THỜI TRANG

Mua túi xách ở Saigon

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 49.4K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,154 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Các mẹ biết tuốt ơi, các mẹ thường mua túi xách loại đi làm (lớn lớn 1 chút, đựng được cuốn sổ ấy) ở đâu vậy? Không cần kiểu cọ lắm đâu, chỉ cần lịch sự và hổng bị "lúa" quá thôi (huhu, em hay bị chê lúa lắm), và cũng đừng mắc quá nghen, em còn phải để dành tiền sữa cho 2 đứa lận :4: Ai biết chỉ giùm em nha, đa tạ các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 551 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo U
    Các mẹ biết tuốt ơi, các mẹ thường mua túi xách loại đi làm (lớn lớn 1 chút, đựng được cuốn sổ ấy) ở đâu vậy? Không cần kiểu cọ lắm đâu, chỉ cần lịch sự và hổng bị "lúa" quá thôi (huhu, em hay bị chê lúa lắm), và cũng đừng mắc quá nghen, em còn phải để dành tiền sữa cho 2 đứa lận :4: Ai biết chỉ giùm em nha, đa tạ các mẹ
    Neu Me Meo U không qua cau ky ve kiêu dang thi co the vao ST Metro mua di, hiên nay minh thay kha nhiêu kiêu don gian cho mua he gia ca cung duoc khoang 70k thoi, con neu muôn lua nhung hang dep thi co the ra góc Nguyên Trai va Nguyên van Cự (huyên) hoac len cho Lucky Plaza nhung gia ca thi ho nhin mat ma hét thoi.
    Hana:Rose:
    • 1,399 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Mèo Ú thử chạy qua Thiên Chương ở Nguyễn ĐÌnh CHiểu xem, Hà ko nhớ chính xác số nhà, hình như 24... thì phải.
    Một ngày mới nắng lên!
    • 2,606 Bài viết

• 1,757 Được cảm ơn

Thiên Chương ở gần chợ Vườn Chuối, bên tay trái đường, nhưng cũng chặt chém lắm đấy. Mình hay mua ở Lucky Plaza, đừng nghe những gì người bán nói mà hãy nhìn... chất lượng hàng và tự định giá, bạn sẽ chọn được nhiều túi hàng hiệu khá đẹp, khách nước ngoài thấy mình xách thế nào cũng lé mắt té xỉu...
    • 1,399 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thế hả chỉ? chết chết... em hay mua đồ Trung quốc ở HN, có nhiều loại cũng đẹp mà ko mắc lắm. Mèo Ú ơi, nếu ko ngại dùng hàng Tầu thì chờ tuần tới tớ ra HN công tác mua cho. (Giá cả trong khoảng 100K-200K)
    Một ngày mới nắng lên!
    • 1,399 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Ây quên, đựng được cuốn sổ tay hay là sổ A4 vậy Mèo Ú, nếu chỉ đựng sổ tay thôi thì nhà Hà đang có nè, mua hôm Tết mà chưa xài, vì thích ba lô hơn. Nếu cần gấp ghé qua tớ lấy ha.
    Một ngày mới nắng lên!
    • 3,805 Bài viết

• 6,401 Được cảm ơn

Đừng mắng nhà cháu xui các bác mua hàng xịn nhé. Nghiến răng mua cái túi tót ròi mình yêu nó mãi, thích dùng nó mãi sẽ tiết kiệm hơn là 6 tháng thay túi mọt làn đáy. Nhà cháu mới tạu được 1 cái túi Poccilini ở chõ 5 Hàng Mành đáy. Hiệu đáy có mọt cửa hàng nữa ở Big C. Túi thì không rẻ đau nhưng da thạt mà kiểu dáng thì được lắm. Meo U thích thì Hà ra mình sẽ cùng Hà đi lựa cho mẹ cháu 1 cái nhé.
    Success is a journey, not a destination.
    • 165 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ba'c Kiki o+i! Cho me. cha'u ho?i khi' kho^ng pha?i: Bao nhie^u xie^`n the^'??? Đang đi.nh ta^.u qua? tu'i da be^n na`y ma nhu+~ng ho+n 100E... Buô^'t rươ^.t qua'. Ne^'u o+? nha` tu'i đe.p va` re? thi` ve^` nha` mua cho xong.
    • 1,154 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, Lucky Plaza thì sát chỗ em làm nè, có ra thử rồi nhưng họ hét trên trời dưới đất quá, mà em thì lơ ngơ lắm không biết trả giá, chỉ sợ mua lầm thôi. Metro em cũng có xem qua nhưng mà chất lượng hình như không ổn lắm.

Hà ơi sổ tay nhưng to khoảng 1/2 khổ A4 ấy, mà Ngọc cũng không cần gấp đâu. Thiên Chương hàng cũng đẹp (mình có được tặng rồi) nhưng bán giá cố định hay phải trả giá vậy?

Kiki ơi, giá mà có hình ảnh và giá cả để mình xem thì tốt hơn nhỉ
    • 293 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình không biết Poccilini bán ở Vn có mắc ko nhưng ở bên Sin Poccilini bán đổ đống ở tất cả các shopping center, giá mắc nhất (loại New Arrival) tính ra chỉ khoảng 350K, còn bình thường thì chỉ từ 100K-250K thôi.
    Ở trong Sg trên đường Nguyễn Trãi cũng có bán chị Mèo Ú ah, chị chạy ra đó coi sao.
    Me cu Zim (TPHCM)
    • 2,205 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Các thổ địa ơi, chỉ chỗ mua túi xách ở Saigon giúp mình với. Địa chỉ càng cụ thể càng tốt nhé. Thanks
    http://zaodich.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/
    • 89 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tumeo oi,
    Vấn đề là muốn mua loại nào, hàng hiệu, nhiều hay ít tiền, ở Sg thì nhiều lắm. Bác chỉ lượn Diamon Plaza hay parkson SaiGon Touirst Plaza thì thoải mái chọn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tumeo
    Các thổ địa ơi, chỉ chỗ mua túi xách ở Saigon giúp mình với. Địa chỉ càng cụ thể càng tốt nhé. Thanks
    • 499 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hàng hiệu như Bonia, LV... thì vào Parkson bác ơi. Parkson giờ ăn đứt Diamond rồi. Lại đang có chương trình khuyến mãi mua 500K được voucher 50K và giải thưởng hoá đơn mua hàng gấp đôi giá trị hoá đơn đã mua gì đó...

Còn vừa vừa thì có Đông Hải, một chú ở Đinh Tiên Hoàng ngay gần cầu Bông, một chú ở Hai Bà Trưng đối diện công viên Lê Văn Tám.

Cả Zago nữa, thường có túi xách và xăng đan đồng bộ, ở Đường Nguyễn Trãi, Hai Bà Trưng và Võ Thị Sáu, đều Q1.

Các loại hàng hiệu đồ nhái cao cấp thì vào SG Square góc Hai Bà Trưng Nguyễn Du. Em cũng không biết giá cả thế nào. Đây cũng là địa chỉ không nên bỏ qua vì trong đó có rất nhiều quần áo trẻ con dễ thương, các hiệu Baby Gap, Old Navy, Children Place v.v... made in VN xuất khẩu, giá rất rẻ (35-40 - 50K/ áo thun cho anh ku) tuy nhiên cũng chóng bị bai cổ hơn là đồ của DLS (giá nó đã đắt gấp 2-3 lần hê hê). Các mẹ miền Bắc vào là cứ mê tít sì goòng sờ que đấy bác ơi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo U Xem bài viết
    Nếu bạn thích hàng thủ công lạ thì mời bạn xem trang này:
    http://360.yahoo.com/nganvy0303
    Mẫu HB053313TK phù hợp nơi công sở. Giao hàng tận nơi .
    :LoveStruc: Làm đẹp cho bạn là niềm vui của tôi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ cứ ra vỉa hè cầu KIệu ở Phan Đình Phùng mà mua. Hôm bữa mình thấy 1 cái giống hệt cái của mình ở Giày Việt Plaza bán 220k đến cả cái mác cũng giống, thế mà mình mua ở Phan Đình Phùng có 160k, đó là trả giá chơi chơi chứ chưa ép sát giá đó nhé.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy chị ơi mua túi sách ở chợ Nguyễn tri phương cũng được lắm đó, đẹp mà giá phải chăng nữa. Hơn nữa có hàng hiệu nhái , nhưng phải trả giá đó. Còn một chổ chuyên bán giỏ sách hiệu Louvis nhái nằm trong chợ Bến thành , tiệm đó chỉ có ông già bán hơi nhỏ nhưng mà giá cả chấp nhận lắm.
    • 218 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Có ai biết cửa hàng túi xách thời trang nào bán đúng giá không (không phải trả giá đó). Mình ít đi mua hàng lắm vì không biết giá, chỉ toàn ghé siêu thị thôi, mà siêu thị thì bán ít túi xách thời trang lắm. Giá cả trung bình thôi
    • 688 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Mình cần mua túi xách. khỏang từ 200-500k thì mua ở đâu nhỉ, các mẹ thông thái ơi !!!
    • 142 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ở An đôg đó các mẹ.nhiều mẫu đẹp để chọn
    • 688 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_tun_tin Xem bài viết
    ở An đôg đó các mẹ.nhiều mẫu đẹp để chọn
    Cám ơn bạn, nhưng nghe nói ở đây hét giá ghê lắm. bạn có biết gian hàng nào ít phải trả giá không?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3