THỜI TRANG

ở Sg mua dây nịt nam ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.55K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 841 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Em muốn mua dây nịt quần tây tặng ông xã hiệu Guess hay Guy Laroche mà ko biết ở đâu bán mẹ nào biết chỉ cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cháo ăn dặm giàu Omega 3 cho trẻ trên 6 tháng tuổi

Khi bé tròn 6 tháng tuổi, nhu cầu về chất dinh dưỡng tăng cao, hệ tiêu hóa cũng đã hoàn chỉnh dần,...

• Mặc gì đi tiệc cưới mọi người ơi

Tình hình là cuối năm nhiều đám cưới quá mọi người ơi hihi. Hôm qua mình đi mua đầm mặc, nghe chị...

• Mua dây nịt cho anh xã ở đâu ạ? Em ở SG

Các chị nhiều kinh nghiệm tư vấn cho em với nhé. Em định mua dây nịch loại tốt, nhìn sang sang 1 tý tặng AX (loại dây nịch đi với áo sơ mi - quần tây). Em không biết mua ở đâu là đảm bảo da thật và giá khoảng bao nhiêu (nếu dưới 500k thì tốt). Cảm ơn các chị nhé! :Rose::Rose::Rose:

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• Ở SG, mua vải may áo dài đâu đẹp? Chỗ nào may cẩn thận?

Các mẹ cho mình hỏi ở SG chỗ nào bán vải may áo dài đẹp nhỉ? Giá trung bình khoảng bao nhiu tấm vậy? Với lại chỗ nào thì may cẩn thận, giá cả OK thì mách mình với. Thường thì may khoảng bao lâu xong nhỉ? Giá công may khoảng bao nhiu với. Lâu lắm rùi mình chẳng mặc áo dài vì sinh 2 em bé liền,...

• 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Bạn ra thử Shop Ngọc Tuệ xem thử nhé. Ngọc Tuệ có nhiều CH. Theo mình biết thì 1 CH gần Nhà Thờ Tân Định trên đường Hai Bà Trưng. 1 CH gần Ngã Tư Bảy Hiền trên đường CMT8. 1 CH trên đường Phan Đăng Lưu, Q.PN gần đường Thích Quảng Đức.

Mình không nhớ rõ địa chỉ, nhưng Ngọc Tuệ nhiều CH lắm, mình tin bạn sẽ tìm được ngay thôi.

Bye nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn chị nha! thông tin này thật hữu ích !:Smiling:
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn sang thử shop dây nịt nam dragon,ở đó có nhiều mẫu đẹp,chất lượng lắm bạn
    vô thử xem www.daynitdragon.com