Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Mua quần tất da chân hở ngón ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.98K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mùa hè rồi đi xăng đan mặc váy hơi ngắn 1 chút (trên đầu gối) em thường mặc quần tất da chân hở ngón. Các mẹ có biết chỗ nào bán loại tất này chất lượng tốt không a?
    Em toàn mua ở Gia Ngư, có 15n-16n một đôi thôi nhưng mà chất lượng tồi lắm, chỉ đi được 1, 2 lần. Mà màu không được thật chân lắm.

• 1,384 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Bạn ơi,có loại tất xịt đấy,mùa hè dùng thoáng lắm.Năm kia mình mua ở Linh Giang chỗ đầu hàng Đường ý,bạn thử ra hỏi xem có k vì lâu mình k dùng nên k nhớ chắc lắm

• 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong2810 Xem bài viết
    Bạn ơi,có loại tất xịt đấy,mùa hè dùng thoáng lắm.Năm kia mình mua ở Linh Giang chỗ đầu hàng Đường ý,bạn thử ra hỏi xem có k vì lâu mình k dùng nên k nhớ chắc lắm
    Chị ơi em dùng tất phun rồi nhưng thấy dùng buổi tối thì trông tự nhiên hơn còn ban ngày thì nhìn không được nuột nà như đi tất.

Có mẹ nào biết không chỉ cho em với! Chứ cứ tình trạng 15n đi được một lần thế này thì hao quá!!!:Crying:

• 396 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

Chị ơi,có loại của Thái Lan tốt cực,ngày xưa em toàn mua ở Băng cốc,hôm nọ em thấy có bán ở Big C chị ạ.Trên tầng 2 nhé.Có 1 giá toàn bầy tất Thái hở ngón chân.

• 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Claraetmoi Xem bài viết
    Chị ơi,có loại của Thái Lan tốt cực,ngày xưa em toàn mua ở Băng cốc,hôm nọ em thấy có bán ở Big C chị ạ.Trên tầng 2 nhé.Có 1 giá toàn bầy tất Thái hở ngón chân.
    Cám ơn Claraetmoi nhé! Mừng quá, tối qua mình đi hỏi mấy nơi mà chả có. Mình đang định lôi mấy cái quần tất HQ ra cắt mũi đi, may thử thành loại xỏ ngón. :Laughing:

• 762 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Năm nay mình mới định bon chen loại tất hở ngón này:Smug:, có mẹ nào biết địa chỉ bán tất này của Thái không, chứ sợ ở Big C bi giờ cũng hết rồi, mà xuống đó cũng xa nữa cơ! Cảm ơn các mẹ!

• 514 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Hôm trước tớ mua ở nguyễn quý đức, 20K/đôi, đi cũng thấy ok, chưa rách vì mới đi 1 lần

GC sau này cũng thông minh như GM
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 762 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gbm219 Xem bài viết
    Hôm trước tớ mua ở nguyễn quý đức, 20K/đôi, đi cũng thấy ok, chưa rách vì mới đi 1 lần
    N Q Đức là gần Thanh Xuân đúng ko bạn? Xa nhà mình quá:Thinking:

• 332 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

có ai bít mua quần da chân hở ngón này ở đâu tốt ko ạ?

• 410 Bài viết

• 1,228 Được cảm ơn

chiều nay mình mới mua 1 đôi quần tất da hở ngón ở chợ Phạm Văn Hai, 25k/đôi. Vì tuần sau có dịp mặc váy nên phải cầu đến tất da, chứ bình thường mình toàn mặc quần jean thui. 25k dùng đc vài lần chắc cũng ok. Nếu dùng lâu dài, thường xuyên thì nên đầu tư loại tốt tốt. Mình cũng đang hóng xem chỗ nào bán loại tốt. Mẹ nào ở TPHCM biết ko ah?!
    Ko có người đàn ông nào đáng cho bạn phải khóc.
    Nếu có, người đó sẽ ko bao giờ để cho bạn phải khóc.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2