• 1 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 384 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình đang muốn đi học Yoga ở Saigonyoga. Có mẹ nào học ở đó không nhỉ. Chỉ giúp mình mua quần áo tập Yoga ở đâu với. Người ta bảo chỉ cần mặc thoải mái rộng rãi, dễ thấm hút mồ hôi là được.
    Có ai cùng học không, qua tết dương lịch đi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• SG- Mua quần áo tập yoga ở đâu?

Các mẹ cho mình hỏi: - Quần áo tập yoga có thể mua ở đâu tốt và rẻ? Loại quần thun cotton có rút dây. - Quần áo thể thao mặc để tập thể dục ở trung tâm, mua ở đâu? Cám ơn ccác mẹ trước, mình đang cần gấp lắm.

• Địa chỉ mua bộ quần áo tập aerobic

Dịp này béo quá nên muốn đi tập thể dục thẩm mỹ (ở các trung tâm ấy) cho giảm cân và khỏe khoắn, nhưng mấy hôm nay tìm mãi mà chẳng thấy cửa hàng nào bán bộ quần áo tập cả. Có ai biết mách giúp mình với. Hôm trước có người nói là ở ngõ Gạch, gần hàng Đường có bán, nhưng mình đến thì thấy họ toàn...

• Giữ con trong nhà là hại con!

Vui chơi là điều không thể thiếu và gắn liền với tuổi thơ của bất kì đứa trẻ nào nhưng đối với một...

• cần mua áo cưới thanh lý 2014

Em sắp lên xe bông. Mẹ nào có áo cưới đã mặc qua muốn thanh lý thi share với em nhe. Lưu ý e cao...

• mặt đẹp quan trọng hơn hay người đẹp thì thích hơn :(((

Em cao 1m60nặng 50 kg. Số đo nghe thì có vẻ cũng phình phường nhưng mà mỡ thì chỉ phân bổ vào mông...

• 384 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Chưa có mẹ nào giúp mình nhỉ.
    • 200 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thấy tiệm " Sống " ở phố Nhà Thờ ở Hà Nội bán, rất đẹp.

Người thiết kế là cô gì nhỉ , tớ ko nhớ đủ tên ..... McKenzie gì đó, khá nổi tiếng, chắc trong SG có tiệm đó vì mình nhớ ko nhầm, ca sĩ Hồng Nhung chuyên mặc đồ của chị này mà :Smiling:
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 384 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Cún nhé. Nhờ thông tin này mà mình được ra cái shop ở Tp HCM. Chắc đồ ở đó giá chát lắm đây.
    • 384 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình vừa mới mua đồ ở Jockey. Khá hài lòng, hì. Mẹ nào muốn học Yoga ở saigonyoga.com với mình k.