THỜI TRANG

Mua váy đẹp ở Hà nội ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.9K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 5,183 Bài viết

• 9,639 Được cảm ơn

Các mẹ ơi chỉ giúp mình các hàng bán váy đẹp ở HN với. Cả chiều này đi nát phố Hàng Lược với co em sành điệu ở quê ra để mua váy mà ko được (Nem, Ivy, Kelly Bùi). Hixhix. Cô ấy cao ráo, xinh xắn, nhưng cứ thích váy có cổ cơ. Mà sao mode năm nay váy ngắn thế, lại vải giày cộp, nhìn phát hãi. Có vài cái váy mỏng thì ngắn, hở quá. Ko mặc đi công sở được.
    Tình hình ngày mai còn phải lượn với cô em tiếp. Trời nắng, già cả, mệt mỏi quá ! Khách nhờ ko dám từ chối, cứu cứu các mẹ ơi !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mình tự tin với mái tóc mới nè !

Chào các mẹ ! Mình đã rất tự tin với ngoại hình của mình, mỗi khi tiếp xúc với khách hàng, mình...

• Mua váy ở đâu đẹp nhất tại sài gòn

Các mẹ cho em hỏi muốn mua váy đẹp thì mua ở đâu ạ , tại em là sinh viên nên không biết mua ở đâu...

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Địa chỉ mua váy bò ở Hà Nội

Tết năm nay em muốn diện váy bò mặc kèm với áo dạ màu hồng cánh sen rất điệu nhưng vẫn chưa tìm được mẫu váy bò ưng ý.Các chị chia sẻ cho em cửa hàng bán váy bò đẹp mà giá cả không quá chát với ạ!em cám ơn mọi người nhiều nha:Rose: :Rose: :Rose:

• Địa chỉ mua váy đẹp giá cả phải chăng ở Hà Nội thì mua ở đâu?

Tình hình là trước đây mình hay may váy. Nhưng thấy phức tạp quá: Lựa chọn vải, chon kiểu, rồi đợi lâu ơi là lâu....... Bây giờ mình chỉ muốn mua may sẵn cho nhanh. Cả nhà cho mình địa chỉ mua váy với. Mình ở gần đương Giải Phóng. Tks!!!!!

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mình thấy có shop Seven Am mới khai trương ở HBT, gần lối rẽ vào PBC ấy. Mẹ nó vầo thử xem sao, mình đi qua chỉ dám ngó thôi, váy áo ở đấy đẹp lắm ý.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,183 Bài viết

• 9,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafetuoi Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, mình thấy có shop Seven Am mới khai trương ở HBT, gần lối rẽ vào PBC ấy. Mẹ nó vầo thử xem sao, mình đi qua chỉ dám ngó thôi, váy áo ở đấy đẹp lắm ý.
    Cảm ơn mẹ nó nhé ! Chiều bọn mình sẽ lượn qua xem sao.
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

thử chic-land xem sao. Mình thấy đồ hãng này ăn đứt NEM, IVY, EVA đó
    • 257 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metitbeo Xem bài viết
    thử chic-land xem sao. Mình thấy đồ hãng này ăn đứt NEM, IVY, EVA đó
    Đúng đấy ạ.em thấy đồ của chic-land đẹp , lịch sự mà giá cả cũng phải chăng nữa
    • 834 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhnguyenhubt Xem bài viết
    Đúng đấy ạ.em thấy đồ của chic-land đẹp , lịch sự mà giá cả cũng phải chăng nữa
    Chết thôi, từ thuở nghe tên Chic-land lần đầu tiên tới giờ mới thấy 1 người khen CL giá cả phải chăng :Sick:
    • 98 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị thử vào BigC xem , tối qua em vào xem, ở đấy có nhiều váy lắm, tuy nhiên để nói đẹp hay k và rẻ hay đắt thì tuỳ thuộc cảm nhận và sức chịu đựng của tuỳ từng người ạ :Smiling:
    • 182 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chic - land ở đâu hả cậu?
    • 412 Bài viết

• 762 Được cảm ơn

Chic-land ở Tôn Đức Thắng, gần Eva de Eva, tiện thể tớ thấy hiệu Tracy ở cách Eva de Eva vài số nhà đang treo biển 100K/sản phẩm, nhìn ngoài vào thấy váy áo cũng đẹp, có mẹ nào vào đó chưa?
    • 90 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình hay đi qua Jolie ở đầu đường Ngọc Khánh (gần Kim Mã) , cũng thấy có nhiều mẫu váy đẹp, mặc công sở cũng lịch sự mà đi chơi cũng đáng yêu lắm.
    Mà lưu ý các nàng hàng ở đó là hàng thiết kế nhé, chất vải mỏng và mát, thấy bảo vải nhập từ Hàn or Nhật gì đó.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4