THỜI TRANG

Ở đâu bán nhiều áo khoác nữ (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 48.7K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mọi người có biết ở đâu có bán nhiều áo khoác nữ cho mùa đông ko, hàng thông thường chứ ko phải hàng hiệu nhé, em ngại mua ở chợ vì nói thách vô bờ bến chẳng biết đằng nào mà trả giá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 853 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

nếu mua ở ngoài thì cũng phải trả giá thui chị ạ, vì toàn đồ TQ mua có 50k mà về hét mấy trăm ko hà, em sợ lắm >___<

Em cũng muốn hỏi 1 câu tương tự, chỗ nào bán mà nó hét giá ít ít thui chứ nhiều quá thì T____T
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Post lên cái để các mẹ thông thái giúp em
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hãng NEM đang có chương trình giảm giá đấy bạn ơi
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cửa hàng NHUNG 37 Lý Quốc Sư,hay Dáng(Hội Vũ) bán đúng giá,áo khoác cũng tạm ổn,mà năm nay mốt áo khoác teen quá,mẹ nào trẻ trung xinh tươi thì dễ mua hơn
    • 4,976 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Em cũng đang cần mua áo khoác đây. Mấy cái áo khoác dành riêng cho bà bầu vừa đắt vừa xấu. Em tính mua cái áo khoác nào dễ mặc tí để sau này sinh xong còn mặc được
    Mẹ Nanu ơi, cửa hàng Nhung giá cả khoảng tầm bao nhiêu hả mẹ nó
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Áo khoác dạ tớ mua 500k,áo khoác len 250k,áo len khoảng 200k đổ lại,nói chung là chấp nhận được chứ tớ vừa may 2 cái áo khoác cả vải và công hết 1,4 triệu,chờ đợi mất 1 tháng đi lại mấy lần mà chẳng ưng ý,bỏ thì tiếc,mặc thì chán chả buồn soi gương.
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Công nhận là mốt năm nay trông quá trẻ trung, có lẽ giới tuổi teen đi chọn thì dễ hơn, để tìm được một chiếc áo khoác ưng ý thật khó.
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ NaNu Xem bài viết
    Áo khoác dạ tớ mua 500k,áo khoác len 250k,áo len khoảng 200k đổ lại,nói chung là chấp nhận được chứ tớ vừa may 2 cái áo khoác cả vải và công hết 1,4 triệu,chờ đợi mất 1 tháng đi lại mấy lần mà chẳng ưng ý,bỏ thì tiếc,mặc thì chán chả buồn soi gương.
    chị ơi, hàng Nhung này có fải là N Collection k ạ. Nếu đúng thì hàng này hay có mẫu giống Hương Lan trên Hàng Da và Lan Anh chợ Hàng Bè. Tất nhiên là k giống nhau hoàn toàn đc nhg những mẫu nào giống thì đều bán đắt hơn 2 hàng kia từ 30-50K đấy.
    • 376 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Các mẹ qua shop Lan My số 1 ngách 26/18 nguyên hồng nhé,mẹ khanh linh mới khai trương hôm qua,vì mẹ khanhlinh ko phải thuê nhà nên giá sẽ rất phải chăng,giá áo khoác dạ tầm 3 đến 5 trăm thui nhưng đúng là năm nay mode hợp với các mẹ thích trẻ trung hơn. Các mẹ qua và nói là trên WTT để mẹ khanhlinh giảm giá chút ít giao lưu nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlinhcun Xem bài viết
    Các mẹ qua shop Lan My số 1 ngách 26/18 nguyên hồng nhé,mẹ khanh linh mới khai trương hôm qua,vì mẹ khanhlinh ko phải thuê nhà nên giá sẽ rất phải chăng,giá áo khoác dạ tầm 3 đến 5 trăm thui nhưng đúng là năm nay mode hợp với các mẹ thích trẻ trung hơn. Các mẹ qua và nói là trên WTT để mẹ khanhlinh giảm giá chút ít giao lưu nhé.
    chúc mừng chị mới khai trương cửa hàng nhé. e chúc chị làm ăn ngày càng fát đạt nha. Hnào có lương e sẽ thử qua xem
    • 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay em đi mua cháo cá cho chồng em, ở trên hàng bông thấy đối diện chếch hàng cháo cá có cửa hàng quần áo đẹp gần quán kem hòa bình ,em mới nhìn bên ngoài có mẹ nào mua thử chưa, giá cả thế nào loa lên nhé.Em đang mặc quần áo ngủ tay xách cặp lồng, đội chảo chống dính ở đầu nên em không dám vào xem thử sợ bị mắng nên đành về
    • 648 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlinhcun Xem bài viết
    Chúc chị làm ăn phát đạt nhé. Chỗ chị có áo khoác dạ nào rộng rãi một chút để bà bầu mặc được không ạ? Bây giờ bầu bí, áo khoác cũ của em bị chật bụng hết rồi :Sad:
    • 701 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ NaNu Xem bài viết
    Hãng NEM đang có chương trình giảm giá đấy bạn ơi
    Giảm nhưng có được giảm áo khoách đâu ạ:mad: Chiều nay em vừa qua đấy xong , khuôn được 1 cái áo khoác dài đến ngang đùi, khoảng 1T8 . Có 1 mẫu áo khoách em thích nhưng lại nhiều bèo quá, mặc lên trông cũng yêu nhưng lại hơi diêm dúa như công chúa . Các mẫu áo khoác còn lại cũng được , giá tầm trên 2T. Áo khoác dạ em không thích nên không quan tâm.

Ở Ivy cũng có nhiều, em đang hối hận vì trót mua nhiều áo khoác ở Ivy quá :mad: , nhưng giá ở Ivy tầm 800-1T5 , có vẻ rẻ hơn Nem 1 chút , lại được giảm 20% cho mọi sp.

N collection em cũng hay ngó , nhưng năm nay mẫu buồn lắm ( theo em cảm nhận ) , chủ yếu là áo len thôi.
    • 376 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chíc chíc Xem bài viết
    Chúc chị làm ăn phát đạt nhé. Chỗ chị có áo khoác dạ nào rộng rãi một chút để bà bầu mặc được không ạ? Bây giờ bầu bí, áo khoác cũ của em bị chật bụng hết rồi :Sad:
    Mình xin lỗi ko trả lời riêng từng mẹ đc vì sẽ vi phạm là quảng cáo ạ,các mẹ biết địa chỉ của mình thì qua xem có mẫu nào phù hợp thì lấy nhé,vì mỗi người 1 size,1 kiểu gu riêng nên cứ qua thử thoải mái và góp ý cho mình để lần sau mình lấy hàng đúng gu cho các mẹ nhé. Còn qua xem và thử thoải mái ko mua cũng coi như giao lưu .
    1 lần nữa cảm ơn các mẹ đã quan tâm và ủng hộ mình.
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Hay quá vì đã có một thành viên wtt có cửa hàng, thế này thì chúng ta tha hồ mua sắm rồi.
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Đã mẹ nào qua shop Lan My của ở Nguyên Hồng chưa, hôm nay em định qua nhưng mưa quá nên lại ngại chưa đi được.
    • 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Còn chỗ nào mua áo khoác đẹp nữa ko các mẹ ơi,các hiệu may bây giờ chẳng nhận hàng nữa rồi
    • 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cao 1m70 nên muốn mua áo khoác rất khó,mình muốn mua 1 chiếc áo budong để mặc vào những hôm lạnh trời ( VD như hôm nay chẳng hạn)nhưng rất khó tìm.Có ai biết ở đâu có bán đồ quá khổ cho người như mình thì giới thiệu cho mình với nhé.
    • 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconHT Xem bài viết
    Mình cao 1m70 nên muốn mua áo khoác rất khó,mình muốn mua 1 chiếc áo budong để mặc vào những hôm lạnh trời ( VD như hôm nay chẳng hạn)nhưng rất khó tìm.Có ai biết ở đâu có bán đồ quá khổ cho người như mình thì giới thiệu cho mình với nhé.
    Với chiều cao của chị em nghĩ nên mua áo khoác hàng Secondhand có khi đẹp.Em cũng cao 1m68 em hay mua trong ngõ Hội Vũ với hàng mới , và chọn trên Hàng Da với hàng secondhand.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4