Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Nhà Mặc đẹp (Tầng 24)n - Em hồn nhiên rồi em sẽ bình yên ...

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 882K Lượt đọc
  • 4.48K Trả lời

155 Người đang theo dõi

• 147 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cả nhà cho e add fb với ạ

• 107 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thanks mọi người đã khen outfit của mình hôm qua nhé, mặc dù outfit có chút đơn điệu... và chắc mình sẽ luôn đơn điệu
    @Gaby: Chị mới may đấy em ah, chờ chị chán thì lâu lắm nhé...Đến lúc chị chán thì em cũng chán òy. Em đi may đi, vải mua ở Hai Bà Trưng, chợ Tân Định em ah

Hưởng ứng cho MDFT#2 - Red, green, white are coming to town, hôm nay em thế này đây.
    Mình post 2 nơi, mẹ thấy bên Top kia rồi thì bỏ qua cho ah:P

Áo: NEM
    Quần: Zara VNXK
    Giày: Mango VNXK
    Túi: HM VNXK
    Thắt lưng: VN

• 2,254 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

Sau 1 hồi tí toáy e đã biết làm 3in1 nên mạn phép post mong cả nhà góp ý ạ

• 199 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

các chị ơi, em là dân tầu ngầm từ nhà 18 đây ạ, hì, các chị có biết chỗ nào may áo măng tô, áo khoác đẹp và giá phải chăng không mách cho em với ạ, em cảm ơn cả nhà <3

• 683 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Góp vui với cả nhà theo chủ đề mới, thanks FIY và gocDani nhiều nhé!
    Outfit này của bạn mình nhé!Mới chỉ có cam đỏ, xanh lá chứ chưa có trắng, biết chủ đề này sớm thì mình sẽ bảo nàng ấy quàng khăn vào .Nàng này già rồi cơ mà ăn mặc thì xì tin lắm, nhiều lúc đi cùng mình chỉ muốn ném cho mấy cục gạch thật thôi nên cả nhà ném hộ mình trên này luôn cho nàng ấy vào đọc nhé!
    Mình thì cũng đang lục tủ để góp vui với mọi người đây.

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ và có nhiều ảnh mới.
    Nghèo phải sống cho sang để sau này giàu không bỡ ngỡ

• H&T
    • 8 năm
    • Thành viên tích cực
    • 7,379 Bài viết

• 7,312 Được cảm ơn

Hưởng ứng xanh và trắng đây ạ, con gái chụp cho nên chỉ có nhiêu này thôi, không có đầu

Tấm này toàn thân thì không chuẩn hình lắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi H&T; 08/12/2012 vào lúc 08:20 AM.
    Nhận làm việc khó

• 632 Bài viết

• 2,841 Được cảm ơn

Sao hôm nay nhà mình vắng vẻ thế này, topic trôi tít tận đâu ấy. Chị Duyên sao không up hình hả chị? Em mà có là e up ngay ý.

Thích ngắm bạn của chị PTC3003, thật trẻ trung đáng yêu.
    Còn bộ của mẹ H&T em thích cạp váy cao hơn một chút xíu nữa và chiếc giày màu khác nhẹ nhàng hơn.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 156 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Gửi các mẹ 1 tip để tận dụng bạn váy voan mùa Hè trong mùa Đông: kết hợp với 1 chiếc áo len rộng trùm ít nhất nửa mông, mặc cùng quần tất, hoặc len ôm kèm áo khoác dạ bên ngoài như bạn gái xinh xắn này. Một chiếc quần tất giày dặn hay legging và tất ngắn sẽ bảo vệ cả nhà khỏi cái lạnh. Mềm mại nữ tính và vô cùng dịu dàng trong mùa Đông nhé!^^
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 963 Bài viết

• 11,074 Được cảm ơn

Vào làm cái loạt pic màu mè này cho nhà tuơi thêm tí >>> Bộ sưu tập "Noel vùng nhiệt đới" (chứ ko thế thì gọi thế nào với cái đống đồ thoáng mát này ) by Đồng Thị Bóng ( Mai lờ và lờ vờ )

Chưa phối đựoc pix mới cho mùa đông, đành lục lại pic cũ để post (trừ 1 cái pix a/o ke? qua^`n ddo? cam chụp chưa lên đúng dáng áo, nhưng gọi là để cho có cái mới nên đành post vậy ^^ )

Nhìn loạt pic này đến tớ cũng kính nể cỡ độ đồng bóng của mình quá cơ

Còn đây pix outfit chủ nhật tuần trước: Tớ có việc cần phải mặc gì gì tí...chỗ đến là trong nhà, ánh đèn vàng...nên tớ mặc tối xầm như này luôn ...còn nếu đi bên ngoài ban ngày thì chắc có thể dùng kiểu mang cái túi speedy vàng cho nổi....(phụ kiện: vòng ngọc trai và đồng hồ cũng mặt là xà cừ vỏ trai)

Pix chụp ko lên được dáng nên tớ post cái pix này bù vào (Cả nhà nhìn giá của nó, off 85% còn khoảng 12 $ , có đáng mua ko? (Chất rất tốt, ko nhàu, lại còn giặt máy được ...toàn nhưng tiêu chuẩn tớ cần , mà tớ canh được lúc sale đặc biết, trong vòng vài phút hết veo luôn ...trời thuơng đứa ít xiền đây )

Model mặc nhìn đúng chất U 30 nhỉ...trẻ thế ...mình thì....

Nhăn em PTC3003: Em ơi, dụ bạn em vào nhà chơi đi...chị mê cái bộ có áo blazer quá ....
    Gửi tới các nàng khác đã nhắn nhủ tớ: Tớ đã đọc hết rồi và thank các nàng

H&T: ko thấy pix..hix
    Nhà vắng quá , tớ vào kéo lên phát, rồi chào cả nhà tớ lại out đây ...Chúc cả nhà tối cuối tuần thật vui, để chào một tuần mới đầy năng lượng nhá
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mai-Lavender; 09/12/2012 vào lúc 07:17 PM.

MaiQ

• 963 Bài viết

• 11,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai-Lavender Xem bài viết
    Vào làm cái loạt pic màu mè này cho nhà tuơi thêm tí >>> Bộ sưu tập "Noel vùng nhiệt đới" (chứ ko thế thì gọi thế nào với cái đống đồ thoáng mát này ) by Đồng Thị Bóng ( Mai lờ và lờ vờ )

Chưa phối đựoc pix mới cho mùa đông, đành lục lại pic cũ để post (trừ 1 cái pix a/o ke? qua^`n ddo? cam chụp chưa lên đúng dáng áo, nhưng gọi là để cho có cái mới nên đành post vậy ^^ )

Nhìn loạt pic này đến tớ cũng kính nể cỡ độ đồng bóng của mình quá cơ
    Tớ xin post bổ sung lại pic bị hỏng:

Tớ ngày noel 5 năm về trước...

Chut-chit 83: Thank em đã nhớ đến chị...welcome em vào nhà nhé, chờ pic mới của em đâys
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mai-Lavender; 09/12/2012 vào lúc 08:08 PM.

MaiQ