THỜI TRANG

Ở đâu bán giày tây đẹp, giá tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

• 653 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Tình hình là mấy hôm nay Nemo đi tìm giầy mua tặng anh ấy . Mà nói thật, đúng là cực quá. Giầy nữ thì dễ rồi, còn giày nam sao khó tìm ghê. Híc, Hồi chiều ghé T&T có đôi kia cũng ok mà tới 750k (hic). Cả nhà có biết chỗ nào bán giày đẹp giá từ 500k trở xuống là ok. Thanks cả nhà nhìu nhìu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 577 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Bạn ghé giày Hồng Thạnh ở Nguyễn Đình Chiều đi, khoảng 300 - 500k.
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Giày Việt Hải, q.6 cũng đẹp và bền lắm đó bạn. ÔX mình mới tậu 1 đôi nhập từ Nhật, da tốt và kiểu dáng sang hơn T&T rất nhiều nhưng cũng chỉ có 650k. Giày T&T đắt tiền do giá trị thương hiệu và địa điểm đẹp chứ mình thấy da và kiểu dáng rất bình thường, cả giày nam và giày nữ. Mình chỉ thích mỗi style giày cao gót bọc vải bố của T&T thôi, còn giày tây thì nhìn chán lắm.
    • 610 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

mình cũng có nghe nói giầy ở T&T dở lắm,tuần sau mình đi chụp hình cưới,đang tính kiếm 1 đôi giày tây màu đen(mang 1 lần rồi thôi) vì đám cưới xã mình mang giầy trắng(mua 2 đôi trắng rồi)
    bạn nào biết chổ nào rẻ chỉ giúp mình với

Thỏ papa & Thỏ mama đang chờ đón Thỏ baby
    • 610 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

mình cũng có nghe nói giầy ở T&T dở lắm,tuần sau mình đi chụp hình cưới,đang tính kiếm 1 đôi giày tây màu đen(mang 1 lần rồi thôi) vì đám cưới xã mình mang giầy trắng(mua 2 đôi trắng rồi)

• 610 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

• 901 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Mình mới mua được đôi giầy cưới cho ox, màu kem, có loại đế cao từ 4-7 cm, giá 420k. Mua ở đường Trần Huy Liệu, mình ko nhớ tên cửa hàng, nhớ là có 1 cô mập mập, đứng tuổi bán với con gái, kế bên cửa hàng 1 căn có cái nhà bán chè, cocktail...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi burin; 06/01/2010 vào lúc 10:14 AM.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa tìm mua đôi giày da/ giầy tây nam cao cấp cho ông xã đi làm thấy có chỗ này bán giảm giá hấp dẫn chỉ con hơn 800k nè mấy chị.
    http://www./marcoalfredovn
    • 69 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Còn ở Hà Nội thì sao nhỉ, có ai biết địa chỉ ở HN thi mách cho mọi người nhe.
    Ôi cuộc sống mến thương.........:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em ở HN. Em cũng đang tìm mua giày cho anh xã. Có cửa hiệu nào tin tưởng ko ạ? Giày trong tầm 500k - 700k là ok
    Em cảm ơn nhìu!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giầy dép, anh chị có thể vào đó coi
    tham khảo giá ở đó cũng được lắm đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lenam8018; 01/10/2011 vào lúc 04:04 PM.
    • 35 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeThienKem Xem bài viết
    Còn ở Hà Nội thì sao nhỉ, có ai biết địa chỉ ở HN thi mách cho mọi người nhe.
    124 phố chùa bộc
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

TS Milan, đường Phan Bội Châu, Bà Triệu, giày tốt và có loại giá 450k 550k gần chục năm nay mình chuyên xài hàng này
    Chỉ muốn Bé luôn bên anh để anh chăm sóc và yêu thương :570:
    • 347 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Bạn đến chỗ giầy Viêt Nam xuất khẩu cạnh trường ĐH Xây Dựng nhé, quán đó chất giầy ổn lắm. OX mình đi 3 năm mà giầy vẫn như mới, giá dao động từ 4 den 6Tram
    • 2,719 Bài viết

• 3,758 Được cảm ơn

Phan Bội Châu có được ko ạ?
    • 72 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy GiayBac.com bán giầy cũ khá chất lượng, có bảo hành nữa
    • 251 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thành phố hồ chí minh có nhiều chỗ đẹp nhưng mình ko có biết
    Bán xe tải các thương hiệu nổi tiếng vận chuyển toàn quốc.
    VINAXUKI –– HYUNDAI – KIA – ISUZU - SYM – SUZUKI – VEAM– DONGBEN - MISUBISHI

LH: 09023.09323 - Mr. Học
    .................................................. .................................................. ......
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

PHUONGMY SHOES
    Đc : 77 Đặng Chất, P2, Q.8
    Đt : 0919.31.32.77 ( sỉ) – 098.299.7920 (lẻ)-viber
    Các mặt hàng giày dép sỉ thời trang đang được ưa chuộng và thịnh hành trên thế giới như Zara, Mango, Valentino,Top V...