THỜI TRANG

Mua quần áo gió ở đâu vậy các sis

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.2K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tình hình đông đến em muốn mua mấy bộ quần áo giá măc,các chị biết chỗ nào bán quần áo gió chỉ em với,mà ko thì quần gió thôi cũng được,chỗ nào rẻ rẻ là tốt nhất hì hì,các chị cho em cái giá luôn thì tốt quá hè hè,thank mấy chị nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo đi giày cao gót đẹp

Dù có là tín đồ của giày cao gót hay không thì bạn cũng nên biết những mẹo nhỏ dưới đây, vì tất...

• Hà nội: Mùa hè mua quần áo rét ở đâu?

Ơi các mẹ ơi, tuần sau cậu Cún MAI nhà mình đi học ở Anh, muốn tìm mua 1 chiếc áo rét mùa đông. Cậu Cún đã lên CH hàng gì gì ở HN Tower rồi, nhưng họ lại đóng của tới đầu tháng 8 :2: Có mẹ nào biết ở đâu có bán đồ rét vào lúc này thì mách mẹ cháu với. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm :11: :11: :11:

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• mua quần áo tập ở đâu

Các bác ơi chỉ cho e gấp chỗ nào có thể mua quần áo tập được nhỉ. E sinh xong béo quá khoảng 60 kg nên các bác giới thiệu cho e chỗ nào có big size ý nhé. Các bác trả nhời e nhanh nhanh tí nhé.

• Chia sẻ điểm tựa cuộc sống: Chiến thắng bệnh ung thư nhờ sức mạnh tinh thần

Khi cánh cửa này đóng lại thì một cánh cửa khác sẽ mở ra. Trong lúc cuộc sống bị đảo lộn khi biết...

• 1,670 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Năm ngoái em mua ở Thanh Thanh trên Trần Nhân Tông 1 bộ 400kcũng ổn lắm, mọi ng khen trẻ trung, chị thử qua đó xem thế nào. Cửa hàng ý to lắm, ngay chỗ phố Huế rẽ vào thui
    • 483 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

quần áo gió thì những nơi bán bộ đồ mặc nhà đều có mà chị, Hàng Ngang, Hàng Đào rất nhiều
    em thì em hay mua đồ ở cửa hàng đầu phố Bạch Mai (ngay đầu phố cơ, cạnh hàng giầy) bán đúng giá
    Cháo sườn thích ăn cháo sườn, biết nấu cháo sườn :LoveStruc:
    Topic kêu gọi mọi người hạn chế sử dụng túi nylon :Angel:
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?p=10413255