Những mẫu váy đẹp thanh lịch cho vòng eo bánh mỳ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 186 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phụ nữ sau sinh thường thiếu tự tin vào vòng eo của mình và bắt đầu ăn mặc xuề xòa. Vấn đề không phải là vòng eo bánh mỳ mà vấn đề là ở chỗ các nàng không còn yêu quý cơ thể của mình nữa . Những mẫu váy này sẽ giúp các bạn lấy lại gu ăn mặc thanh lịch bất kể vòng eo thế nào. Chỉ cần chú ý một chút về màu sắc, kiểu dáng và chất liệu bạn hoàn toàn có thể mặc đẹp và chắc chắn là không cần tốn kém đâu.

Váy xếp ly phần bụng là lựa chọn thông minh, những chiếc ly xòe chéo tinh tế sẽ tạo cảm giác thon gọn cho phần bụng tròn. Váy dài qua gối một chút cũng khiến bạn trông cân đối hơn

Váy xuông dáng A xòe nhẹ cũng là một thiết kế không nên bỏ qua nhưng quan trọng nhất là chất vải có độ cứng tạo phom, không được rủ mềm ôm sát cơ thể. Thiết kế thân váy phải được bổ ráp 6 mảnh để tạo độ xòe nhẹ sẽ giúp giấu phần bụng dưới một cách hoàn hảo

Váy peplum và váy tạo eo giả sẽ giúp bạn trông cân đối dù số đo 3 vòng có thế nào đi nữa

Và quan trọng nhất là đừng bao giờ nghĩ bạn không cần mặc đẹp nữa. Thanh lịch không phải là xa xỉ, lộng lẫy nhưng nó cũng hoàn toàn đối lập với sự xuề xòa và phụ nữ thanh lịch là biết nâng niu tôn trọng chính mình. <3 <3 <3

(Hôm nay link up ảnh bị lỗi, không up được ảnh rùi, các bạn vào facebook Dương Chấm Bi xem nhé. Mình sẽ update nhiều cách phối đồ rất hay)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 229 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

bạn phải có hình ảnh nữa mình mới dễ hình dung được :v
    Sống và làm việc có trách nhiệm
');