THỜI TRANG

Ở đâu bán nhiều áo khoác nữ (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 50.4K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hà Trang be bé Xem bài viết
    "Hương Lan" chứ bạn ơi!
    e hay mua đồ nhà này nhg ít để ý biển nhg theo trí nhớ của e thì trên Hàng Da có biển là Lan Hương còn Hàng Buồm thì lại đề là Hương Lan hay sao ý. À mà e quên nhà này còn có 1 cửa hàng nữa trên Hàng Cót mở năm ngoái. Hnay e vừa mua 1 cái áo len ở nhà này xong ạ
    • 335 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cúmèođiệu Xem bài viết
    e hay mua đồ nhà này nhg ít để ý biển nhg theo trí nhớ của e thì trên Hàng Da có biển là Lan Hương còn Hàng Buồm thì lại đề là Hương Lan hay sao ý. À mà e quên nhà này còn có 1 cửa hàng nữa trên Hàng Cót mở năm ngoái. Hnay e vừa mua 1 cái áo len ở nhà này xong ạ
    mình vừa lượn qua Hương Lan hàng buồm, mua được 1 áo len dài ở đó (có cả khăn), 170k. Hàng ở đây được cái giá phải chăng nhưng thích hợp với tuổi teen hơn, mình ngoài băm rùi nên khó chọn đồ lắm, hì.
    Các mẹ cho mình hỏi với, năm nay thấy bán rất nhiều áo len dài đến gần đầu gối ấy, mình mặc loại này cũng thấy hợp nhưng ko biết mặc với quần thế nào thì đẹp nhỉ? Mặc váy thì mình lười lắm, lại ko tiện. Các mẹ biế tư vấn giùm mình nhá. Cảm ơn nhìu!
    • 2,204 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LinhBob Xem bài viết
    mình vừa lượn qua Hương Lan hàng buồm, mua được 1 áo len dài ở đó (có cả khăn), 170k. Hàng ở đây được cái giá phải chăng nhưng thích hợp với tuổi teen hơn, mình ngoài băm rùi nên khó chọn đồ lắm, hì.
    Các mẹ cho mình hỏi với, năm nay thấy bán rất nhiều áo len dài đến gần đầu gối ấy, mình mặc loại này cũng thấy hợp nhưng ko biết mặc với quần thế nào thì đẹp nhỉ? Mặc váy thì mình lười lắm, lại ko tiện. Các mẹ biế tư vấn giùm mình nhá. Cảm ơn nhìu!
    Em hôm qua cũng qua Hương Lan II chọn áo, nghe các mẹ nói áo rẻ sao em sờ cái nào cũng đều trên 1M vậy nhỉ.Áo len dài mặc với quần tất và đeo dây chuyền dài ngang ngực, dùng thắt lưng thắt ngang eo là đẹp, em đang nhờ các mẹ tư vấn chỗ mua dây thắt lưng và dây đeo cổ đẹp.Em đi lên rừng thắt lưng hàng cót mà ko kiếm được cái điệu để thắt
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halinh71183 Xem bài viết
    Em hôm qua cũng qua Hương Lan II chọn áo, nghe các mẹ nói áo rẻ sao em sờ cái nào cũng đều trên 1M vậy nhỉ.Áo len dài mặc với quần tất và đeo dây chuyền dài ngang ngực, dùng thắt lưng thắt ngang eo là đẹp, em đang nhờ các mẹ tư vấn chỗ mua dây thắt lưng và dây đeo cổ đẹp.Em đi lên rừng thắt lưng hàng cót mà ko kiếm được cái điệu để thắt
    ở nhà này thì bán váy và áo len là giá fải chăng nên e hay mua còn áo khoác thì mới mua 1 lần nhg lâu rồi ạ. Năm nay e chả để ý đến áo khoác của họ nên e k biết đắt rẻ thế nào ạ.
    Có 1 địa chỉ nữa chuyên bán áo khoác trên Khâm Thiên nhg e quên tên cửa hàng và quên cả địa chỉ mất rùi. Ở đó toàn áo khoác dài, bà chị e tậu 1 cái ở đó mặc cũng đc. Giá thì khoảng 450k trở lên.
    Ở trên Đường Thành cũng có 1 hàng bán áo khoác đấy ạ. Hôm vừa rồi đi ngang qua thấy họ treo mấy cái áo khoác dài nhìn khá sang. Cửa hàng đấy trông cũng to nên có vẻ giá cả cũng hơi hoành tráng .
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nọ em qua Mercury ở Phan Bội Châu, cửa hàng nhỏ nhỏ, cũng chọn được 1 cái áo choàng ưng ý, giá chấp nhận được. Vậy là tết này ko lo rét nữa rồi. Ở đấy cũng may đo, mấy em nhân viên cứ bảo may đo nhưng em sợ lắm,vì khổ người em chẳng "eo ót" gì cho cam. Dáng ở đó cũng ổn lắm nhưng vẫn hơi run vì mình khó may. Có mẹ nào đã may ở đó chưa thử cho ý kiến xem, nếu được ra tết em qua may thử xem.
    • 141 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beat_of_heart Xem bài viết
    Hôm nọ em qua Mercury ở Phan Bội Châu, cửa hàng nhỏ nhỏ, cũng chọn được 1 cái áo choàng ưng ý, giá chấp nhận được. Vậy là tết này ko lo rét nữa rồi. Ở đấy cũng may đo, mấy em nhân viên cứ bảo may đo nhưng em sợ lắm,vì khổ người em chẳng "eo ót" gì cho cam. Dáng ở đó cũng ổn lắm nhưng vẫn hơi run vì mình khó may. Có mẹ nào đã may ở đó chưa thử cho ý kiến xem, nếu được ra tết em qua may thử xem.
    Có mẹ cháu may rồi, dáng được đấy. Mẹ cháu may từ đầu vụ cơ, nhưng bây giờ lại không mặc vừa vì eo hơn chút đỉnh. Áo dạ màu nâu kẻ trắng, vải đẹp, dáng hợp với người mới xinh nhưng không mặc, mẹ cháu lấy thì ói nhé.
    • 784 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mspurity Xem bài viết
    Mình vừa lấy áo về rồi đấy, xấu òm các mẹ ạ:mad: , chán quá, phí mất hơn 1 triệu roài còn gề? Bít thế đi mua còn hơn. Chiều nay lượn trên đường Hoàng Hoa Thám vào mấy cái shop dưới đường rẽ xuống Liễu Giai kéo dài chọn được 2 cái áo khoác đẹp phết, 560K, 1 màu kem sữa dáng eo, dưới chữ A, một caro đỏ đen trắng, vải khá ổn. Bít thế đừng đi may còn hơn. Mẹ cháu mặc vào trông eo ót hẳn nhé, hé hé:Laughing: . Sáng nay qua nhà một mẹ trên WTT cũng khuân về 2 bộ ivi, 1 bộ nem, tổng thiệt hại có 400Krooling: , còn mới nguyên, mặc đẹp lắm, a.x khen nức nở hehe:LoveStruc: :Rose: . Lần sau mẹ cháu chả dám đi may nữa, mua sẵn là tốt nhẩt, không phí xiền lém!!:Talktothe

Ơ, ở 29 Hà Trung có phải là hàng may đâu bạn. Nó là hàng quần áo bán sẵn mà.

Ba sẽ là cánh chim, cho con bay thật xa
    Mẹ sẽ là cành hoa, cho con cài lên ngực
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ NaNu Xem bài viết
    Hãng NEM đang có chương trình giảm giá đấy bạn ơi
    Mình cũng mới mua áo khoác ở NEM đẹp lắm vẫn đang giảm giá nhiều.Áo mình mua mặc đến ngang đùi (đi tất đen cùng 1 chiếc thăt lung ở eo ),mặc ai cũng khen.Mình thấy ở NEM, Minimum,hoăc Bôn mùa đồ rất đẹp
    • 1,437 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Leng_Xinh Xem bài viết
    Với chiều cao của chị em nghĩ nên mua áo khoác hàng Secondhand có khi đẹp.Em cũng cao 1m68 em hay mua trong ngõ Hội Vũ với hàng mới , và chọn trên Hàng Da với hàng secondhand.
    Chị ơi ngõ Hội Vũ ở chỗ nào ạ, để hôm nào em ra xem thử?
    Các chị vào Made in VietNam thỉnh thoảng cũng có áo phao đẹp, áo lông vũ đấy, mặc ẩm lắm. Hôm nọ em cũng mua được 1 cái phao lông vũ, mặc ấm khỏi nói lun!
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeu89 Xem bài viết
    Mình cũng mới mua áo khoác ở NEM đẹp lắm vẫn đang giảm giá nhiều.Áo mình mua mặc đến ngang đùi (đi tất đen cùng 1 chiếc thăt lung ở eo ),mặc ai cũng khen.Mình thấy ở NEM, Minimum,hoăc Bôn mùa đồ rất đẹp
    giá cả khoảng bao nhiêu hả bạn, có đắt quá không? Mình cũng đang muốn bon chen nhưng ngân sách dạo này đang eo hẹp :Sick:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi. Cửa hàng chị có áo khoác dạ size nhỏ ko? Em cao có 1m50, người nhỏ, đi tìm áo khoác dạ mà mãi không chọn được cái nào. Hic..hic..
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4