• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.64K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 246 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Các mẹ HN cho em hỏi mua jumpsuit ở đâu mà ngon bổ rẻ nhỉ. Em sắp đi biển rùi muốn sắm vài em jumpsuit mà chưa kiếm được
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,022 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Chị qua muare đi
    Rất nhiều bạn bán, chủ yếu là hàng Quảng Châu, TQ. Nhưng mà chủ top nên xem hàng thật việc thật nhà, nhìn hình web ko khéo là lầm
    • 122 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

jumsuit e thấy ở Mộc với lị Mess đẹp, hàng mr nhìn cứ lởm lởm í
    • 1,506 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Mình kéo top này lên vì mình cũng đang có nhu cầu jumpsuit! Mẹ nào biết shop nào ở HN bán thì chỉ mình với, mình đang muốn mua mấy bộ short jumpsuit, mặc nhà cũng được mà trông vẫn rất cá tính!
    Mình google thấy cũng có mấy web để order hàng nhưng ko dám liều! Vì dính mấy cái mua kiểu online đến lúc lấy về mặc thì chả ưng ý tẹo nào!
    • 5,305 Bài viết

• 7,047 Được cảm ơn

ở Bà triệu 1 dãy bán quần áo nữ có nhìu jumpsuit lắm, em mua ở Nhím xù, xinh lắm chị ạ. Hàng ở khu BT ý cũng khác hẳn hàng muare luôn. Cá nhân em thích jumpsuit lanh, mặc mát mẻ, nhẹ nhàng, ko quá hở hang mà vẫn sexy
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 1,506 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyBéo Xem bài viết
    ở Bà triệu 1 dãy bán quần áo nữ có nhìu jumpsuit lắm, em mua ở Nhím xù, xinh lắm chị ạ. Hàng ở khu BT ý cũng khác hẳn hàng muare luôn. Cá nhân em thích jumpsuit lanh, mặc mát mẻ, nhẹ nhàng, ko quá hở hang mà vẫn sexy
    Cảm ơn thông tin của bạn. Vẫn mong chỉ dẫn thêm của các mẹ vì mình lên BT trời nắng nóng thế này hơi ngại, hy vọng tìm được cửa hàng ở mạn Cầu Giấy, HQV...
    • 76 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Mặc jumpsuit dễ lộ hàng lắm đó các bạn...
    • 1,506 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuquan91 Xem bài viết
    Mặc jumpsuit dễ lộ hàng lắm đó các bạn...
    Thế hả bạn? Mình thấy nó kín đáo thế cơ mà nhỉ!
    • 76 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

À mà mình quên mất là cũng tùy jumpsuit bạn chọn nữa, chọn kiểu như hot girl Sam thì trông thô bỉ lắm.
    • 1,506 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuquan91 Xem bài viết
    À mà mình quên mất là cũng tùy jumpsuit bạn chọn nữa, chọn kiểu như hot girl Sam thì trông thô bỉ lắm.
    Thank bạn, mình định diện về quê chồng nên chắc ko diện mấy cái sexy quá đâu!:Smiling:
    • 76 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Diện về quê chồng thì mình khuyên bạn đừng chọn kiểu này, thời trang quá nhiều khi không mát mắt các cụ đâu. Bình thường thì jeans & pull, còn đi chơi thì diện đầm, giờ đầm nhiều kiểu vừa đẹp, thời trang mà lại được tiếng ăn mặc kín đáo. Muốn gợi cảm thì còn nhiều dịp mà, khi nào chỉ có 2 ta thì vô tư còn gì. ^^
    • 5,305 Bài viết

• 7,047 Được cảm ơn

mình toàn mặc jump lanh, có loại quần ngắn cũn ( mua ở Nhím xù ) thì mới sợ hở, dây áo có thể chỉnh cao lên mà. Sợ hở thì mua loại quần ngố, dài đến đầu gối là ok
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 258 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Jumpsuit cũng tùy loại mà đâu phải jumpsuit nào cũng hở hang nhỉ. Cơ mà mặc đẹp thì đẹp thiệt nhưng mà những lúc muốn đi "hái hoa" thì phiền thôi rồi =))
    • 1,506 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

mình toàn mặc jump lanh, có loại quần ngắn cũn ( mua ở Nhím xù ) thì mới sợ hở, dây áo có thể chỉnh cao lên mà. Sợ hở thì mua loại quần ngố, dài đến đầu gối là ok
    Hôm trước mình cũng vào Nhím Xù đấy mẹ nó ạ, có bộ jumpsuit kẻ caro mình kết lắm nhưng lại 2 dây thế là ko mua nữa. Về nhà hơi tiếc, đáng lẽ cứ mua - mặc ở nhà vừa đẹp vừa mát.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Munnie 1210
    Jumpsuit cũng tùy loại mà đâu phải jumpsuit nào cũng hở hang nhỉ. Cơ mà mặc đẹp thì đẹp thiệt nhưng mà những lúc muốn đi "hái hoa" thì phiền thôi rồi =))
    Đúng là phiền thôi rồi mẹ nó ạ, nhưng ăn chơi ko sợ mưa rơi mà he he
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

năm nay bohemieng,maxi va jumpsuit lên ngôi
    MAXI,BOHEMIENG,CÔNG SỞ.DẠO PHỐ

http://zaodich.com/forum/f2488/maxi-...oi-ve-1226774/
    • 2,308 Bài viết

• 6,302 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Munnie1210 Xem bài viết
    =)) bạn này nói đúng quá, tớ cũng mê jumpsuit mà ngại cái khoản "hái hoa" lắm lun, nên toàn chọn loại jump dạng yếm buộc cổ/dạng ống, mặc kèm với áo thun bên trong vừa xinh vừa dễ xử lí, kéo dây cái rẹt là tuột hết xuống Mình đang mê cái kiểu jump này này
    Beauty is how you feel inside, and it reflects in your eyes. It is not something physical. (Sophia Loren)
    • 5,305 Bài viết

• 7,047 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetcm Xem bài viết
    Hôm trước mình cũng vào Nhím Xù đấy mẹ nó ạ, có bộ jumpsuit kẻ caro mình kết lắm nhưng lại 2 dây thế là ko mua nữa. Về nhà hơi tiếc, đáng lẽ cứ mua - mặc ở nhà vừa đẹp vừa mát.

Đúng là phiền thôi rồi mẹ nó ạ, nhưng ăn chơi ko sợ mưa rơi mà he he
    đấy, tớ mua bộ kẻ caro đấy đấy, 230k thì fải. Có phải là dáng quần đùi ko bạn? Bf khen đẹp, nhg mà hơi bị sexy :Laughing: bộ ý mặc mát lắm, đi chơi loanh quanh vẫn mặc dc, chứ ko nhất thiết là fải ở nhà.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LyBéo; 12/07/2011 vào lúc 08:29 PM.
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ vào web: www.cherylshop.tk ở ngay trương định thôi, Nhiều mẫu JS đẹp lắm mà giá chỉ 170k thôi
    • 52 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

gmarket.co.kr ch ơi sáng nay em vừa xem thấy có 1 loạt jumpsuit sale nhìn yêu lắm (mỗi tội phải order, ko đc thử và chờ cũng hơi lâu 1 tí :-s)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi oni_ky515; 12/07/2011 vào lúc 08:51 PM.
    • 1,506 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

đấy, tớ mua bộ kẻ caro đấy đấy, 230k thì fải. Có phải là dáng quần đùi ko bạn? Bf khen đẹp, nhg mà hơi bị sexy :Laughing: bộ ý mặc mát lắm, đi chơi loanh quanh vẫn mặc dc, chứ ko nhất thiết là fải ở nhà.
    Uh, đúng rồi bạn ạ. Mình ko mua về nhà cũng thấy hơi tiếc
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2