THỜI TRANG

PT2000,Blue,Nino.. chọn cái nào ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 48.5K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tình hình là e muốn mua quần áo cho anh ấy,nhưg lại ko rành lắm,các mẹ các chị tư vấn dùm e ạ?
    giá cũng rẻ rẻ thôi,áo thun,sơ mi tầm 2 trăm,quần tầm 3 4 trăm chứ đừng cao quá,kiểu trẻ trung năng động đấy ạ :Battin ey:
    nghe bảo PT đồ đẹp,nhưg vải hơi nóng,không biết quần jean mặc có mau xuống không nhỉ
    mọi ng có địa chỉ nào khác thì tư vấn dùm e cái nhé rooling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Sơmi tầm 200k thì nino k có đâu bạn , giá đó thì bạn ra blue. Còn Pt thì tớ chưa mua sơmi nam bjờ nên k bít có giá đó k.
    Về chất lượng thì: tớ vote cho nino.
    - PT: sơmi: tớ sờ vải ở đó thấy k thíc lắm . Jean thì tớ k mua nên k bít . Tớ thấy pt đồ thun đẹp hơn. Hì.
    - Blue: sơmi: vải rất chán, jặt mấy lần là tã ngay, sờ cứ mủn mủn thế nào ấy. Jean: Tương tự. Nói chung, vào blue hiếm hoi lắm mới có thứ sờ đc, nhưg giá bình dân
    - Nino: sơmi: vải rất chi là thíc, sờ mát tay, k jốg như blue. Nhưg giá chát hơn gần gấp đôi, sơmi nam năm nay khoảng 400k. Jean chất cũg thíc nhưg tớ k bít giá
    Bạn thử ra các cửa hàng Made in Vietnam xem, nhiều khi có hàng đẹp và giá cũg khá ổn đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyenpro88; 08/03/2010 vào lúc 07:13 PM.
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

mình thì toàn mua áo thun nam ở PT và Sea thui....cả Nino và Blue mình đều ko thích.
    mặc dù áo PT và Sea thì cũng ko có nhiều kiểu,vải cũng dày,nên mình cũng ko thích lắm..hên là áo thun ở đấy giặt ko mau xuống màu...nhiều áo giặt vài lần là phai màu ,xỉn màu xấu lắm...nhưng muốn mua 1 cái áo coi dc,giá ko chát thì bây giờ khó kiếm quá..
    mấy chị kinh nghiệm cũng cho em xin địa chỉ mua áo thun nam đẹp mà tầm 200k đổ lại ở SG nhé...
    • 1,850 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Nếu Anh í của bạn còn trẻ thì bạn ra Boo shopping nhé, 2 vc mình thích mua đồ ở đấy lắm. Cá tính trẻ trung. Giá cả cũng bình bình mặc được.
    I dream a dream
    • 262 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi princess2010 Xem bài viết
    tình hình là e muốn mua quần áo cho anh ấy,nhưg lại ko rành lắm,các mẹ các chị tư vấn dùm e ạ?
    giá cũng rẻ rẻ thôi,áo thun,sơ mi tầm 2 trăm,quần tầm 3 4 trăm chứ đừng cao quá,kiểu trẻ trung năng động đấy ạ :Battin ey:
    nghe bảo PT đồ đẹp,nhưg vải hơi nóng,không biết quần jean mặc có mau xuống không nhỉ
    mọi ng có địa chỉ nào khác thì tư vấn dùm e cái nhé rooling:
    dĩ nhiên là PT2000 rồi chị ạh giá đồ fù hợp chất lượng.
    blue thì đồ như hàng 2hand, nino thì khỏi nói, ngang ngửa blue, chỉ tội já khoái cái kiểu 99, 199, 299 :Laughing:
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

mình cũng ghét mấy cái sale của Blue lắm...
    tầm 60 70k mình mua ở ngoài Nguyễn Trãi thiếu gì đồ....vậy mà vào Blue,1 cái giẻ rách ( àh ko ,1 cái áo thun) vừa mỏng vừa phai màu,còn nhiều vết đen,ố vàng nữa...vậy mà giá 70k
    mình cảm thấy Blue coi thường khách hàng quá....nếu đồ quá date như vậy thì tiếc gì vứt đi ( đi làm từ thiện có khi còn ko xài dc nữa) vậy mà sale ra bán cho khách....
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bkis Xem bài viết
    dĩ nhiên là PT2000 rồi chị ạh giá đồ fù hợp chất lượng.
    blue thì đồ như hàng 2hand, nino thì khỏi nói, ngang ngửa blue, chỉ tội já khoái cái kiểu 99, 199, 299 :Laughing:
    Tớ thấy nino khác hẳn chứ. Trên cơ blue hoàn toàn.
    Nếu Anh í của bạn còn trẻ thì bạn ra Boo shopping nhé, 2 vc mình thích mua đồ ở đấy lắm. Cá tính trẻ trung. Giá cả cũng bình bình mặc được.
    Boo shopping ở đâu hả bạn?
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bosua89 Xem bài viết
    mình cũng ghét mấy cái sale của Blue lắm...
    tầm 60 70k mình mua ở ngoài Nguyễn Trãi thiếu gì đồ....vậy mà vào Blue,1 cái giẻ rách ( àh ko ,1 cái áo thun) vừa mỏng vừa phai màu,còn nhiều vết đen,ố vàng nữa...vậy mà giá 70k
    mình cảm thấy Blue coi thường khách hàng quá....nếu đồ quá date như vậy thì tiếc gì vứt đi ( đi làm từ thiện có khi còn ko xài dc nữa) vậy mà sale ra bán cho khách....
    Tớ đc biết là có cửa hàng mua lại hàng đổ đống về rùi dập mác of CH mình vào sau đó mang ra sales, hàng của blue có nhìu cái lèo nhèo chắc toàn là đồ đểu mang về. Hic.
    • 791 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

PT đi bạn, mình thấy sơmi nam ở đó trẻ trung, nhất là sơmi tay ngắn á, bị cái vải k đẹp lắm, nhưng 200k vậy là ok rồi, mấy bạn nam bán hàng ở PT cũng đẹp trai mà nhiệt tình nữa:Laughing:
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaybupbe Xem bài viết
    PT đi bạn, mình thấy sơmi nam ở đó trẻ trung, nhất là sơmi tay ngắn á, bị cái vải k đẹp lắm, nhưng 200k vậy là ok rồi, mấy bạn nam bán hàng ở PT cũng đẹp trai mà nhiệt tình nữa:Laughing:
    Ừ, mấy anh í đẹp trai thật, nhưg hình như mắc bệnh ngăn nắp í, vừa sờ cái áo đã nhăm nhăm chuẩn bị gấp lại rùi. Hic, cứ kè kè bên mình để gấp í. K thíc lắm
    • 133 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenpro88 Xem bài viết
    Ừ, mấy anh í đẹp trai thật, nhưg hình như mắc bệnh ngăn nắp í, vừa sờ cái áo đã nhăm nhăm chuẩn bị gấp lại rùi. Hic, cứ kè kè bên mình để gấp í. K thíc lắm
    đồng ý với mẹ nó, tớ mới đi lượn ở đó về, áo thì cũng bình thường nhé, nhưng mà các e ấy cứ loay hoay để gấp lại cho nhanh, làm tớ ngại ko dám dở đồ ra coi cho tử thế, cuối cùng lại chả mua được gì ở cái pt 2000 HBT ấy
    • 506 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

mình toàn mua áo phông cho chồng ở Canifa, giá cả phải chăng ^^ chất cũng mát mà ko bị dão như bọn Ninomax hay blue. nhất là đợt sale của nó (cuối hè và cuối đông), giá áo phông nam còn có 70-80k thôi ^^
    Có những con người mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
    Làm được gì? Và đã có gì? Chỉ học đòi thói chê bai.
    • 791 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenpro88 Xem bài viết
    Hì hì, mấy chị phải thông cảm, đó là nhiệm vụ của người bán hàng mà, đôi khi có quản lý ở đó nữa, họ k làm vậy cũng k đc. Mà rất ghét mấy người bảo vệ PT ở HBT nha, k thân thiện tôn trọng khách hàng gì hết. Ở Lê Văn Sĩ và CMT8 mới mở 2 cái PT rất đẹp, nv, giữ xe dễ thương lắm, chị nào mún mua cứ qua đó.
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Bạn nào hay mua đồ of Blue Cầu giấy thì cẩn thận nhé!
    Hôm chủ nhật tớ có gé qua đó đúng lúc có 1 chị đang làm ầm lên vì bị mất đồ khóa trong tủ đựng đồ, chìa khóa vẫn cầm tay mà đồ thì k cánh mà bay, chị ấy yêu cầu Blue giải quyết nhưng bọn nhân viên ở đó nói là nếu chị ý muốn tìm lại đồ thì kêu công an, chws bọn nó k giải quyết. Nói chung là tự mình phải cảnh giác thôi, k đc để tiền và đt ở túi khi gửi đồ. Nói nhiều, thông báo nhiều nhưng chị em mình thường hay k để ý.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyenpro88; 09/03/2010 vào lúc 10:49 AM.
    • 262 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphred Xem bài viết
    mình toàn mua áo phông cho chồng ở Canifa, giá cả phải chăng ^^ chất cũng mát mà ko bị dão như bọn Ninomax hay blue. nhất là đợt sale của nó (cuối hè và cuối đông), giá áo phông nam còn có 70-80k thôi ^^
    Canifa ở đâu vậy chị? sao áo rẻ thế!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giaybupbe Xem bài viết
    Hì hì, mấy chị phải thông cảm, đó là nhiệm vụ của người bán hàng mà, đôi khi có quản lý ở đó nữa, họ k làm vậy cũng k đc. Mà rất ghét mấy người bảo vệ PT ở HBT nha, k thân thiện tôn trọng khách hàng gì hết. Ở Lê Văn Sĩ và CMT8 mới mở 2 cái PT rất đẹp, nv, giữ xe dễ thương lắm, chị nào mún mua cứ qua đó.
    e thì thích HBT hơn, mấy a ở đấy xinh trai lắm, e thấy đâu có thái độ j ko tôn trọng khách đâu!
    ý mà lạ, e thấy PT tuyển nhân viên cứ như ng` mẫu ý, dáng a nào cũng chuẩn ko cần chỉnh :Laughing:
    • 790 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

e thì thích HBT hơn, mấy a ở đấy xinh trai lắm, e thấy đâu có thái độ j ko tôn trọng khách đâu!
    ý mà lạ, e thấy PT tuyển nhân viên cứ như ng` mẫu ý, dáng a nào cũng chuẩn ko cần chỉnh :Laughing:
    chuyện, chiêu câu khách câu người ta mà chị :Laughing:
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Canifa ở đâu vậy chị? sao áo rẻ thế!

http://canifa.com/default.aspx?f=news&cateid=13
    Hệ thống đại lí của canifa đây bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nguyenpro88; 09/03/2010 vào lúc 01:34 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 791 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

Chị ơi, em có chê nv đâu, em chỉ chê bảo vệ, giữ xe ở đó thôi. Chứ nv PT ok lắm, chổ nào cũng vậy hết.
    • 292 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Sao mấy chị phản đối Blue vậy nhỉ ? Cá nhân em thấy cũng được
    Áo sơ mi với áo thun thì em không ưng nhưng em thấy áo khoác cũng tương đối ,giá cả lại bình dân.
    Thích Nino hơn nhưng giá chát quá, phải gấp đôi blue ấy chứ, em sinh viên thỉnh thoảng mới dám ghé >"<.
    PT thì em chưa dùng nên ko có ý kiến
    Chỉnh sửa lần cuối bởi aivaytroi; 09/03/2010 vào lúc 10:33 PM.
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aivaytroi Xem bài viết
    Sao mấy chị phản đối Blue vậy nhỉ ? Cá nhân em thấy cũng được
    Áo sơ mi với áo thun thì em không ưng nhưng em thấy áo khoác cũng tương đối ,giá cả lại bình dân.
    Thích Nino hơn nhưng giá chát quá, phải gấp đôi blue ấy chứ, em sinh viên thỉnh thoảng mới dám ghé >"<.
    PT thì em chưa dùng nên ko có ý kiến
    Thì chủ tóp chỉ hỏi về áo thun, áo sơmi và jean thôi mà, có hỏi áo khoác đâu. Hì. Tính ra thì đồ Nino đắt gần = 1 số hàng hiệu công sở đấy. Chẹp. Thíc sờ cái chất sơmi of nino, cả zai và gái, cảm giác rất là xì po, năng động, khác hẳn chất áo sơmi côg sở. Hì. (sính nino đây mà
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3