THỜI TRANG

Nhà may đẹp ở Sài Gòn - Các chị cho em xin địa chỉ với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,152 Bài viết

• 956 Được cảm ơn

Trước đến giờ em hay may ở Thụy Vũ trên đường Lê Văn Sỹ, mà ở đây càng ngàng càng khó chịu. hic hic, mua vải đến lần nào cũng bị chê này nọ, lại chẳng tư vấn kiểu gì hết. Huhu. Hình như là có tiếng quá và nhiều khách hàng quá nên chẳng còn nhiệt tình với khách hàng nữa.
    Chị nào có địa chỉ nhà may nào may đẹp, có catalog, nhiệt tình tư vấn cho khách hàng, giới thiệu cho em với ah
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,152 Bài viết

• 956 Được cảm ơn

Úi, có chị nào hay đi may đồ giúp dùm em với.
    • 356 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

CŨng hóng hớt, vì mình xưa nay cũng chỉ may THụy Vũ cũng thấy hai ông đó càng ngày càng chảnh, phát ghét ấy; kinh nghiệm đối phó hiện tại là sưu tập trước kiểu dáng đi, rồi mang hình đến đó cứ bắt may y chang vậy.
    Mẹ Ỉn
    • 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

công nhận 2 cái ông đấy chảnh thiệt.
    • 1,152 Bài viết

• 956 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi in_con_lon_ton Xem bài viết
    CŨng hóng hớt, vì mình xưa nay cũng chỉ may THụy Vũ cũng thấy hai ông đó càng ngày càng chảnh, phát ghét ấy; kinh nghiệm đối phó hiện tại là sưu tập trước kiểu dáng đi, rồi mang hình đến đó cứ bắt may y chang vậy.
    Mẹ Ỉn
    Huhu, mới hôm vừa rồi, em mang mấy xấp vải tới may váy, em mang váy mẫu tới luôn. Chứ ở đó giờ ko có tư vấn kiểu gì hết, thấy kiểu cũ mặc cũng đc nên mang đến may đại vì váy cũ hết rồi. Trời ơi ổng chê vải mình thấy ghê. huhu, có vẻ khó chịu. Buồn quá đi.
    • 791 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

Chị qua thử nhà may Xinh gần chợ Phạm Văn Hai đi, em cũng mới may đồ ở đó gần đây thôi, nhưng thấy vừa ý lắm, nhất là đầm, chị chủ ở đây cũng hơi chảnh, mà may thì 2 tuần mới lấy. Còn quần thì tiệm Khoa, cũng gần chợ PVH luôn, may quần linen đẹp, còn quần tây thì em chưa may nên k biết.
    • 1,152 Bài viết

• 956 Được cảm ơn

Các chị còn ai có địa chỉ nào khác không, share với em với.
    • 1,338 Bài viết

• 1,866 Được cảm ơn

Mình hay may ở Quỳnh, gần Cao Thắng- Võ Văn Tần, nằm trên đường VVT, ờ đây may đầm, quần tây, áo sơ mi đều đẹp.
    • 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu tom Xem bài viết
    Mình hay may ở Quỳnh, gần Cao Thắng- Võ Văn Tần, nằm trên đường VVT, ờ đây may đầm, quần tây, áo sơ mi đều đẹp.
    Các mẹ cho luôn cái giá nhé!
    • 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng đang có nhu cầu tìm kiếm nhà may đẹp, uy tín, chiều khách, các mẹ nào có kinh nghiệm hay chia sẻ với chúng em nhé!
    • 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

Chị qua top mặc đẹp, đầm xuân hè đi, e có may rồi và đã post địa chỉ ll bên đó.
    • 455 Bài viết

• 1,088 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny86 Xem bài viết
    Trước đến giờ em hay may ở Thụy Vũ trên đường Lê Văn Sỹ, mà ở đây càng ngàng càng khó chịu. hic hic, mua vải đến lần nào cũng bị chê này nọ, lại chẳng tư vấn kiểu gì hết. Huhu. Hình như là có tiếng quá và nhiều khách hàng quá nên chẳng còn nhiệt tình với khách hàng nữa.
    Chị nào có địa chỉ nhà may nào may đẹp, có catalog, nhiệt tình tư vấn cho khách hàng, giới thiệu cho em với ah
    Qua Đức Duy đi bạn, 140/3 Võ Thị Sáu giá cả cũng bằng Thụy Vũ, nhưng nhiệt tình, đường kim mũi chỉ khỏi chê nhé, hồi trước mình cũng là khách thân của anh Thụy, dáng mình khó mặc đồ nhưng may ở đây hài lòng lắm, giờ đi lấy váy nè và may thêm cái váy đang hot của Ngô Thanh Vân
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 339 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Cty em đang chuẩn bị may đồng phục cho nhân viên. Các chị biết nhà may nào may quần áo công sở đẹp chỉ giáo em với. Nhà may nào may dc cả đồ Nam và nữ thì càng tốt. Bên em may sơmi cho cả nam và nữ, quần tây nam và váy công sở nữ, áo khoát nữ.
    Em đang cần gấp lắm, ai biết chỉ giúp em với nhé.
    • 236 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangphuong12 Xem bài viết
    Các mẹ cho luôn cái giá nhé!

Nhà may Quỳnh mình may cách đây hơn 1 năm, giá áo là 300k, đầm 700k ( cả vải nhé), ở đây may hơi lâu, nhưng đường may rất đẹp, đến hẹn nên gọi điện thoại trước, mình tới đây may thường gặp Phi Thanh Vân, Bình Minh... cũng đến may. Nhưng giờ mình hết may rồi!
    • 5,568 Bài viết

• 7,008 Được cảm ơn

Đúng top em đang cần ạ.
    Chả là em định may ves cho em ( người em gầy khó mặc đồ lắm ạ), may áo sơ mi và áo kiểu cho xã thì may ở đâu đẹp ạ?
    • 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đôi dép Xem bài viết
    Đúng top em đang cần ạ.
    Chả là em định may ves cho em ( người em gầy khó mặc đồ lắm ạ), may áo sơ mi và áo kiểu cho xã thì may ở đâu đẹp ạ?
    Ngày trước e ròng rả đi tìm nhà may, suốt 1 tháng trời mới tìm ra được. Nhà may Phương, 497 Nguyễm Kiệm chị nhé, cần sdt thì pm cho e.
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em thấy may ở tiệm Sót ở Hoàng Diệu q4 cũng dc. Còn áo sơmi thấy ba em hay may ở tiệm Vinh trên đường Ng Kiệm quận PN.
    • nhuanh.buzz
    ở quận 4, tiệm sót ở khúc nào hả bạn, sao nghe lạ thế
    • 352 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu tom Xem bài viết
    Đừng bao giờ đến tiệm Quỳnh ở Võ Văn Tần may, chỉ rước bực vào người. Xem phản hồi của mình ở đây
    http://www.webtretho.com/forum/f69/d...l#post24147882
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 302 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Mình đang muốn đi may thử đồ ở Thụy Vũ, các bạn ơi ở đây họ may đồ gì đẹp?Vì mình thấy có tiệm thì may quần đẹp, tiệm thì chuyên váy và tiệm thì chuyên cáo và váy nhẹ nhàng?Ở Thụy Vũ tiền công khoảng bn 1ao, 1 quần nhỉ?Mình muốn tự mang vải đến họ có nhận may kg?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2