THỜI TRANG

Mua / may váy đầm fashion (váy dạ hội) đẹp ở đâu trong Saigon?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 83.6K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7
    • 509 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Các mẹ đến Diệu Thanh - Thủ Khoa Huân - ngay chợ Bến Thành. Ở đó lên đồ rất đẹp, kiểu dáng sang trọng hiện đại chỉ có điều là giá cả hơi đắt một tí.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi !

Có ai biết tiệm may nào may Veston nữ đẹp không ? Ở sàigòn hay Vũng tàu gì cũng được. Mách giúp em với nhé ! Thanks

• 7 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yen BInh
    Các chị ơi !

Có ai biết tiệm may nào may Veston nữ đẹp không ? Ở sàigòn hay Vũng tàu gì cũng được. Mách giúp em với nhé ! Thanks

O Vung Tau em biết vai tiem may nay, không biết chi da may thu chua:
    - tiem may Bình tren dương Bacu, ngay góc nga 5 do chi, may do dep, gia ca cugn hop ly. So dt cua chu tiem (chi Bình): 064-816854.
    - Tiem may Uyên Thanh tren dương Nguyên Van Troi, gan doi diên voi tiem lam tóc Minh Hoa, cung dep nua hiiiihi
    Chi thu xem nhe!

• 84 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeAnh
    To Mẹ Dê Còn: chị ơi! chi có quen shop nào trong Saigon Square ko ạ? em sợ không quen thì mua lầm hàng với lại giá cao, nếu chị quen thì giới thiệu giùm em với! đồ em bé và người lớn luôn nhé!
    BeAnh ơi, nếu đi vào khu SG SQuare bằng cổng Lê Văn Hưu, khi đi qua khỏi bãi giữ xe, BeAnh sẽ thấy cái shop đầu tiên bán nhiều áo đầm, vest, áo thun lắm. Ngay sau lưng của cái shop đó cũng vậy. Giá cà tương đối "dễ chịu" - khoảng 150 - 250K/ áo đầm; 350- 400K/ 1 bộ đầm vest. Có điều phải chịu khó đi lượn thường xuyên thì mới mua được đồ đẹp vì họ hay bỏ sỉ cho các shop khá và cả đóng hàng xuất khẩu sang các nước Đông Âu. Còn đồ con nít thì nhiều lắm nhưng mình không nhớ tên shop đâu mà chỉ nhớ vị trí của nó thôi - hơi lòng vòng lắt léo, khó tìm. Nếu BeAnh muốn thì điện thoại cho mình rồi mình chỉ cụ thể cho nha ! :3:
    Dê Cỏn buồn sừng húc giậu thưa . . .

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo Li Xem bài viết
    Các mẹ đến Diệu Thanh - Thủ Khoa Huân - ngay chợ Bến Thành. Ở đó lên đồ rất đẹp, kiểu dáng sang trọng hiện đại chỉ có điều là giá cả hơi đắt một tí.
    Gia ca o day dung la buot that cac me a , nhung ma do len sac sao, dep! Hom truoc cung co ban lo do vao thu may cai dam nhung toan tren trieu the la danh ngam ngui...Thuc ra dam du co dep den may cung chi mac vai lan roi de do, khong le tiec nao cung dien cai do, thanh ra neu mac qua thi hoi phi cac me nhi ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 373 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

MÌnh thấy ở Hạnh Hoa trên đường Trần Quốc Thảo , Q3 có nhiều mẫu đầm dạ hội và văn phòng thiết kế đẹp, trang nhã lắm.

Ngoài ra còn có Bolzano trên đường Hai Bà Trưng, Q3 chuyên bán đầm và áo tơ tằm, thiết kế sang trọng, giá thì hơi cao vì tơ tằm mà

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beTitbeXiu Xem bài viết
    MÌnh thấy ở Hạnh Hoa trên đường Trần Quốc Thảo , Q3 có nhiều mẫu đầm dạ hội và văn phòng thiết kế đẹp, trang nhã lắm.

Ngoài ra còn có Bolzano trên đường Hai Bà Trưng, Q3 chuyên bán đầm và áo tơ tằm, thiết kế sang trọng, giá thì hơi cao vì tơ tằm mà
    Chi oi, chi tung may o Hanh HOa chua? Cup may va gia ca the nao? Em cung co di ngang vai lan nhung chua bao gio vo het vi so mac wa!

• 66 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đang tìm địa chỉ nơi bán đầm dạ hội. Có Mẹ nào biết ở đâu bán đầm đẹp giá khoảng 500-600.000 thì chỉ giúp mình với. Mình đang cần gấp lắm vì thứ sáu này CTy mình có tiệc.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có thể tham khảo web http://teenshop.vn/ngocngan đầm nhìn cũng xinh lắm chất liệu tốt mà giá cũng oke chỉ khoảng 190k thôi

• 97 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beTitbeXiu Xem bài viết

hạnh hoa thì may cũng đẹp thật, nhưng mắc kinh khủng và ko đáng tiền ... đầm toàn 600-900k, nhưng nhìn đồ thì ko đáng đến mức ấy

shop đối diện hạnh hoa, tên Hương Thảo cũng khá đẹp các chị a, nhưng giá mềm hơn.

còn 1 tiệm nữa cũng trên đường lê văn sĩ nhưng phải chạy xa hơn ... em we^n mất tên tiệm rồi vì 1 năm ko ghé lại, chỉ nhớ tiệm nằm bên cạnh trà sữa Hoa Hướng Dương vàng khè :Laughing: và đối diện hàng MAC.

trên đường nguyễn đình chiểu cũng bán nhiều lắm ... Có hàng tên Enny gần ngã 4 NDC với CMT8 bên tay phải. đồ mắc rẻ thùy chất nhưng nói chung là đúng giá, phong phú chỉ có điều hơi mô đen wa'

dạo đấy em và bạn mua cái vày ở hiệu Thời trang trẻ khu nguyễn trãi quận 5, nói chung là khu q5 bán cũng nhiều lắm và giá cũng khá ok (rẻ hơn q1). các mẹ gửi xe đâu đó tha hồ đi bộ.

em đính kèm hình cái váy e với bạn mua nhé, mấy cái này đầm dạ hội vừa sang vừa lấp lánh ^^

đầm đỏ với vàng này tụi e mua ở Thời trang trẻ Q5, ở Q1 cũng có hiệu này nhưng mắc hơn 350k lận. 2 kiểu này trước đó tụi e cũng thấy ở nhiều tiệm khác

còn cái này bạn e đặt may ở tiệm trên đường lê văn sỉ, mặc vào nhìn rất gọn

PS: em cũng đang thanh lý 1 chiếc đầm đi tiệc còn zin ở mục thanh lý, các mẹ sang xem ủng hộ e nhé :LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bachmynhan; 12/11/2009 vào lúc 12:04 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7