THỜI TRANG

Mua quần bò ngố dài ôm vẩy ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 164 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Hi các mẹ!
    Mình muốn tìm mua quần bò ngố dài ôm vẩy để mặc nhưng hình như năm nay toàn thấy mốt quần bò ống nhỏ. Mà mình thì mét mốt bẻ đôi nên muốn tìm mấy cái quần bò ngố dài để không phải cắt ống quần làm hỏng dáng.
    Các mẹ chỉ giúp với.:Thinking:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 164 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susuthoi Xem bài viết
    Hi các mẹ!
    Mình muốn tìm mua quần bò ngố dài ôm vẩy để mặc nhưng hình như năm nay toàn thấy mốt quần bò ống nhỏ. Mà mình thì mét mốt bẻ đôi nên muốn tìm mấy cái quần bò ngố dài để không phải cắt ống quần làm hỏng dáng.
    Các mẹ ơi! chỉ giúp chỗ mua đi.
    Các hàng quần bò thông thường em đi ngó hết rồi mà chả có.
    Can tội mét mốt bẻ đôi.
    • 708 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susuthoi Xem bài viết
    Hi các mẹ!
    Em có nhu cầu giống hệt chị, đi tìm mãi cũng không có mà còn bị mấy chị bán hàng chê là lạc hậu:Laughing: . Em nghĩ tìm dáng quần đó ở các cửa hàng là rất khó nhưng hôm trước em xuống tận chợ Hà Đông mới mua được một chiếc nhưng là hàng tồn nên không đẹp lắm.
    • 3,219 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Năm nay toàn mốt quần bò ống bó thôi, nếu còn quần ống vảy thì toàn là hàng tồn cũ thôi, xấu lắm.
    Theo em, các mẹ chịu khó tí, ra chợ mua vải bò về may vậy, có thể kiểu cách không đẹp bằng quần mua, nhưng với các mẹ làm công sở thì rất ổn :Rose:
    Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính
    nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh :Rose::LoveStruc: