Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Nhà may đẹp ở Sài Gòn - Các chị cho em xin địa chỉ với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,079 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Trước đến giờ em hay may ở Thụy Vũ trên đường Lê Văn Sỹ, mà ở đây càng ngàng càng khó chịu. hic hic, mua vải đến lần nào cũng bị chê này nọ, lại chẳng tư vấn kiểu gì hết. Huhu. Hình như là có tiếng quá và nhiều khách hàng quá nên chẳng còn nhiệt tình với khách hàng nữa.
    Chị nào có địa chỉ nhà may nào may đẹp, có catalog, nhiệt tình tư vấn cho khách hàng, giới thiệu cho em với ah

• 1,079 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Úi, có chị nào hay đi may đồ giúp dùm em với.

• 340 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

CŨng hóng hớt, vì mình xưa nay cũng chỉ may THụy Vũ cũng thấy hai ông đó càng ngày càng chảnh, phát ghét ấy; kinh nghiệm đối phó hiện tại là sưu tập trước kiểu dáng đi, rồi mang hình đến đó cứ bắt may y chang vậy.
    Mẹ Ỉn

• 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

công nhận 2 cái ông đấy chảnh thiệt.

• 1,079 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi in_con_lon_ton Xem bài viết
    CŨng hóng hớt, vì mình xưa nay cũng chỉ may THụy Vũ cũng thấy hai ông đó càng ngày càng chảnh, phát ghét ấy; kinh nghiệm đối phó hiện tại là sưu tập trước kiểu dáng đi, rồi mang hình đến đó cứ bắt may y chang vậy.
    Mẹ Ỉn
    Huhu, mới hôm vừa rồi, em mang mấy xấp vải tới may váy, em mang váy mẫu tới luôn. Chứ ở đó giờ ko có tư vấn kiểu gì hết, thấy kiểu cũ mặc cũng đc nên mang đến may đại vì váy cũ hết rồi. Trời ơi ổng chê vải mình thấy ghê. huhu, có vẻ khó chịu. Buồn quá đi.

• 787 Bài viết

• 1,495 Được cảm ơn

Chị qua thử nhà may Xinh gần chợ Phạm Văn Hai đi, em cũng mới may đồ ở đó gần đây thôi, nhưng thấy vừa ý lắm, nhất là đầm, chị chủ ở đây cũng hơi chảnh, mà may thì 2 tuần mới lấy. Còn quần thì tiệm Khoa, cũng gần chợ PVH luôn, may quần linen đẹp, còn quần tây thì em chưa may nên k biết.

• 1,079 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Các chị còn ai có địa chỉ nào khác không, share với em với.

• 1,339 Bài viết

• 1,865 Được cảm ơn

Mình hay may ở Quỳnh, gần Cao Thắng- Võ Văn Tần, nằm trên đường VVT, ờ đây may đầm, quần tây, áo sơ mi đều đẹp.

• 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu tom Xem bài viết
    Mình hay may ở Quỳnh, gần Cao Thắng- Võ Văn Tần, nằm trên đường VVT, ờ đây may đầm, quần tây, áo sơ mi đều đẹp.
    Các mẹ cho luôn cái giá nhé!

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang có nhu cầu tìm kiếm nhà may đẹp, uy tín, chiều khách, các mẹ nào có kinh nghiệm hay chia sẻ với chúng em nhé!

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3