THỜI TRANG

Nhẫn mặt đá phong thủy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.1K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em mạng mộc, thời gian gần đây đủ thứ chuyện không hay, công việc thì vẫn dậm chân tại chỗ híc (không biết tới bao giờ mớ đủ tiền mua nhà trả góp nữa), vợ chồng thì thường xuyên giận nhau, em mệt mỏi quá. Em muốn mua một cái nhẫn để mang nhằm mang lại tinh thần và sức khỏe tốt, các chị có ai am hiểu chỉ giùm em xem em nên mua mặt nhẫn là lọai đá gì, và vỏ nhẫn thì nên bằng chất liệu gì, em cảm ơn ạh.

• 280 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn vào trang phongthuy.vieaa.com xem mình hợp với nhẫn màu gì thì ra hàng đặt họ làm màu ý. Theo mình thì đeo nhẫn bạch kim trong sang.

• 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hic, em mạng mộc, ko hợp với kim loại, bạch kim

• 1,933 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Tớ mâng Hỏa thì hợp với mặt gì để tớ cũng bon chen làm 1 cái cho hên?

• 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không có ai biết chỉ giùm e sao nhỉ hic hic

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không biết mấy vụ này có đúng không nhưng dì của mình thì tin lắm ,vừa tậu 1 chiếc nhẫn ruby đỏ theo phong thủy gì đó thì thi đậu ,hiếm muộn lâu năm nay lại có baby,không biết có phải trùng hợp hay không nhưng thấy vui lắm,nhiều việc trùng hợp quá nên mình thấy cũng tin tin

• 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

BỞi vậy mình mới nêu cái topic này để nhằm lấy chút may mắn mà hổng thấy ai vào chỉ giúp hết. các mẹ thông thái ơi, help

• 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trùi ui, trôi mất tiu luôn, có ai biết cửa hàng bán nhẫn mặt đá chỉ em với, em muốn mua. Tks

• 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ hatmit Xem bài viết
    Bạn vào trang phongthuy.vieaa.com xem mình hợp với nhẫn màu gì thì ra hàng đặt họ làm màu ý. Theo mình thì đeo nhẫn bạch kim trong sang.
    KHông vào trang đó được bạn ơi.

• 196 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho em hỏi em mạng mộc có hợp với thạch anh khói không?

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4