THỜI TRANG

Mua quần cạp cao ở đâu đẹp, rẻ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Mình rất thích quần cạp cao, theo mình biết có 2 loại: quần cạp cao ống suông và quần cạp cao ống côn. các mẹ có biết ở đâu bán loại quần này đẹp, giá cả phải chăng thì chỉ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều.
    Em ngậm lá mảnh mai trên môi
    Mảnh mai hờ hững, mảnh mai hững hờ...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 159 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamanhmai Xem bài viết
    Mình rất thích quần cạp cao, theo mình biết có 2 loại: quần cạp cao ống suông và quần cạp cao ống côn. các mẹ có biết ở đâu bán loại quần này đẹp, giá cả phải chăng thì chỉ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều.

Tớ thấy các cửa hàng công sở Jojo, 7AM, Nem, nhưng giá cao: khoảng 700-800k. Ấy có thể tìm ở cửa hàng VNXK, cũng nhiều mà giá ok hơn, chất liệu cũng không bị đại trà, giá từ 220k-300k. Tớ sắm được mấy cái mầu ghi và xám của MNG, đẹp lắm ý. :Rose:

Mẹ nó thích thì tớ PM tên cửa hàng VNXK cho, còn post lên đây sợ lại bị nghi là quảng cáo... hic
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Thảo Anh_HN; 16/04/2010 vào lúc 09:16 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,072 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

bạn ơi, cho tớ xin tên cửa hàng với. tớ thích loại cạp cao dáng côn. thank
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo Anh_HN Xem bài viết
    Tớ thấy các cửa hàng công sở Jojo, 7AM, Nem, nhưng giá cao: khoảng 700-800k. Ấy có thể tìm ở cửa hàng VNXK, cũng nhiều mà giá ok hơn, chất liệu cũng không bị đại trà, giá từ 220k-300k. Tớ sắm được mấy cái mầu ghi và xám của MNG, đẹp lắm ý. :Rose:

Mẹ nó thích thì tớ PM tên cửa hàng VNXK cho, còn post lên đây sợ lại bị nghi là quảng cáo... hic
    • 159 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieuchinh Xem bài viết
    bạn ơi, cho tớ xin tên cửa hàng với. tớ thích loại cạp cao dáng côn. thank

hộp thư của mẹ nó đầy rồi. xóa bớt đi rồi tớ gửi nhé.
    • 2,072 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

tớ xóa rồi. cám ơn bạn nhé
    hộp thư của mẹ nó đầy rồi. xóa bớt đi rồi tớ gửi nhé.
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho em với chị ơi...rooling:
    • 55 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cho em nữa. Thanks :Rose::Rose::Rose:
    • 20 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

cho mình cái địa chỉ với ấy ơi, cám ơn nhá.
    • 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhiều, mẹ nó cho mình xin địa chỉ nhé.PM giùm mình.
    • 101 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng vừa chôm đc 1 quần màu xám, ống côn, chất vải thun co giãn rất tốt, mặc dễ chịu vô cùng ở của hàng bán đồ VNXK gần nhà mình, mừng quá !!!! Giá vô cùng phải chăng - 100.000 VND- có tin không các mẹ? Shop nhỏ, lúc trc có cửa tiệm hẳn hoi nhwung bây giờ người ta lấy lại mặc bằng nên ngồi ở ngoài hành lang nhưng nhiều áo quần đẹp lắm, giá vô cùng phải chăng. Mình thường mua áo đầm, áo thun ở đó, giá thường chỉ bằng 1/3 so với giá ở các cửa hàng VNXXK khác. Các mẹ ở Q12 thì có thể bon chen đc. Các mẹ cứ chạy thẳng vô chợ Lạc Quang, Q12, chạy qua mấy nhà gởi xe là thấy or các mẹ có thể dừng tại quấy thuốc tây đang sửa chửa & hỏi các bà bán trái cây là chị bán áo quần mướn mặc bằng này đi đâu để đc hướng dẫn tiếp nhé! Hôm mình mua còn vàI cái quần xám, ống côn, size 8. Mẹ nào có nhu cầu thì đi nhe!

À. Mình cũng mới mua đc 3 quần kaki ở cửa hàng phúc hòa, đường ấp bắc, gần etown. Mình thấy:Applause: nhiều áo đầm, áo thun, sơmi lắm nhưng hơi mắc. Quần kaki chất đẹp, đường may sắc xảo, không ôm lắm, lưng cao đến rốn( phù hợp với bụng to mới sanh như mình) nên mình lấy 3 cái luôn- đen, trắng, nâu đậm- 190.000/quần. mẹ nào có nhu cầu thì đến thử xem. mình thấy giá ở đây không có ghi giá hẳn hoi mà nhìn mặc khách hàng để cho giá nên không biết các mẹ mua có rẻ hơn mình không.

Mẹ nào có biét thêm địa chỉ khác thì share cho minhf & các mẹ biết với nhe!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tytytiti; 17/04/2010 vào lúc 04:34 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tytytiti Xem bài viết
    Mình cũng vừa chôm đc 1 quần màu xám, ống côn, chất vải thun co giãn rất tốt, mặc dễ chịu vô cùng ở của hàng bán đồ VNXK gần nhà mình, mừng quá !!!! Giá vô cùng phải chăng - 100.000 VND- có tin không các mẹ? Shop nhỏ, lúc trc có cửa tiệm hẳn hoi nhwung bây giờ người ta lấy lại mặc bằng nên ngồi ở ngoài hành lang nhưng nhiều áo quần đẹp lắm, giá vô cùng phải chăng. Mình thường mua áo đầm, áo thun ở đó, giá thường chỉ bằng 1/3 so với giá ở các cửa hàng VNXXK khác. Các mẹ ở Q12 thì có thể bon chen đc. Các mẹ cứ chạy thẳng vô chợ Lạc Quang, Q12, chạy qua mấy nhà gởi xe là thấy or các mẹ có thể dừng tại quấy thuốc tây đang sửa chửa & hỏi các bà bán trái cây là chị bán áo quần mướn mặc bằng này đi đâu để đc hướng dẫn tiếp nhé! Hôm mình mua còn vàI cái quần xám, ống côn, size 8. Mẹ nào có nhu cầu thì đi nhe!
    Tiếc quá mình lại ở HN nên k bon chen được rồi. Mẹ nó mua đựoc rẻ thích thật
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Quần cạp cao e thấy ở Saki ở Đội Cấn ( đối diện ngân hàng công thương ) hoặc là hàng TOM ở Lý Quốc Sư là uki.Nếu quần cạp cao trên rốn thì suông đẹp, dưới rốn năm nay có nhiểu kiểu xếp nhiều li hơi phồng giống alibaba, ống côn , gấu lơvê đẹp lắm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

bạn ơi mình cg muon xin đc PM cho mình nhé
    • 3,126 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Cho em địa chỉ với chị ơi, thanks
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em thấy mẹ em hay mua quần áo ở Hạnh, giá rẻ lắm, mà mặc cũng được. À, mà còn Sanding, Đan Châu nữa. Em thì ko mặc mấy quần cạp cao, nhưng em thấy mẹ em hay mua ở những chỗ đấy đấy, hàng việt nam, chất lượng ok, giá cũng ok
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

PM cho to voi
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nó PM tớ với nha, tks
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi I_am_tim Xem bài viết
    Quần cạp cao e thấy ở Saki ở Đội Cấn ( đối diện ngân hàng công thương ) hoặc là hàng TOM ở Lý Quốc Sư là uki.Nếu quần cạp cao trên rốn thì suông đẹp, dưới rốn năm nay có nhiểu kiểu xếp nhiều li hơi phồng giống alibaba, ống côn , gấu lơvê đẹp lắm.
    Bạn có thể nói rõ hơn là ở Lý Quốc Sư giá cả thế nào k? ở trên đấy đắt lắm
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Quần ở hàng Tom e mua là tầm 300k một quần,hàng này bán đồ giá khá dễ chịu chứ ko như mấy hàng khác, nói giá trên trời.Quần ở Saki thì đắt hơn một chút tầm 5-700k vì nó là đồ thiết kế.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

up lên để mẹ nào biết tư vấn thêm nào...
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3