào:Talktothe
    cái này áo thì ngắn nhưng tay thì dài, sz 34 thì mih mặc hở rún còn tay áo thì dài--> hình như 400k thì phải
    cái này form cũng y chang nhưng dài, và nách áo hơi rộng :d mình cũngd dã chuyển nhượng lại được cho 1 chị ở cq he he --> cái này order về là 720k
    cái này thì form ngang nhỏ lắm còn áo thì dài, mình cũngd dã kip thanh lý ---> tầm 380k
    híc đó là những bài học nhập môn HM vẫn còn mấy cái nữa đang trên đường về nước , mình chưa nhận nên chưa bít nhận xét bên ngoài thế nào, hi vọng nó ko đến nỗi nào:Thinking:. Mình chưa bít cách up ảnh mọi ng nhìn tạm đường link nhé
    Mọi ng chia sẻ thêm nha!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ahamadien; 11/05/2011 vào lúc 05:14 PM.
    Tưởng vậy mà không phải vậy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

hơ,1 số cái web hết hình mình lấy hình của chị chudan m u a r e (mình hay order ở đó v à lên ) mà vào topic mình ko lên được nhỉ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ahamadien; 11/05/2011 vào lúc 05:20 PM.
    • 561 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

àh cảnh báo thêm, mình đã từng mê mệt e này http://files.hm.com/media/products/A...28_38_3337.jpg, tí nữa định đặt thì con bạn mình đã đặt trước và hàng về, may quá là may mình sờ tận tay nhé, Chiffon nhưng nó xấu lắm, áo cứng quèo à, màu xỉn và cái cổ, chao ôi hở ơi là hở :Silly:
    • 796 Bài viết

• 1,056 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ahamadien Xem bài viết
    hơ,1 số cái web hết hình mình lấy hình của chị chudan m u a r e (mình hay order ở đó v à lên ) mà vào topic mình ko lên được nhỉ?
    chị ơi k link dc ảnh từ bên mr sag đâu ạh. cái link t4, chị post ảnh lên giúp e dc k ạh? nghe chị tả giốg cái e vừa order quá lại thấy hơi sợ sợ :Worried:
    • 561 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

mình ko biết post ảnh ntn, bạn có thể bảo mình được ko? M còn 4 cái nữa chưa về cơ @.@ hope...
    • 673 Bài viết

• 684 Được cảm ơn

bạn vào trang up nhanh ấy, chọn ảnh rui ok là xong, nhanh bạn ạ
    • 561 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

đã pm cho bạn MichelleD rùi nhé hi vọng bạn nhìn hình được, hết g làm rồi, mình phải về nhà đây
    • 363 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ahamadien Xem bài viết

híc đó là những bài học nhập môn HM vẫn còn mấy cái nữa đang trên đường về nước , mình chưa nhận nên chưa bít nhận xét bên ngoài thế nào, hi vọng nó ko đến nỗi nào:Thinking:. Mình chưa bít cách up ảnh mọi ng nhìn tạm đường link nhé
    Mọi ng chia sẻ thêm nha!
    phụ chị

1. Váy này nhận về thì form lên đúng thế này, nhưng sau 1 lần giặt có vẻ hơi xù lông -> giá về Vn hình như là 700k (ko rõ lắm nhưng dao động 20k)

2. áo này nhận về thì màu xấu hơn trên ảnh nhé, chất liệu kaki quá bth, ko nổi trội áo 2 lớp--> áo này mình order hết 830k

3. váy này thì được như mẫu mặc lên cũng xinh lắm, tuy nhiên vải hơi mỏng và nhăn lắm, ngồi 1 lát mà phần thân dưới nhăn thôi rồi luôn -> váy này có 520k

4. Cái này là 1 nỗi thất vọng to lớn, váy này ko lên form được thế này đâu, nó nhăn và lùng phùng vì 2 cái túi to quá, chồng mình bảo trông như túi ăn xin >"<, vải mỏng 1 lớp, nhưg được cái là bạn nào v3 bé mặc vào ai cũng khen to lun --> cái này là 410k

5. Cái này siêu to nhưng chất thun dầy đẹp lắm, hình ngoài đúng như web đó, vai rườm rà, may mà mình đã kịp thanh lý --> tầm 400k

6. váy này thìđúng là tuyệt, mình thấy form đẹp, chất vải cũng đẹp, đây là e mình rất thik :X cái này mình mua có 520k thui rooling:

7. váy này xinh lắm, nhưng ko longlanh như web, mình thấy cổ nách hơi rộng, phải mặc áo quây, màu lòng tôm (hồng nhạt tối í) rất rất nhạt chứ ko trắng xinh như web đâu --> mình order lúc sales 520k

8. cái này của mình màu đỏ, chất vải bth, dài rộng và đến g mình chưa thanh lý được, áo này form to lắm ấy T.T, chắc đợi có bầu thì làm đồ bầu luôn :P ---> cái này 480k mà chưa mặc được lần nào:Talktothe

9. cái này áo thì ngắn nhưng tay thì dài, sz 34 thì mih mặc hở rún còn tay áo thì dài--> hình như 400k thì phải

10.cái này form cũng y chang nhưng dài, và nách áo hơi rộng :d mình cũngd dã chuyển nhượng lại được cho 1 chị ở cq he he --> cái này order về là 720k

11. cái này thì form ngang nhỏ lắm còn áo thì dài, mình cũngd dã kip thanh lý ---> tầm 380k

Chỉnh sửa lần cuối bởi Vy_Nguyen; 11/05/2011 vào lúc 07:11 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 363 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

chị ahamadien : hx thông tin của chị hữu ích ghê, em đang định order áo số 2, cũng thắc mắc ko biết ở ngoài có đc vậy ko, may mà đọc được thông tin của chị, tặng hoa chị nè :Rose: khi nào nhận được đồ mới lại review chị nhé :LoveStruc:
    • 561 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

@all: mìh chỉ dám nhận xét theo cảm quan của mình khi nhìn đồ ở ngoài vơí web vơí nhữg thứ m đã đăt thui nhé, có thể mình măc k đẹp nhưg các bạn lại mặc đẹp, nên các bạn cứ cân nhắc khi order. Mấy hnay mih đang mò mẫm thử xem web Han Quôc mà hìh nó cứ nhảy tùm lum đau mắt quá. Khi nào nhận nốt mí thứ còn lại mìh sẽ chia sẻ tip
    • 93 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

HM chỉ có nhìn hình mẫu trên web là đẹp thôi. mình order cả áo khoác, váy, áo sơ mi rồi. chất liệu chẳng ra sao. có cái áo khoác mà màu xanh như kiểu công nhân, vải thô cứng về k thể mặc nổi. nói chung là k giống như những j nhìn ở trên web => k bh vì ham rẻ mà mua hàng HM nữa.
    Mình chỉ kết Esprit là chính...
    • 213 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Thấy các chị review nên em cũng xin review về đống đồ của em nhé :Laughing: Chủ yếu là HM thui ạ,Zara em up sau.
    1.Váy kiểu dáng thể thao,dáng rất sport nhưng có 1 khuyết điểm của em này là cái phần màu trắng bên trên vải của nó hơi mỏng thành ra bị see through luôn ạ :Sad: Order 810k

2.Váy vải thô,em này em ham rẻ thì đặt có 350k thui ạ.Chất vải khá mát nhưng mặc màu này xỉn da kinh khủng nên em cũng ko dám mặc lắm.

3.Em này em ưng nhất trong tủ đây,ở ngoài nó ngắn lắm,đúng form em thích mặc như mẫu luôn mà em có 1m6 thui,lại còn s.e.x.y nữa mỗi cái vải mỏng quá.Order hết 480k

4.Váy trái tim order hết 510k,em này ở ngoài rất xinh nhưng tiếc là ko hợp với dáng em.Hehe,chất vải có vẻ hơi cứng thì phải,nói chung em ko ưng em này lắm.

5.Em này order hết 1230k nhưng chưa mặc lần nào các chị ạ,thằng cháu nhà em nó nghịch đổ hết nước trái cây lên.Thành ra h loang lổ trắng trắng hồng hồng mà vẫn còn tag mới chán chứ,em giữ trong tủ ngắm thôi.Em này xinh lắm ^^

Phù,mệt quá mới đc 1 phần Hm của em thui hẹn chị em mai em up tiếp,bé quấy quá rùi ạ ^^
    May your enemies run far away from you
    If you acquire riches, may they remain yours always
    Your beauty will be that of Apsara
    Wherever you may go, many will attend, serve and protect you, surrounding you on all sides

Life is hard but I will try my best to protect my family - 1 lovely husband and 3 cute children
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 363 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

chị ơi váy số 3 chị order bạn nào rẻ wá vậy, chỉ em với rooling:
    • 213 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vy_Nguyen Xem bài viết
    chị ơi váy số 3 chị order bạn nào rẻ wá vậy, chỉ em với rooling:
    Bazi88 bên mr nàng ạ.Tớ cũng đặt thêm cho chị dâu 1 cái này nữa,em này xinh lắm ^^
    May your enemies run far away from you
    If you acquire riches, may they remain yours always
    Your beauty will be that of Apsara
    Wherever you may go, many will attend, serve and protect you, surrounding you on all sides

Life is hard but I will try my best to protect my family - 1 lovely husband and 3 cute children
    • 680 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loan nguyễn Xem bài viết
    Thấy các chị review nên em cũng xin review về đống đồ của em nhé :Laughing: Chủ yếu là HM thui ạ,Zara em up sau.
    1.Váy kiểu dáng thể thao,dáng rất sport nhưng có 1 khuyết điểm của em này là cái phần màu trắng bên trên vải của nó hơi mỏng thành ra bị see through luôn ạ :Sad: Order 810k

Em cũng có cái này giống chị nè mà khác màu thôi . Phần trên của em trắng trơn luôn nhưng với em vậy ok , k có mỏng lắm hehe . Trong đợt hàng cùng đợt với mẫu này có mình em nó là form và vải đẹp còn mấy em khác cái thì xấu form , cái thì xấu vải . Cái này em mua tận store là có 20 hay 25 euro thôi .

Ở trên kia em xem hình có cái đầm hồng sơ mi dạng công sở của chị nào nói là hay nhăn ý . Em đó đợt rồi sale còn có 5euro hà , đủ màu luôn đó .

Em mê H&M mà cũng nhiều khi k ưa nó nữa . Vì có khi toàn đồ đẹp mà có khi toàn đồ gì đâu không hà . Nhưng mà cứ có hàng mới là canh me . Giờ về VN rồi muốn mua mà k biết làm sao nữa , huhuhu . Em k dám order vì thấy mắc hơn là 1 , 2 là sợ order về rồi k đúng ý , mặc k đẹp , vải k đẹp rồi k biết làm sao nữa .
    • 623 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongmim Xem bài viết
    Bạn ơi váy bạn đẹp lắm, bn tiền nhỉ? có màu khác ko nhỉ,
    mình đang thik 1 cái đi dám cưới, cái này tuyệt quá,
    Bạn hướng dẫn giùm mình nhé, thanks bạn. nếu ko tiện pm giúp mình
    Thông tin về đầm này trên web là:

Long chiffon dress with a decorative draped bodice, corset panels and a concealed silicone trim for a good fit. Zip at the back. Lined.

100% polyester. Machine wash at 30˚

Giá trên web HK$499, về tới tận Door to door là 2tr VND

(Mod ơi, em k có bán hàng đâu đấy nhé, chỉ là giới thiệu cho các mẹ WTT thui)
    • 623 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ellyphamvn Xem bài viết
    Thông tin về đầm này trên web là:

Long chiffon dress with a decorative draped bodice, corset panels and a concealed silicone trim for a good fit. Zip at the back. Lined.

100% polyester. Machine wash at 30˚

Giá trên web HK$499, về tới tận Door to door là 2tr VND

(Mod ơi, em k có bán hàng đâu đấy nhé, chỉ là giới thiệu cho các mẹ WTT thui)
    Mà các chị ơi cái váy này chỉ có 1 màu hồng này thui nhưng mặc nên người đẹp lắm (em cao có 1.52 thui à)
    Ngoài ra trên shop còn nhiều khoảng 2-3 kiểu váy dự tiệc nữa nhưng k thấy để trên website, để tối mai em đi ra cửa hàng của họ chụp nên để các mẹ ngắm nhé
    • 363 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loan nguyễn Xem bài viết
    Bazi88 bên mr nàng ạ.Tớ cũng đặt thêm cho chị dâu 1 cái này nữa,em này xinh lắm ^^
    nàng order lâu chưa ah? ko biết h order còn đc giá này ko nhỉ
    • 623 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vy_Nguyen Xem bài viết
    nàng order lâu chưa ah? ko biết h order còn đc giá này ko nhỉ
    Bạn thích mẫu váy nào vậy?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 363 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ellyphamvn Xem bài viết
    Bạn thích mẫu váy nào vậy?
    àh, váy số 3 Loan Nguyễn post đấy, nghe nói là có 480k thôi nên mình cũng ham