THỜI TRANG

Ở đâu bán nhiều áo khoác nữ (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 48.4K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 685 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mọi người có biết ở đâu có bán nhiều áo khoác nữ cho mùa đông ko, hàng thông thường chứ ko phải hàng hiệu nhé, em ngại mua ở chợ vì nói thách vô bờ bến chẳng biết đằng nào mà trả giá.

• 851 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

nếu mua ở ngoài thì cũng phải trả giá thui chị ạ, vì toàn đồ TQ mua có 50k mà về hét mấy trăm ko hà, em sợ lắm >___<

Em cũng muốn hỏi 1 câu tương tự, chỗ nào bán mà nó hét giá ít ít thui chứ nhiều quá thì T____T

• 685 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Post lên cái để các mẹ thông thái giúp em

• 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hãng NEM đang có chương trình giảm giá đấy bạn ơi

• 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cửa hàng NHUNG 37 Lý Quốc Sư,hay Dáng(Hội Vũ) bán đúng giá,áo khoác cũng tạm ổn,mà năm nay mốt áo khoác teen quá,mẹ nào trẻ trung xinh tươi thì dễ mua hơn

• 4,977 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Em cũng đang cần mua áo khoác đây. Mấy cái áo khoác dành riêng cho bà bầu vừa đắt vừa xấu. Em tính mua cái áo khoác nào dễ mặc tí để sau này sinh xong còn mặc được
    Mẹ Nanu ơi, cửa hàng Nhung giá cả khoảng tầm bao nhiêu hả mẹ nó

• 129 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Áo khoác dạ tớ mua 500k,áo khoác len 250k,áo len khoảng 200k đổ lại,nói chung là chấp nhận được chứ tớ vừa may 2 cái áo khoác cả vải và công hết 1,4 triệu,chờ đợi mất 1 tháng đi lại mấy lần mà chẳng ưng ý,bỏ thì tiếc,mặc thì chán chả buồn soi gương.

• 685 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Công nhận là mốt năm nay trông quá trẻ trung, có lẽ giới tuổi teen đi chọn thì dễ hơn, để tìm được một chiếc áo khoác ưng ý thật khó.

• 297 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ NaNu Xem bài viết
    Áo khoác dạ tớ mua 500k,áo khoác len 250k,áo len khoảng 200k đổ lại,nói chung là chấp nhận được chứ tớ vừa may 2 cái áo khoác cả vải và công hết 1,4 triệu,chờ đợi mất 1 tháng đi lại mấy lần mà chẳng ưng ý,bỏ thì tiếc,mặc thì chán chả buồn soi gương.
    chị ơi, hàng Nhung này có fải là N Collection k ạ. Nếu đúng thì hàng này hay có mẫu giống Hương Lan trên Hàng Da và Lan Anh chợ Hàng Bè. Tất nhiên là k giống nhau hoàn toàn đc nhg những mẫu nào giống thì đều bán đắt hơn 2 hàng kia từ 30-50K đấy.

• 376 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Các mẹ qua shop Lan My số 1 ngách 26/18 nguyên hồng nhé,mẹ khanh linh mới khai trương hôm qua,vì mẹ khanhlinh ko phải thuê nhà nên giá sẽ rất phải chăng,giá áo khoác dạ tầm 3 đến 5 trăm thui nhưng đúng là năm nay mode hợp với các mẹ thích trẻ trung hơn. Các mẹ qua và nói là trên WTT để mẹ khanhlinh giảm giá chút ít giao lưu nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8