THỜI TRANG

Nơi nào bán đồ bộ mặc ở nhà cho phụ nữ trung niên!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.69K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 122 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Kính chào cả nhà,

Sắp tới ngày 20/10 mình muốn tặng mẹ chồng mình đồ bộ mặc ở nhà bằng vải phi bóng hay tương tự như thế. Các mẹ nào biết chỗ mua ở đâu chỉ dùm mình với. Mình ở thành phố Hồ Chí Minh, thanks các mẹ nhiều nhé!!!:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Làm đẹp giúp tôi luôn tự tin và yêu đời

Trước đây tôi rất ít khi trang điểm. Tôi tin rằng với bản tính vui vẻ, hòa đồng của mình sẽ làm cho...

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• Mua đồ vest cho phụ nữ trung niên

Các mẹ thông thái tư vấn giúp mình địa chỉ mua vest may sẵn cho nữ trung niên với. Hôm nay quên mất là chưa chuẩn bị mua gì cho mẹ. Thanks mọi ng nhiều

• Áo ngực cho phụ nữ trung niên , loại nào????

Các chị ơi, em muốn mua áo ngực cho mẹ em 55t rồi. Già rồi, vòng nào cũng to ra, mà ngừoi lại hay nóng nực khó ở nên mẹ em mặc mấy loại Triumph, Vera bây giờ thấy khó chịu. Em nhớ có thấy áo dạng như áo ngực cotton (loại có bo thun ở dứoi chân ngực như cho tuổi dậy thì í) cho ngừoi mập,...

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkeyu80 Xem bài viết
    Kính chào cả nhà,

Sắp tới ngày 20/10 mình muốn tặng mẹ chồng mình đồ bộ mặc ở nhà bằng vải phi bóng hay tương tự như thế. Các mẹ nào biết chỗ mua ở đâu chỉ dùm mình với. Mình ở thành phố Hồ Chí Minh, thanks các mẹ nhiều nhé!!!:Smiling:
    trang phuc mac o nha: lise homwear gian 6/B7 pham ngoc thach Ha noi hay tren vincom lai dang co giamgia day ban
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

o ho chi minh ban ra 231 Hai ba trung ý. đẹp lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)