THỜI TRANG

Mua mũ rộng vành duyên dáng ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.2K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 63 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Hè đến nơi rồi mà em chưa bít mua mũ rộng vành ở đâu cho đẹp, duyên dáng mà giá cả hợp lý (khoảng 200k thôi ạ), các mẹ bít thì chỉ em với.:Battin ey: Em ở HN ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi biển và anh; 02/03/2010 vào lúc 01:56 PM.
    nắng vẫn hồng trên đôi môi em :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,405 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

Oánh dấu, mũ này kết hợp với váy voan đi biển thì đỉnh nhỉ, vừa thời trang vừa đỡ nắng. Các mẹ giúp đi nào
    Ban mai về trong tiếng chim hót :LoveStruc:

• 382 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm vụ này.
    • 81 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Em thấy trên nón Sơn,đoạn ngã tư Hàng Bông và Hàng Da ý ah,có bán nhiều lắm.Thấy bày từ hè năm ngoái(vì hè năm ngoái mũ rộng vành hot lắm mà) đến năm nay vẫn bày.Có nhiều màu đẹp lắm...Nhưng giá chắc cũng đẹp ko kém đâu ah..Năm ngoái e định oder gmarket mũ kiểu như thế để đi biển mà đã 500-600k rùi.Ko bít Nón Sơn bán bao nhiu nữa???
    • 111 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nón Sơn ở Kim Mã, hoặc Hàng Da, nón Vân nữa mà không nhớ địa chỉ. Mũ vành rộng như thế ở các shop HN chỉ tầm 180-250k thôi
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con
    Vì con là con ba, con của ba rất ngoan
    Vì con là con mẹ, con của mẹ rất hiền

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 4,291 Bài viết

• 9,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hồng Xem bài viết
    Nón Sơn ở Kim Mã, hoặc Hàng Da, nón Vân nữa mà không nhớ địa chỉ. Mũ vành rộng như thế ở các shop HN chỉ tầm 180-250k thôi
    Nón Sơn làm gì có giá dưới 300-400k hả mẹ nó?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MẹJLy; 02/03/2010 vào lúc 04:56 PM.
    • 63 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em cũng chỉ bít nón Sơn thôi, nhưng mà em bít là đắt lắm nên ko dám vào.:Sad:. Em thấy mũ rộng vành mà khoảng 2-300k là quá ổn rồi, nhưng lại chả bít tìm mua ở đâu. Các chị đã vào số 5 Bà Triệu chưa ạ? Em thấy họ chụp ảnh quảng cáo cũng đẹp lắm nhưng chưa có thời gian vào coi thử.
    • 4,509 Bài viết

• 2,215 Được cảm ơn

Tiếc quá, nếu cậu ở SG thì bán dọc đường NGuyễn TRãi nhiều lắm, ko đẹp bằng nón Sơn nhưng dùng cũng tạm ổn, giá dao động từ 40k đến 150k tùy kiểu và chất lượng
    Tớ thấy mua tầm giá đấy cũng ổn rồi, nón SƠn đắt quá, dùng có mấy lần rồi bỏ đi mà phải tốn 500k thì tiếc lắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MePond; 03/03/2010 vào lúc 08:56 AM.
    Không chấp nhận số phận.Phải đấu tranh nhé con yêu.....
    Cần liên lạc mepond thì alo hoặc buzz trên YM nhé.
    Phone: 091 3 661 331 -- : ntdp78@yahoo.com
    • 571 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

ui, lần trước em mua trong chợ Nghĩa Tân có 40k thôi nhưng ai cũng khen đẹp, màu sắc trẻ trung. Các mẹ thử lượn vào mấy cái chợ lớn xem, mùa hè rồi chắc có bán. Dùng 1 mùa là ok đấy, mùa sau lại diện mốt mới, hii
    CLB NUÔI DƯỠNG XÚC CẢM
    http://clbnuoiduongxuccam.tk/
    • 1,895 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Nón Sơn hay có chương trình mua 1 tặng 1 lắm mà và lúc nào mang 1 mũ cũ NS ra đổi lấy mũ mới đều được giảm giá 50%, trước e hay mua lắm nhưng giờ toàn đội mũ BH nên cũng chả ghé qua lần nào. Giá cũng chỉ khoảng 300-400 thôi. Nếu vào lúc KM mua 1 tặng 1 chẳng phải quá ok sao
    • 1,125 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹJLy Xem bài viết
    Nón Sơn làm gì có giá dưới 300-400k hả mẹ nó?
    Ôi đắt thế ạ? . E đi qua Nón Sơn nhiều rùi, 1 cái ở KM, 1 cái ở đâu đó Hai bà trưg thì fải, có lần e đi qua mà k nhớ lắm, nhưg chưa vào bao giờ, mà k ngờ đắt thía, hic. Hồi trc sv e hay vào chợ nhà xanh mua túi, áo chốg nắng thấy có nhiều mũ đẹp lắm, sờ vải cũg thíc nhưg chưa quá 100k đâu, chỉ 50-60k thì fải, nhưg dạo đó lại hay dùg ô cơ. Giờ cũg mún mua đi làm, hnào fải đi xem tnào mới đc , chợ gần nhà toàn cái chất xấu hic.
    • 63 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddysky Xem bài viết
    Nón Sơn hay có chương trình mua 1 tặng 1 lắm mà và lúc nào mang 1 mũ cũ NS ra đổi lấy mũ mới đều được giảm giá 50%, trước e hay mua lắm nhưng giờ toàn đội mũ BH nên cũng chả ghé qua lần nào. Giá cũng chỉ khoảng 300-400 thôi. Nếu vào lúc KM mua 1 tặng 1 chẳng phải quá ok sao
    ô,tầm giá đó thôi hả chị? em thấy giá 300k thì cũng ổn. hì. em cũng thây 1 chị mua mũ giá 280k mà đẹp lắm nhưng chưa hỏi đc là mua ở đâu. hôm nay sẽ thử bon chen đi tìm rồi vìa chia sẻ với các mẹ nhé.
    • 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em thích cái mũ rộng vành màu cam nhạt như của Minh Hằng trong film Ngôi nhà hạnh phúc ghê, không biết bán ở đâu các chị nhỉ?
    • 52 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em thấy một chị làm chung mua cái nón rộng vành, nhưng không rộng quá mức thành cây nấm, ở Sơn, mua 1 tặng 1 mà chỉ có 180 ngàn thôi, em cũng đang định đi bon chen đây.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị thử lên YDT ở trên hàng Khoai(đoạn qua chợ Đồng Xuân, gần ga Long Biên í ạ) xem.em thấy ở đây cũng bán nhìu mũ rộng vành, cả áo đi nắng nữa. e chưa vào thử nên chưa bít rổ giá thế nào.:Angel::Angel:
    • 194 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

e cũng fan của mũ rộng vành đây, ngày xưa cứ thích sắm 1 cái rộng vành màu trắng để chụp với váy cưới mừ bận quá ko kiếm được, giờ thấy nhiều nơi bán hơn rồi, hum nọ đi qua Quan Thánh str thấy 1 shop có các em xinh tươi đang thử mũ rộng vành, bên tay phải gần ngã tư rẽ ra hồ trúc bạch. trên muare cũng thấy 1 em ở july shop nguyễn khuyến rao 100k/em, nếu thế thì rẻ quá ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 754 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Non Son ban loai 180/cai du mau sac sac so, xinh tuoi, 2 size vanh lon nho tuy chon. Dang co khuyen mai mua 1 tang 1 do may chi. Em moi nho ban em mua dum ngay hom qua 2 mau cam va vang, size lon ^^.
    (sorry ca nha vi khong go duoc tieng Viet co dau, cai may tinh cua em dang bi dien).
    kimsieudeal đã chiếm dụng đất này làm chữ kí. Ồ dé...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 78 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ô. em phải đi bon chen ngay mới đc,nhưng mà toàn đội mũ bảo hiểm,mua cũng hơi xót... hì
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss:
    • 356 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

up lên :X
    • 510 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Ở cơ quan tớ, 1 em vừa mua màu vàng, vành rộng ở Hàng Dầu, hình như 100k thì phải. Tớ cũng đang định bon chen 1 cái để đi Quảng Bình đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4