THỜI TRANG

Mua nhẫn đính hôn ở đâu đẹp và rẻ?? nhẫn đính hôn vàng trắng nhé!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.67K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có ông anh trai, đang có nhu cầu tìm mua một chiếc nhẫn đính hôn bằng vằng trắng kiểu giáng đơn giản thôi nhưng tìm khó quá, tìm mãi chẳng ưng kiểu nào, đành phải mò lên đây để nhờ các bạn chỉ bảo.
    ai biết địa chỉ nào bán nhiều nhẫn đính hôn đơn giản, đẹp, gí khoảng 3tr đổ lại chỉ em với ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua quần áo tết ở đâu đẹp và rẻ

Chào các chị ! Em ở Sài Gòn, gần tết rồi mà chưa mua được gì hết. Mấy chị thường mua quần áo ở đâu chỉ em với, em ít đi mua quần áo lắm. Chổ nào giá vừa phải, kiểu dáng đẹp là được hà. :D Em nghe nói bên Nguyễn Trãi, Q1 bán nhiều lắm nhưng em chưa biết như thế nào. Chúc các chị một ngày thật...

• Sữa th

Cho mình hỏi thật nhé. trang trại bò của TH có tất cả là bao nhiêu con vậy?

• Mua vải may rèm ở đâu đẹp và rẻ?

Em đang muốn mua vải về tự may rèm, anh chị nào có địa chỉ vừa đẹp vừa rẻ thì mách cho em với. Em chưa biết mua ở đâu. Định đi Ninh Hiệp k biết có k nữa với lại hơi xa. hj

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• Kinh nghiệm phân biệt đồ da thật, đặc biệt là túi xách, ví, thắt lưng

Xin chia sẻ với các mẹ chút ít kinh nghiệm phân biệt đồ da thật với đồ giả da, mong rằng sẽ có ích...

• 429 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Sang topic nhẫn cưới hỏi, các bạn ấy sẽ chỉ cho nhé