THỜI TRANG

Mua quần áo big size ở đâu tại Saigon?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.3K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 401 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Tình hình là sau khi có baby, body và thể trọng em tăng lên 20% nên không có bộ nào mặc vừa nữa. Em không có thời gian để đi "săn lùng" nên nhờ các chị tư vấn cho em nơi nào mua đồ big size để em chuẩn bị đi làm nhe! Giá rẻ rẻ càng tốt! Các chị nào bán hàng này thì cho em link nhé! Em chỉ mua đồ mới thôi, không mua hàng thanh lý mặc rồi đâu ạ!

Cảm ơn các chị đã xem tin! :Rose::Rose::Rose:

Life is made by Give, Get, Forgive and Forget! :Angel:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,963 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Bạn tới LIZZE ở đường Võ Thị Sáu Q1 hay Q3 gì mình quên mất.
    ======================= NGƯỜI GIÀU, KHÔNG PHẢI LÀ NGƯỜI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN ========================
    ================================ MÀ LÀ NGƯỜI GIỮ ĐƯỢC NHIỀU TIỀN ==================================
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoặc Saigonau 206 D Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận , vửa là đồ mặc nhà , vừa đồ big size , bạn đến thử nhé
    • 401 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Cảm ơn chị minhman va methutu nghen! Hôm nào rãnh rỗi em sẽ lượn đến đó!

• 401 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Cảm ơn Huyenmaria nhé! "Chuồn chuồn ớt" hình như có tài trợ trang phục cho 1 gameshow trên TV, mình thấy cũng dễ thương, chỉ sợ mình oversize thôi hà, hihi!

• 137 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình không ở SG, nhưng thấy trên đường Võ Thị Sáu đối diện công viên Lê Văn Tám có 1 cửa hiệu đấy.
    • 266 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mắt chớp chớp Xem bài viết
    Chị đến QV Secret nhé, 152 Trần Bình Trọng, P.3, Q.5, TP.HCM, (gần ngã tư với Nguyễn Trãi), giảm 15% tất cả sản phẩm trong tháng 9/2009 đấy! Có size S, M, L, XL, XXL nữa, tha hồ cho chị chọn! Có cả đồ công sở, dạo phố, dự tiệc,... Chúc chị ưng ý! Ủng hộ em nhé! Hihi...
    Em ơi, hàng VN may hả?
    • 298 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Shop Inches trên Trương Định có bán đồ dành cho người big size đấy bạn ạ. Tuy nhiên kiểu dáng dành cho ngưởit trung niên thì phải.
    Gần góc trần Huy Liệu-Nguyễn Văn Trỗi có 1 tiệm tên j đấy quên mất, có ghi là dành cho big size. Kiểu dáng trẻ trung.
    No man worth than your tears :Rose:

• 3,464 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Em có 2 dòng sản phẩm, một dòng hàng thiết kế xuất khẩu qua Úc (bà chị em có một thương hiệu đã trụ 10 năm ở Úc, chỉ để em làm đại lý ở Việt Nam, chủ yếu là đồ công sở, dự tiệc), một dòng hàng Hồng Kông (kiểu dáng giống mấy bạn hay bán online, nhưng em khác các bạn đó ở chỗ là có cả size L, XL, XXL, hihi... dòng này thì giá mềm hơn dòng xuất khẩu kia, chủ yếu để dạo phố, đi biển, tiệc nhẹ). Có gì chị cứ hỏi em qua nick yahoo xuan_dao_nguyen@yahoo.com nha!
    thế thì bữa nào ghé qua mới được

http://huyenbibo.wordpress.com/ ghé nhà em ủng hộ nhé
    • 142 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

trên đường võ thị sáu gần khúc công viên LVTám.có tiệm inches.Quần áo big size thấy ok lắm,mình thường mua cho mẹ chồng ở đó
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Tình hình là mình có 2 cái quần Short Esprit mới order của C.Phuong Babytoy, hàng mới về hôm nay 19/03/2009 nhưng mình mặc rộng quá nên thanh lý lại cho các mẹ nào mặc đồ big size hoặc mới sinh baby mặc cũng rất đẹp. 2 cái quần này bên ngoài đẹp long lanh luôn đó các mẹ. Hàng mình order từ Mỹ và mới 100% đó. Mình mặc không vừa nên thanh lý lại. Mình tiếc lắm vì đợi mãi hàng mới về mà mặc không vừa. Các mẹ nào trên 63kg đều mặc được. Hai quần này đều size 14 US. Mình nhận ship toàn quốc nhưng tiền ship các mẹ trả nhé. Mẹ nào quan tâm thì p.m or call mình: 0909044888. Cám ơn các mẹ đọc tin.

[Width (W)
    Standard
    size 6 8 10 12 14 16 18
    Size XXS XS S M L XL XXL

B]1. Sporty cotton shorts, broken lagoon, size:14, code:RQ1195, giá tag: $59.50, giá 380K[/B]

2. Cotton shorts with belt, dark taube, size:14 code: SQ1181, giá tag: $49.50, giá 350K

Chỉnh sửa lần cuối bởi goldmouse; 20/03/2010 vào lúc 08:25 AM.
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chị ơi chị thử ghé shop HL ở đường Ng Thái Bình QTB nhé, ở đó có bán nhiều size đó, giá cũng hợp lý nữa
    • 848 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Tớ mới chán, sau khi có baby một thời gian, giờ ốm lại rồi,,, chỉ khổ mỗi cái bụng em cứ là bụng ễnh thôi... :Sad: :Crying:
    • 355 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Sao bạn này quảng cáo hoài vậy??? Lộ liễu quá!!!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị đến QV Secret nhé, 152 Trần Bình Trọng, P.3, Q.5, TP.HCM, (gần ngã tư với Nguyễn Trãi), giảm 15% tất cả sản phẩm trong tháng 9/2009 đấy! Có size S, M, L, XL, XXL nữa, tha hồ cho chị chọn! Có cả đồ công sở, dạo phố, dự tiệc,... Chúc chị ưng ý! Ủng hộ em nhé! Hihi...
    Các chị ơi, bây giờ shop em đã đổi tên thành TRÒN XINH, và chỉ phục vụ riêng cho các chị size L đến tận size XXXL, từ 20 đến 40 tuổi, có đủ đồ công sở, dạo phố, đi tiệc, và cả đi club, hihi... (không phải dạng áo thun quần jean xuất khẩu đâu, kiểu dáng bên em đa dạng hơn nhiều). Địa chỉ vẫn như cũ: 152 Trần Bình Trọng, P. 3, Q. 5, TP. HCM, các chị ghé thử nha! ^^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mắt chớp chớp; 29/10/2010 vào lúc 03:10 AM.
    • 523 Bài viết

• 1,254 Được cảm ơn

Cuối đường Phạm Ngọc Thạch chỗ cắt với Võ Thị Sáu có 1 tiệm bán đồ Big size đó các chị.Ko thể nào nhớ nổi tên gì:Laughing:
    • 308 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

đường CMT8 đi quá chợ Hòa Hưng một chút có CH bán đồ VNXK chuyên bigsize, tha hồ cho bạn chọn, hoặc có CH ở cuối đường pasteur gần TRần Quốc Toàn cũng thấy ghi bán đồ Bigsize
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đồ măc nhà bạn tới hai bà trưng gần điện biên phủ showroom của hãng lisse home wear (BB) đồ đi chơi nên SG squer
    • 74 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình có cái áo Hiệu ASOS Oder về mà rộng qua mặc không nổi có chị nào mặc vừa size 16 inbox em nha em đề lại 1/2 giá cho
    Link hinh đây ạ.

http://us.asos.com/ASOS-CURVE-Exclus...VwbHVtL1Byb2Qv
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Tân Bình cũng có
    vửa là đồ mặc nhà , vừa đồ big size , bạn đến thử nhé
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2