THỜI TRANG

Mua / may váy đầm fashion (váy dạ hội) đẹp ở đâu trong Saigon?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 85.8K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caseyt Xem bài viết
    Tớ thích váy của BCBG hoặc bạn có thể may ở Thống mình thấy cũng rất đẹp
    bạn caseyt cho mình hỏi địa chỉ của tiệm Thống dc ko? Hồi trc có mua 1 cái váy ở đây rồi, và hoàn toàn hài lòng. Nhưng năm nay về Vn ko thấy tiệm này còn ở trên đường 2 bà trưng nữa , hix hix, bạn biết tiệm đã dời đi đâu ko, chỉ mình nhé ! Tks bạn nhìu!!!!
    • 160 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vakusus Xem bài viết
    Công nhân mẫu áo đẹp ghê, nhưng giá mắc quá. Mua mặc 1 lần thì uổng :Laughing:
    Gioi thiệu với mọi người một số mẫu, giá cũng khá mềm. http://s651.photobucket.com/albums/u...le10/?start=60

bạn ơi, váy này ai bán, bạn có link không vậy?
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo U Xem bài viết
    Các mẹ ơi, cứu với, em sắp phải tham dự 1 party rất quan trọng (toàn khách nước ngoài) mà qui định dressing code phải là evening dress. Híc híc, cái thân hình mèo ú của em thì làm sao mặc đầm được cơ chứ, làm sao giấu cái bụng mỡ đi đâu được Với lại em dốt về cái khoản này lắm.

Các mẹ ơi, nhờ các mẹ tư vấn cho em xem phải mặc như thế nào, kiểu và chất liệu ra sao, may hay mua ở chỗ nào (nhưng đừng mắc quá nha, vì chỉ mặc được 1 lần này thôi). Em có nghía sơ vài nơi, nhưng kiểu cọ chỉ cho các cô gái trẻ trẻ và người mẫu không hà. Chờ tin các mẹ nha. Thanks các mẹ thật nhiều.
    bạn ghé thử Hằng Fashion nằm trong hẻm đường Tô Hiến Thành Q.10 dt 0902 872278 ( mình quên địa chỉ rồi) ở đây chuyên đồ kiểu nữ, sơmi, công sở may form chuẩn, giá cả cũng dễ chịu, đặc biệt là đồ tơ tằm, lụa may rất khéo. Mình may ở đó 3 lần rồi rất OK
    Nguồn: Diendan.*******
    .
    • 488 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

em cũng là tín đồ shopping và cũng mê đầm số 1 đây !!! nên em cũng xin góp chút sức ah...
    Đầm thì em hay mua ở Miki có web nên có thể vào xem và chọn lựa, web nó đây www.mikifashion.com, giá cũng ko mềm lắm, nhưng được cái tiền nào của nấy ah!
    shop Other Style ( shop nay o gan nha em, quan Tân Phú): shop này em thành mối lun, chị nào ở gần khu này thì nên ghé shop này ah nó nằm trên đường Nguyễn Sơn. Giá rất phải chăng, tuyệt đối ko cắt cổ đâu ah!
    Đầm Hạnh Hoa thì tuỳ đợt mẫu thiết kế thui, nhưng giá so với hàng thì còn hơi lệch tý!!! mấy cái đầm 800-900 theo em thì chừng 500-600 thì ok hơn.
    Mộc Miên thì hơi Vietnamese wa'! Nói chung nếu chị nào style sexy thì ko nên vào.
    SaigonSquare: giá thách gê lắm, em hok dám trả giá nhiều, sợ bị chửi, nên dù biết là bị hớ mà vẫn cắn răng mua thoai.
    Cẩm Các - Nguyễn Trãi : hàng cũng được, nhưng giá mắc so với chất lượng hàng.

Đầm công sở:
    1. E wên tên tiệm òi, từ hướng sài gòn về tân bình, về qua cầu Nguyễn Văn Trỗi nằm bên tay phải. Đồ đẹp giá cũng ok.
    2. www.damhieu.com chỗ này là hàng VNXK, nhưng hàng đẹp, giá rẻ nữa! chỉ tội chỗ mua xa wa', chạy hơi fê! cũng có đầm đạ hội nữa đó, mấy chị nào tiết kiệm kih tế có thể mua ở đây.
    3. Foci, N&M: bình thường, mẫu mã ko hấp dẫn lắm.

đây là 1 số đầm theo style của em mà em đã mua ở mấy cái em nói trên, ^^ do e có sở thích mau chán, nên đợt có up đồ lên để bán nên có hình cho mấy ss tham khảo ^^
    chúc mấy ss tìm dc đầm vừa ý nhe!!!
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Xin chào các chị.
    Em mới được chị gái tặng cho mấy mét vải may đầm dự tiệc nhưng ngoặc nỗi ở thành phố này em ít may đồ chỉ toàn mua thôi nên không biết giá cả như thế nào. Nay muốn nhờ các chị có kinh nghiệm chỉ giúp, nên may ở tiệm nào đẹp, giá phải chăng. Giá trung bình là bao nhiêu/ 1đầm (có vải sẵn)

Nhờ tư vấn giúp dùm em nhé! Đa tạ các sư tỷ.

Hoasu: 01697339879
    nick: tiepnguyen1102
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Người em rất gầy khoảng 35kg thôi chiều cao 1.47cm nên em muốn nhờ chị nào sành tư vấn giúp em về khoảng mặt đầm với em cần rất gấp vì em chuẩn bị đi ăn cưới ròi
    • 54 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Em là cô dâu chuẩn bị cưới vào tháng 11 này nhưng hiện nay chưa chuẩn bị được nhiều cả^^ Tháng sau em có dịp vào TP với chồng nên 2 đứa định đi mua váy dạ hội cho em để mặc đám cưới luôn nhưng SG thì rộng quá mà em lại là người nơi khác đến, em cũng có xem một vài topic nhưng các chị toàn hỏi địa chỉ may không ah:Worried:
    Vậy cả nhà giúp gợi ý em một vài địa chỉ để 2 vợ chồng em có thể đi xem với nhé.Rất mong cả nhà giúp đỡ cho em với nha. tặng hoa cả nhà nè:Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 3,846 Bài viết

• 8,253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lhpltn Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Em là cô dâu chuẩn bị cưới vào tháng 11 này nhưng hiện nay chưa chuẩn bị được nhiều cả^^ Tháng sau em có dịp vào TP với chồng nên 2 đứa định đi mua váy dạ hội cho em để mặc đám cưới luôn nhưng SG thì rộng quá mà em lại là người nơi khác đến, em cũng có xem một vài topic nhưng các chị toàn hỏi địa chỉ may không ah:Worried:
    Vậy cả nhà giúp gợi ý em một vài địa chỉ để 2 vợ chồng em có thể đi xem với nhé.Rất mong cả nhà giúp đỡ cho em với nha. tặng hoa cả nhà nè:Rose::Rose::Rose::Rose:
    Bạn có thể tham khảo 1 số địa chỉ như
    MIKI FASHION
    04 Lý Chính Thắng, Quận 3, TP.HCM
    545 Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, TP.HCM
    393 Võ Văn Tần , quận 3 , TPHCM
    ANGEL PHAN
    235 đường 3 Tháng 2, F.10, Q.10, Tp.Hồ Chí Minh
    611 Nguyển Đình Chiểu F2 Q3 (Đoạn 2 chiều)
    SƠN COLLECTION
    204 Hai Bà Trưng, Quận 1. Tp. Hồ Chí Minh
    4 Cách Mạng Tháng Tám, Quận 1. Tp. Hồ Chí Minh
    60 Ba Tháng Hai, Quận 10. Tp. Hồ Chí Minh
    Các shop trên đường Lê Văn Sỹ, Nguyễn Trãi
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Mình thấy tiệm umbrella 35 Lý Tự Trọng và tiệm Thống ở đường Nguyễn Trãi cũng đẹp lắm. Nhưng mà hơi đắt, giá khoảng 4-5 triệu lận.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 638 Bài viết

• 748 Được cảm ơn

Nếu kinh phí có hạn bạn có thể đến Mỹ Phượng trên đường Nguyễn Đình Chiểu- đoạn Cao Thắng, cảnh trường Lương Định Của, q3, giá khoảng 1tr5.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 93 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình thấy trên gmua đang bán voucher giảm giá shop Him & Her chuyên bán đầm dạ hội đó bạn. Với dọc đường Lê văn Sỹ cũng nhìu lắm, họ may & bán lun.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hehe...cho e hỏi gmua la chị gõ nhầm hay sao ạ? :Smiling:
    Em định mua váy vừa tầm thôi ạ, khoang trên dưới 1 triu thui ah^^ chứ nhiều quá sợ mang có 1 lần thì tiếc lắm :cool: cả nhà cho em thêm địa chỉ với nha vì thời gian cũng nhiều hihi thích đi coi nhiều nơi để lựa chon thêm:P
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lhpltn; 22/06/2011 vào lúc 08:37 PM.
    • 128 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lhpltn Xem bài viết
    hehe...cho e hỏi gmua la chị gõ nhầm hay sao ạ? :Smiling:
    Em định mua váy vừa tầm thôi ạ, khoang trên dưới 1 triu thui ah^^ chứ nhiều quá sợ mang có 1 lần thì tiếc lắm :cool: cả nhà cho em thêm địa chỉ với nha vì thời gian cũng nhiều hihi thích đi coi nhiều nơi để lựa chon thêm:P
    Tầm trên dưới 1tr thì lhpltn vào Saigon Square ở Tôn Đức Thắng đi, trong đó cũng có nhiều sạp bán đầm dạ hội lắm. Tất nhiên là không được sắc sảo bằng những nơi có thương hiệu nhưng mặc có 1,2 lần thì emm thấy cũng ok lắm rồi. Giá đầm dạ hội dài có đính đá <= 1,1tr , nếu không đính đá thì khoảng 800-850K. Lưu ý: mua hàng ở Saigon Square nhớ trả giá nha :Smiling:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hj caothanhthanh...........co chị cần bán 1 đầm tiệc dài màu vang chanh chỉ còn 1tr thôi máy chị cần mua rẻ thì mua chổ chị em nha nik yahoo là bum_cr4zie
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã tháng 9 rồi k biết chị đã chuẩn bị j cho đ.cưới chưa,váy đã mua được chưa hã chị xinh đẹp
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa may một cái đầm dạ hội rất vừa ý ở nhà may TRANG địa chỉ là 297 Nguyễn Duy Dương f4 q10. nếu các bạn cần thì liên lqạc số đt 0983977063 gặp chị Trang
    • 1,011 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

Mình lạc để một chút nhe các mẹ. Kinh nghiệm đau thương của mình sau rất nhiều lần đi may đầm và mua đầm. Hic
    - May đầm, mình sẽ không bao giờ may nữa cả vì chẳng biết sản phâm khi may xong giống được bao nhiêu % so với mẫu. Và người mẫu bận lúc nào cũng đẹp nhưng mình bận vào thì hoàn toàn khác. Nhiều cái nhìn mẫu đẹp thấy có vẻ hợp dáng mình nhưng may xong nếu may mắn gặp cô may đồ đẹp thì nhiều khi mình bận vào cũng chả đẹp.
    - Nếu mua đầm nên chọn những chỗ khá nổi tiếng. Vì đa số form chuẩn và đầm chuẩn đẹp. Nhưng giá thì không phải ai cũng mua nổi.
    - Và giờ đây mình đang tính đến đường đi thuê đầm. Bận đi tiệc một lần mua cả cái đầm đắc quá. Thuê cho gọn. Và giá cũng rẻ hơn nhiều. Tuy nhiên, cũng phải đỏ mắt tìm chỗ cho thuê và cũng phải khó khăn mới tìm được đầm ưng ý. Nhưng ít ra cũng tiết kiệm,...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyên may đầm fashion (váy dạ hội) đẹp ở trong Saigon . Nếu ai ở quận Tân Phú thì thử tiệm may này xem là 234 Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh, Tân Phú gần ĐH Thực Phẩm đó, có sẵn vải luôn, tha hồ chọn lựa.
    Tiệm may Ngọc Ly, chị chủ tiệm rất vui vẻ thẳng thắn và tư vấn nhiệt tình.
    - Cơ sở: 234 Lê Trọng Tấn, p. Tây Thạnh, q. Tân Phú, HCM
    - Phone: 0838164597
    - Hotline: 0985499797
    • 140 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chị có thể tham khảo mẫu mã và giá cả tại trang Yes24 Việt Nam. Trang này bán đầm xinh lắm, mặc rất chi là đẹp, em thấy giá cũng được. http://www.*********/ web đây ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mới mua cái đầm bên 132 Lê lai, che đc cái bụng lại cải thiện chiều cao.hàng bên đấy thấy cũng đc lắm.đi làm đi chơi gì mặc đều được.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3