THỜI TRANG

Mua quần áo mặc ở nhà mùa hè ở đâu được giảm giá?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 23.8K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6
    • 479 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

hè năm ngoái e mua 2 bộ của Gia Hội, rẻ mà đẹp lắm các chị ạ.
    vì quần ngắn nên có chùng gối chút ít cũng ko sao, mặc mát mẻ mà chất đẹp.

• 223 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi địa chỉ cụ thể của Gia Hội với ah?

• 2,605 Bài viết

• 4,773 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vohinh83 Xem bài viết
    Các mẹ cho mình hỏi địa chỉ cụ thể của Gia Hội với ah?
    Gia Hội có 1 cửa hàng trên Cầu Giấy, 1 trên Phố Huế nhưng tớ không nhớ rõ số đâu.
    Ngoài ra trong Vinatex Bà Trieu và Big C cũng có đấy mẹ nó ah.

• 2,245 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi share&happy Xem bài viết
    Hihi mẹ này giống em. Năm ngoái em mua dc 1 bộ của summer có hình con chó. 2 cái tai chó nó rủ xuống nên che được ..., e ưng lắm, mặc suốt. Mùa hè này em đi mua vải lanh về may, chỉ có yêu cầu duy nhất: chị may thế nào mà em ko phải mặc bra ý.:Rose::Rose::Rose:
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: sori cả nhà, em xì pam tí
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.

• 326 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Nhiều người rất thích loại WINY này đấy.Mách các mẹ ở 290 Bà Triệu có bán hàng đó và giảm giá đo các mẹ!

• 940 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me carot08 Xem bài viết
    Nhiều người rất thích loại WINY này đấy.Mách các mẹ ở 290 Bà Triệu có bán hàng đó và giảm giá đo các mẹ!
    Mẹ này lắm chuyện!của mình mà còn bày đặt mách!Tớ mua ở đó rồi!:Smiling:

• 853 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embebi Xem bài viết
    Có phải mặc cả chứ ạ . Nhưng chắc người ta bớt 10-20 nghìn thôi . Vì ở đây nhiều hàng bán nên họ cũng cạnh tranh giá mà . Mẹ nó đi dọc cả phố mà tham khảo . Em hay mua ở cái hàng gần Ngõ Gia Ngư trên phố Hàng Đào . Bên ngoài thì bé nhưng bên trong ngõ bầy la liệt các chủng loại . Em không để ý số nhà rồi .

Giá trung bình 1 bộ quần áo rẻ nhất khoảng 60-70k . Đắt tầm 180-hơn 200 cũng có . Em hay mua tầm 90k cũng không thấy trùng gối lắm . Căn bản đồ mặc ở nhà mình hay mặc nhiều , giặt nhiều. Cùng chẳng cần phải mua đồ đắt làm gì . Trung bình 1 bộ em mặc 2 năm hơn rồi thay là thấy OK rồi .
    Em cũng giống chị, thỉnh thoảng lại lượn ra hàng đào mua mấy bộ khoảng 100K thấy cũng đẹp. Vì giá cả phải chăng nên có thể mua dc nhiều để thay đổi, vả lại khi vứt xó bộ cũ đi để diện bộ mới thì cũng đỡ xót ruột Mà em thấy mặc cũng bền phết đấy chứ, lại có nhiều kiểu dáng nữa.

• 1,018 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

ĐỒ VINCY vậy, mặc trông năng động lắm :Battin ey:

• 129 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình đã từng mặc hết cả mấy loại Vera, Winny, gia hồi...nhưng mới phát hiện ra đồ của Vincy - 25 Phan đình phùng, thấy khá ổn về màu sắc, kiểu dáng cũng trẻ trung, chất lượng thì chưa dám nói vì mới mặc chưa lâu nên chưa biết có ổn không. Theo mình thì đồ mặc mùa hè cũng không cần quá bền, mặc một mùa thôi, sang năm lại mua đồ mới, cũng được 7,8 tháng còn gì vì mùa hè ở VN rất dài nên các mẹ đừng care nhiều quá đến chất lượng và mình cũng không ủng hộ các mẹ mua đồ ngoài chợ vì mình nghĩ cả ngày đi làm mặc đẹp toàn để cho người khác ngắm thôi, về nhà mà lôi thôi, cũ cũ thì chồng nhanh chán lắm đó rooling:rooling: Trong 'hạng mục đầu tư' của mình, mình thấy rất nên dành thời gian và kinh phí cho đồ ở nhà, không cầu kỳ nhưng phải đẹp và thoải mái. Có vài ý kiến mong các mẹ đừng ném đá ạ!

• 344 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Đồ của Vincy trông hiện đại, Tây lắm, màu sắc, kiểu dáng trẻ trung, mát mẻ, nhưng mình cũng không dám chắc về độ bền đâu, giá cả cũng khá ổn

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6