THỜI TRANG

Mua Vòng cổ Ngọc Trai ở Hà Nội ở đâu hả các bạn?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

• 174 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình muốn mua vòng cổ ngọc trai nuôi cho mẹ thì mua ở đâu hả các bạn? Tặng hoa cho bạn nào trả lời ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sài Gòn: Mua vòng cổ ngọc trai ở đâu?

Mọi người ơi, em đang muốn mua 1 dây chuyền vòng cổ ngọc trai tặng mẹ em. Mà em lên Google search thấy giá cả nhiều loại quá, có loại chỉ vài trăm ngàn, có loại cả mấy triệu bạc. Không biết ngọc trai thật giả ra sao nữa. Đọc có những người mua với giá cắt cổ mà cuối cùng vẫn phát hiện ra là đồ giả...

• Hạn chế bệnh đường hô hấp ở trẻ khi giao mùa

Với số ca mắc tăng từ 20-30% so với bình thường, thời điểm chuyển mùa từ thu sang đông là giai đoạn...

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• Mua vòng cổ ngọc trai tặng mẹ ở đâu (HCM)????

Các chị ơi, Mẹ em thích đeo vòng cổ ngọc trai lắm. Hồi xưa nhà còn khó khăn, bà toàn phải đeo vòng hạt nhựa. Giờ em đi làm, cũng muốn tặng mẹ món quà. Tính mua vòng cổ ngọc trai tặng mà không biết mua ở đâu uy tín các chị nhỉ? Sợ mua phải hàng giả, vừa không xài được bao lâu, vừa tốn tiền mà lại...

• 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

102 C5 Hoàng ngọc phách c. Giá cả cũng ổn mà lâu năm. E cũng mua cho mẹ e ở đấy rồi ^^
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 174 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung.Hien Xem bài viết
    102 C5 Hoàng ngọc phách c. Giá cả cũng ổn mà lâu năm. E cũng mua cho mẹ e ở đấy rồi ^^
    Mình cũng nghe đến CH này, thấy các bạn comment là đẹp nhưng không rẻ thì phải hihi mình sẽ qua đó xem. Tks bạn nhé!
    • 174 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienninh Xem bài viết
    Minh da mua vong ngoc trai tang cac ba hom 8/3 vua roi ,dep lam ma gia ca hop ly lam, minh da di tham khao o cac cua hang thay van vong do ma gia ca re hon nhieu tren pho. Cua hang do doi dien voi cho xanh Dinh Cong, trong khu do thi dinh cong, hinh nhu cua hang do ten la Kim tai loc. Minh thay trang suc da qui o do dep lam , minh mua vai mon o do ma den co quan chi em khen re va dep. Moi nguoi qua cho do thu xem , minh co so dt chi chu cua hang 0974209499
    Cảm ơn, địa chỉ đó cũng xa nhà mình, nếu có time sẽ qua đó xem. Chắc cuối tuần mới đi được
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Pucca 18; 13/08/2012 vào lúc 02:02 PM.
    • 885 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang bán 1 vòng cổ Ngọc Trai .Bạn xem tham khảo thử nhé

http://zaodich.com/forum/f2931/vong-.../#post26302980
    • 147 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình cũng định mua tặng mẹ một bộ chuỗi ngọc trai và vòng ngọc trai. Nhưng phải tìm đúng ngọc trai thật mới có tác dụng cho sức khỏe và dùng được lâu. Đang tham khảo trang này, tí nữa gọi vào hỏi thử. Chắc họ síp ra HN được. http://zaodich.com/forum/f2488/ngoc-.../#post26319187

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 174 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meBin-Su Xem bài viết
    Mình cũng định mua tặng mẹ một bộ chuỗi ngọc trai và vòng ngọc trai. Nhưng phải tìm đúng ngọc trai thật mới có tác dụng cho sức khỏe và dùng được lâu. Đang tham khảo trang này, tí nữa gọi vào hỏi thử. Chắc họ síp ra HN được. http://zaodich.com/forum/f2488/ngoc-.../#post26319187
    Đẹp thật đấy nhưng trong HCM thì xa quá, mình muốn xem tận nơi rồi mua
    • 147 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình đã gọi điện cho Ngọc Trai Hoàng Gia hỏi rồi. Chiều nay đi làm về rồi ghé qua cửa hàng xem luôn. Thấy trên web nhiều mẫu đẹp quá. Định mua 1 bộ tầm 3 triệu tặng cho mẹ ruột. Lại nhớ tới mẹ chồng đang ở cùng. Nghĩ thương bà nên chắc mua luôn 2 bộ tặng 2 bà mẹ luôn. Mua 2 bộ thì chắc chỉ mua nổi loại 2 triệu/bộ thôi. Thấy cô nhân viên tư vấn giải thích rõ ràng là ngọc trai nước ngọt vì được nuôi trong ao hồ, ngắn ngày nên lớp ngọc mỏng, giá thành rẻ hơn loại ngọc trai biển có lớp ngọc dày và màu tự nhiên, không bị nhuộm. Giờ mình biết tại sao bộ ngọc trai ở nhà trước đây mua của PNJ bị tróc lớp xà cừ ra ngoài rồi, vì đó là ngọc trai nước ngọt của Trung Quốc. Ít tiền nên chọn mua ngọc nước ngọt thôi. Nhưng được cái ngọc nước ngọt ở Hoàng Gia là ngọc nuôi ở Việt Nam nên chất hơn hàng Trung Quốc. Oài, biết nhiều nên trở nên khó khăn khi chọn lựa quá. Mình view cửa hàng rồi về comment cho các mẹ biết nhé. Cửa hàng cũng trong quận 7 gần nhà mình mà bấy lâu chẳng biết.

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ Bin_su được tư vấn kỹ quá nên sắp thành chuyên gia về ngọc trai rồi! ^^ Đúng là Ngọc Trai Hoàng Gia bên mình có cả loại ngọc nước ngọt và ngọc nước biển. Nếu các mẹ còn lăn tăn về giá cả thì ngọc nước ngọt là một lựa chọn tốt đấy vì giả rẻ hơn nhiều nhưng chất lượng ok lắm! Ngọc trai ở Việt Nam mình nuôi đàng hoàng, phải đợi đủ thời gian để trai tiết xà cử bao lấy ngọc, chứ không thu hoạch sớm vì lớp xà cừ sẽ rất mỏng, chỉ sau một thời gian ngắn sử dụng sẽ bị bào mòn và lộ ra nhân cấy bên trong. Các mẹ đến Ngọc Trai Hoàng Gia là đúng "ổ ngọc trai" rồi đấy! Các mẹ cần tham khảo thêm thì cứ cập nhật ở đây nhé: www.ngoctraihoanggia.com
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 135 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

e thấy nhiều chị recommend chỗ HNP ý, thấy bảo là ngọc nuôi, chất lượng tốt, bên nhà Bột ngọc trai thấy các chị ý hay đến mua BNT ở đấy ^^! chắc là cũng phải đồ xịn thì mấy chị ý mới tin tưởng đắp mặt
    • 137 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ này ko bán giá này nữa, hum qua mình gọi lại nâng giá rùi. Nản quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_anh_ha Xem bài viết
    chào bạn!
    Ðính kèm 307441
    Nhân dịp khai trương Khuyến mại giảm giá đặc biệt + free ship, các mẹ nhanh tay chọn lựa nào!
    Đặc biệt: giảm giá 5% cho các mẹ mua trên diễn đàn nhé!

Đây là ngọc trai tự nhiên do nhà em tự tay lựa chọn và làm ra, có rất nhiều sản phẩm cho các mẹ lựa chọn:
    1. vòng cổ ngọc trai
    Ðính kèm 307442Ðính kèm 307442

Giá bán 120k/vòng KHUYẾN MẠI còn 100k = free ship.

2. vòng tay
    giá bán 100k KHUYẾN MẠI còn 80k + fs
    Ðính kèm 307443

3. khuyên tai,
    giá bán 100k KHUYẾN MẠI còn 80k/ đôi, khuyên tai làm bằng bạc nhé!

4. HOTTTTTTTTTTTTTT
    KHUYẾN MẠI KHỦNG TRỌN BỘ SẢN PHẨM ( 1 vòng cổ + 1 vòng tay+ khuyên tai)
    Giá bán 230k/ 1 bộ + free ship đây, các mẹ nhanh tay nào!

Ngoài ra còn rất nhiều sản phẩm khác nữa em sẽ up lên sau, mong các mẹ ủng hộ nhiệt tình!
    LH: 0973.115.887
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sao mẹ nó không nghĩ tới trang sức đính đá quý ý, chọn đá theo mệnh nữa đó! giá cả cũng không quá đắt!
    http://www.trangsucbacdep.vn
    Chuyên bán, chế tác theo yêu cầu trang sức bạc 952 cho mọi người
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm rồi mình có mua vòng cổ cho chị làm cùng công ty người nước ngoài chuỗi vòng cổ rất đẹp. Chị ý là người nước ngoài nên rất cẩn thẩn, muốn xem hàng trước khi mua sản phẩm. Mình search trên mạng và thấy công ty ngọc trai Vintah www.vintahpearls.com. Họ bán toàn hàng ngọc trai chất lượng đẹp với thiết kế từ Paris, ngọc trai trắng, ngọc trai hồng và có cả ngọc trai đen Tahiti nữa đó. Hôm đó mình có liên lạc với công ty họ, và họ có dịch vụ mang đồ trang sức đến tận nơi cho mình xem sản phẩm, nếu bạn ưng thì mới mua không thì vẫn ok. Chị bạn mình hôm đó mua được chuỗi vòng cổ đẹp lắm và rất ưng ý. Bạn thì vào đó tham khảo xem có mua được sản phẩm nào không nhé. Hi vọng giúp được bạn phần nào ^^
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn bạn hiền ninh đã cho tớ địa chỉ, hôm qua tớ cũng đến đó mua được một chuố ngọc trai dài để tặng Mẹ ngày mùng 8/3. Các mẹ nào có nhu cầu thì háy gọi cho chi chủ vì tớ cũng không rõ số nhà lắm 0974209499