THỜI TRANG

Nhờ các mẹ giúp - Cửa hàng mua váy đẹp ở HN

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.63K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 2,846 Bài viết

• 2,625 Được cảm ơn

Mod ơi, em nhờ Mod mấy hôm, đừng gộp topic của em vào cái cũ.

Các chị ơi, lâu lắm rồi em không đi mua váy, hôm nay lượn khắp Hà Nội mà chẳng biết mua ở đâu cả.

Em cần mua một cái váy dạ liền để diện Tết. Em người nhỏ, cao 1m55, nặng 42kg. Các chị biết chỗ nào bán váy đẹp chỉ cho em với. Tình hình là em đã loại cửa hàng JoJo Maxx và Nem ra khỏi danh sách rồi.

Mong các mẹ chỉ giáo giúp em tìm được cái váy đẹp diện Tết. Em xin cảm ơn rất nhiều. :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nhím Còi; 10/01/2009 vào lúc 10:26 PM.

• 459 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhím Còi Xem bài viết
    Mod ơi, em nhờ Mod mấy hôm, đừng gộp topic của em vào cái cũ.

Các chị ơi, lâu lắm rồi em không đi mua váy, hôm nay lượn khắp Hà Nội mà chẳng biết mua ở đâu cả.

Em cần mua một cái váy dạ liền để diện Tết. Em người nhỏ, cao 1m55, nặng 42kg. Các chị biết chỗ nào bán váy đẹp chỉ cho em với. Tình hình là em đã loại cửa hàng JoJo Maxx và Nem ra khỏi danh sách rồi.

Mong các mẹ chỉ giáo giúp em tìm được cái váy đẹp diện Tết. Em xin cảm ơn rất nhiều. :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Mình cũng không thích đồ của Jojo - Nem - Eva - Ivy ..v..v.. vì đúng là nhiều mẫu mã nhưng vấn thấy không ưng mắt. Bạn thử ra Boutique Mortimer - 23 Hàng Da xem sao nhé. Mình cũng hay mua ở đấy và mua được nhiều váy dạ khá đẹp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 260 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

bạn ơi cho biết giá cả vay ở đấy đi bạn. Cảm ơn bạn nhiều .

• 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị ơi, em biết một hàng may váy khá đẹp và giá phải chăng, ở phố gì Trung Tự hay sao i'. Ngay đầu Trung Tự, gần Đào Duy Anh. Tên cửa hàng DEMI, em được 1 cô bạn(cô i' tầm 40tuổi) giới thiệu ra đấy may. Các chị biết là tầm tuổi đấy dù người đẹp cũng phải có bụng đúng không? Thie mà may ở đây trong rất eo thon nhé. Em cũng vừa may một váy dạ ở đấy, mặc để ra mắt bố mẹ chồng. Được khen là xinh lắm. Mọi người thử qua xem.
    Mì yêu của mẹ ơi, con ngoan phát triển mạnh khỏe nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 459 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jupiter_ngo Xem bài viết
    bạn ơi cho biết giá cả vay ở đấy đi bạn. Cảm ơn bạn nhiều .
    - Khoảng 800k/1chiếc bạn ạ. Váy dạ liền mặc với áo cổ lọ ở bên trong. Còn chân váy ngắn mình mua mặc với áo vest cũng đẹp lắm. Đều là váy 2 lớp nếu chân váy khoảng 300 - 400k bạn nhé.

• 2,245 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonglinh214 Xem bài viết
    Chị ơi, em biết một hàng may váy khá đẹp và giá phải chăng, ở phố gì Trung Tự hay sao i'. Ngay đầu Trung Tự, gần Đào Duy Anh. Tên cửa hàng DEMI, em được 1 cô bạn(cô i' tầm 40tuổi) giới thiệu ra đấy may. Các chị biết là tầm tuổi đấy dù người đẹp cũng phải có bụng đúng không? Thie mà may ở đây trong rất eo thon nhé. Em cũng vừa may một váy dạ ở đấy, mặc để ra mắt bố mẹ chồng. Được khen là xinh lắm. Mọi người thử qua xem.
    Ở đấy có luôn vải không hả bạn? Tiền công may váy bao nhiêu? Bạn có thể post chiếc váy bạn may được không?:Battin ey: Thanks:Rose:.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.

• 2,846 Bài viết

• 2,625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sâu Róm Xem bài viết
    Mình cũng không thích đồ của Jojo - Nem - Eva - Ivy ..v..v.. vì đúng là nhiều mẫu mã nhưng vấn thấy không ưng mắt. Bạn thử ra Boutique Mortimer - 23 Hàng Da xem sao nhé. Mình cũng hay mua ở đấy và mua được nhiều váy dạ khá đẹp.
    Hệ hệ, hôm nào em sẽ ra đấy xem thử thế nào. Mẹ nó còn biết thêm cửa hàng nào nữa không chỉ em với, để đề phòng ra Hàng Da em không tìm được cái nào ưng.

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonglinh214 Xem bài viết
    Ở đây may bao lâu thì được lấy hả bạn ơi? Mình rất ngại đi may nhé, vì thế nào mà lần nào may về cũng không ưng ý, hic hic. Hình như các thợ may và mình không hợp nhau, không hiểu được ý nhau ý.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nhím Còi; 11/01/2009 vào lúc 09:40 AM.

• 354 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

bây h thì hầu như không còn hàng nào nhận may nữa đâu chị ạ, gần tết rồi mà
    còn em thấy mấy hãng như Chicland, Isalyna đồ cũng đẹp mà. chị thử lưu ý xem sao

• 2,846 Bài viết

• 2,625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuylinh1989 Xem bài viết
    bây h thì hầu như không còn hàng nào nhận may nữa đâu chị ạ, gần tết rồi mà
    còn em thấy mấy hãng như Chicland, Isalyna đồ cũng đẹp mà. chị thử lưu ý xem sao
    Váy của Isalyna giá rổ thế nào hả em?

• 459 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Bạn qua 26 Đường Thành nhé (CH chuyên váy đồ cũng ổn) hoặc Yumi - Hàng Bông và 1 số cửa hàng khác trên Hàng Bông đồ cũng được bạn ạ. Hôm vừa rồi tớ đi mua sắm lung tung qua Nguyễn Khuyến thấy có cái váy dạ vàng chanh đẹp phết mà tớ mua nhiều đồ quá rồi chả dám bước chân vào nữa :Sad: . Ở Nguyễn Khuyến thì tớ không rõ tên đâu vì tớ cũng chưa mua đồ ở đấy bao giờ nhưng nếu đi đúng chiều thì nó ở bên tay trái bạn nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Sâu Róm; 12/01/2009 vào lúc 08:38 AM.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4