THỜI TRANG

Muốn tìm địa chỉ bán quần áo gen bụng?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 920 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 64 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các chị ơi, cửa hàng em muốn kinh doanh thêm mặt hàng quần gen, áo gen cho khách hàng bị mập nhưng muốn nhìn gọn hơn nhờ mặc những đồ này.
    Các chị có ai biết địa chỉ lấy hàng ở đâu không? chỉ dùm em với nhé. Em ở Sài Gòn.
    Cảm ơn nhiều lắm ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cần tìm địa chỉ mua quần áo da thật ở HN

Mọi người có ai biết địa chỉ bán quần áo da nữ ở HN không ạ? Quần áo da mặc vào trông rất sang và phong cách, nhưng em ít đi mua sắm nên cũng không biết chỗ nào bán quần áo da cả. Em chỉ thấy một số chỗ bán áo khoác da lửng nhưng toàn hàng TQ, không phải da thật, chẳng biết dùng được mấy ngày...

• Loại bột ăn dặm nào phù hợp cho các bé?

Nói thật là, 3 tháng thì làm gì có bột nào phù hợp đúng không các mẹ? Nhưng vì hoàn cảnh bắt buộc...

• Mua váy ở đâu đẹp nhất tại sài gòn

Các mẹ cho em hỏi muốn mua váy đẹp thì mua ở đâu ạ , tại em là sinh viên nên không biết mua ở đâu...

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Tìm địa chỉ mua quần áo cho người trung tuổi ( trên 55 tuổi )

Có chị nào biết địa chỉ mua quần áo cho người lớn tuổi ( > 55 tuổi ) thì chỉ cho e với nhé! E đang muốn mua đồ về cho thầy u dịp tểt nhưng mà ko biết mua ở đâu. Các chị chỉ giùm e nhanh nhanh cái nhé! E cám ơn trước!:Smiling:

• 64 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Không có ai trả lời giúp mình sao?