THỜI TRANG

Nơi nào bán đồ bộ mặc ở nhà cho phụ nữ trung niên!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.83K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 122 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Kính chào cả nhà,

Sắp tới ngày 20/10 mình muốn tặng mẹ chồng mình đồ bộ mặc ở nhà bằng vải phi bóng hay tương tự như thế. Các mẹ nào biết chỗ mua ở đâu chỉ dùm mình với. Mình ở thành phố Hồ Chí Minh, thanks các mẹ nhiều nhé!!!:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cảnh giác với bệnh viêm loét dang vị dạ dày

Viêm, trợt hang vị, xung huyết hang vị, thậm chí hang vị đa ổ loét. Đó là kết quả của rất nhiều...

• kiểu dáng đồ bộ mặc ở nhà?

Tình hình là thế này: lâu nay mẹ cháu lười toàn mua đồ bộ may sẵn cotton mặc cho tiện, nhưng một hôm có đội cùng cq đến nhà chơi, nó góp ý thế này: ăn mặc giống Osin nhà tao quá :Crying: :Crying: :Crying: . Vậy các mẹ ăn mặc ở nhà thế nào cho tiện: vẫn có thể chạy ra chợ được (không sếch sì quá),...

• Bạn nào thích kinh doanh thời trang không ạ?

hi cả nhà, mình chuẩn bị mở công ty Thời trang MYANV ở Sài gòn, Hà Nội và cả nước. Hiện tại mình...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Sài Gòn: Địa chỉ may đồ bộ mặc ở nhà

Chào mọi người, Em muốn may đồ bộ như trong hình này, nhưng không biết may ở đâu đẹp mà giá cả phải chăng. Mọi người biết, vui lòng chỉ giúp em với. http://farm3.static.flickr.com/2564/4129805597_07d9fed54a_o.jpg http://farm3.static.flickr.com/2572/4129805415_7db8edab05_o.jpg Đây là...

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkeyu80 Xem bài viết
    Kính chào cả nhà,

Sắp tới ngày 20/10 mình muốn tặng mẹ chồng mình đồ bộ mặc ở nhà bằng vải phi bóng hay tương tự như thế. Các mẹ nào biết chỗ mua ở đâu chỉ dùm mình với. Mình ở thành phố Hồ Chí Minh, thanks các mẹ nhiều nhé!!!:Smiling:
    trang phuc mac o nha: lise homwear gian 6/B7 pham ngoc thach Ha noi hay tren vincom lai dang co giamgia day ban
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

o ho chi minh ban ra 231 Hai ba trung ý. đẹp lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)