THỜI TRANG

Ở đâu bán nhiều ví da nữ đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 57.2K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở đâu bán nhiều ví da nữ đẹp thì chỉ cho mình với. Ví da thật ấy. Cảm on nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 288 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lin-tin
    Có mẹ nào biết ở đâu bán nhiều ví da nữ đẹp thì chỉ cho mình với. Ví da thật ấy. Cảm on nhiều.
    Bạn ra Điện Biên Phủ ấy. Đối diện với siêu thị TODIMAX ấy. Có hàng chuyên da thật, ví da nữ rất đẹp. Toàn hàng của Scorpion. Giá từ 300-500K là khá đẹp rồi.
    • 246 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn ở đâu vậy. Nếu ở SG thì hãy đến SG square ở Lê Duẩn
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanhu
    Bạn ra Điện Biên Phủ ấy. Đối diện với siêu thị TODIMAX ấy. Có hàng chuyên da thật, ví da nữ rất đẹp. Toàn hàng của Scorpion. Giá từ 300-500K là khá đẹp rồi.
    Giá này thì đắt quá.
    • 208 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGuyen A
    Giá này thì đắt quá.
    Nguyên A cũng có cửa hàng bán cả ví nữ cơ mà. Thế ở đó không có vi da nữ hả? Vì mình thấy có bán túi xách da cơ mà
    gần mực thì đen, gần đèn thì...cháy
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChipPhuongAnh
    Nguyên A cũng có cửa hàng bán cả ví nữ cơ mà. Thế ở đó không có vi da nữ hả? Vì mình thấy có bán túi xách da cơ mà
    Có nhiều và rất nhiều bác ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_Zaodich; 20/03/2006 vào lúc 11:05 AM.
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Neu bác o SG thi` ra Saigon Square , đường Hai Ba Trung, sau lưng Bựu Điện thanh phố đấy a. Nho tra gia nhe, noi thách khoang 30% đó..( kinh nghiêm em mua thế)
    • 208 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giá max và min là bao nhiêu vậy?
    gần mực thì đen, gần đèn thì...cháy
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChipPhuongAnh
    Giá max và min là bao nhiêu vậy?
    Chị ơi, em gửi tin nhắn cho chị rồi, chị check nhé.
    Em phải sorry vì ko thể mô tả chi tiết lên diễn đàn được. Các bác thông cảm giùm em nhé.
    • 3,960 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanhu
    đúng đúng bạn cứ ra đó mà xem nhiều thứ lắm cả thắt lưng nữa nè, iem đã mua 1 cái ba lô và 1 cái thắt lưng cùng kiểu với cái quai đeo của ba lô ở đó rồi. Lúc bỏ tiền ra mua không thấy xót ruột lắm vì là thích và cũgn là loại mà mình tìm đã lâu, nhưng giờ nghĩ lại sao hồi đó mình ăn chơi thía dám bỏ ra cả tháng lương của 1 công nhân bình thường để mua ( gần 700k/1balo)nhưng mà được cái tiền nào cúa ý , iem dùng gần hai năm rồi mà vẫn như mới :3:
    • 288 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tóc nâuxoăn
    đúng đúng bạn cứ ra đó mà xem nhiều thứ lắm cả thắt lưng nữa nè, iem đã mua 1 cái ba lô và 1 cái thắt lưng cùng kiểu với cái quai đeo của ba lô ở đó rồi. Lúc bỏ tiền ra mua không thấy xót ruột lắm vì là thích và cũgn là loại mà mình tìm đã lâu, nhưng giờ nghĩ lại sao hồi đó mình ăn chơi thía dám bỏ ra cả tháng lương của 1 công nhân bình thường để mua ( gần 700k/1balo)nhưng mà được cái tiền nào cúa ý , iem dùng gần hai năm rồi mà vẫn như mới :3:
    hehehe....

Mình cũng nghĩ tiền nào của đấy. Ví của mình 480K mà dùng 3 năm rồi vẫn như mới Bao giờ có tiền mình sẽ ra làm cái balo scorpion ở đấy :3:.
    • 899 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Khà khà khà, trước đây mình cũng là khách hàng trung thành đồ giầy và túi da ở đây từ hơn 5 năm trước. Đến lúc biết thì phải công nhận là siêu lợi nhuận.
    • 2,020 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Nhà Nguyên A mình chỉ thấy có đồ giả da thôi. Làm gì có ví da thật nhỉ?
    Thực ra người ta bán cái gì mà chả cần lãi, miễn là món đồ đó làm mình ưng với số tiền bỏ ra.
    Đồ ở TODIMAX đắt thật, nhưng đúng là đẹp.
    Mẹ yêu em bé tý ty của mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 659 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Nếu mẹ nào ở Hà Nội, thì ra hàng túi xách ngay sát bênh cạnh khách sạn Melia ấy, cạnh cái chợ j ấy em ko nhớ. Em thấy ví da ở đó, minimum là khoảng 250k, da thật ấy ạ. Em trước giờ toàn mua túi xách ở đó, vì hàng đẹp, lại bền, dùng mãi ko hỏng, đành ngậm ngùi đem cho để mua túi mới.
    • 103 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo
    • 950 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonflower Xem bài viết
    Neu bác o SG thi` ra Saigon Square , đường Hai Ba Trung, sau lưng Bựu Điện thanh phố đấy a. Nho tra gia nhe, noi thách khoang 30% đó..( kinh nghiêm em mua thế)
    Giờ SGSquare chuyển về NKKN mà chị, hết ở Lê Văn Hưu lâu rồi mà? :RollingEy:
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hay mua ở đây, tiện lợi, uy tín, đa dạng, hay có hàng mới. Vì mình có tới 2 nhóc chưa tới 2 tuổi nên tòan mua hàng online thui. Ship đến tận nhà cho minh, khỏe.
    http://thoitrangdep.com.vn/
    • 218 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

To me Nguyen A: Mẹ nó ơi hộp tin mẹ nó đầy rùi, xoá bớt đi để em gửi tin nhắn ạ. PM địa chỉ cửa hàng cho em nhé.:Smiling:
    • 1,346 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Các mẹ chia sẻ địa chỉ ở HN đi ạ em cũng muốn sắm 1 cái túi xách mới để đi chơi tết
    • 1,294 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Blackpig_vt Xem bài viết
    Hàng Việt Nam chất lượng cao đây! Chỉ với 600.000 VNĐ bạn sẽ sở hữu ngay 1 cái bóp da cá sấu đảm bảo da thật 100% (hàng độc thì giá có mắc hơn tí xíu!)

Nhà mình dưới quê nuôi cá sấu và làm sản phẩm. Mình lên đây học tiện thể bán luôn(cho nên giá đảm bảo rẻ nhất xóm!) Xem hàng kĩ mới lấy hàng.

Có thể giao hàng tận nơi trong các quận trung tâm thành phố!

Nhanh! Nhanh! Kẻo hết! Mại dzô! Mại dzô!

Có bán dây thắt lưng Nam và ví Nữ, bao dựng điện thoại kèm thêm móc khóa làm bằng da cá sấu!

Có cả cá sấu nhồi bông chở đi dạo phố nữa! Đảm bảo không đụng hàng!!!!

Có thể giao hàng cho các bạn nào có nhà ở thành phố Vũng Tàu!

Địa chỉ: 122/27/30/27 Tôn Đản, P.10, Q.4, TP HCM

Điện thoại: 0983503360 gặp A.Duy (qua cầu Ông Lãnh gọi điện mình sẽ ra đón!)
    trên đây ko cho bán hàng mà ông anh lên rao bán anh hùng vậy, qua tết mình đi tp nhất định gặp ông anh mua 1 cai coi hàng có chất lượng ko nhe.
    chúc bạn mua may bán đắt:Laughing::Laughing:
    Never give up ...
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3