THỜI TRANG

Mua giầy, quần áo thể thao, Adidas Nike Puma ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 40.7K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các chị có biết nơi nào ở HN bán giầy xịn của các hãng này ko ạ? Vì em thấy thực chất khi ra nước ngoài vào những Shop xịn của những hãng này đều ghi Made in VietNam. Nếu anh chị nào biết thì địa chỉ của của hàng chính hãng bán và giới thiệu sản phẩm thì mách giùm em với nha. Cảm ơn rất nhiều ạ.:Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 997 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanvan Xem bài viết
    Các chị có biết nơi nào ở HN bán giầy xịn của các hãng này ko ạ? Vì em thấy thực chất khi ra nước ngoài vào những Shop xịn của những hãng này đều ghi Made in VietNam. Nếu anh chị nào biết thì địa chỉ của của hàng chính hãng bán và giới thiệu sản phẩm thì mách giùm em với nha. Cảm ơn rất nhiều ạ.:Kiss:
    ở vincom có 1 hàng adidas bán đồ khá được, nhưng vào hàng adidas ở trang tiền plaza cũng cái balo đấy mà đắt hơn 30k :Smiling: . Bác thử lên vincom xem sao
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_nhóc Xem bài viết
    ở vincom có 1 hàng adidas bán đồ khá được, nhưng vào hàng adidas ở trang tiền plaza cũng cái balo đấy mà đắt hơn 30k :Smiling: . Bác thử lên vincom xem sao
    Vincon ở đâu hả chị. Chị cho em địa chỉ đi ạ, đi xa lâu quên mất HN rùi:Crying:
    • 997 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanvan Xem bài viết
    Vincon ở đâu hả chị. Chị cho em địa chỉ đi ạ, đi xa lâu quên mất HN rùi:Crying:
    chính xác thì ko nhớ lắm nhưng bác cứ đi hết đường bà triệu là thấy mà :Smiling:
    • 820 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái chỉ giúp em địa chỉ mua giày nữ của Nike xịn với ạ ! Em cảm ơn các mẹ nhìu nhìu :Rose:
    Mẹ mong con yêu của bố mẹ sinh ra sẽ khỏe mạnh, xinh xắn như thiên thần :X :X
    • 217 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

hn nh cửa hàng phân phối của nike mà bạn trên đinh tiên hoàng, hàm long, trung tâm thương mại như tràng tiền, vincom, parkson nh nh mà bạn. chúc bạn tìm đc đôi giày ưng ý nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Valentine này e định tặng ox đôi giày adidas hay nike. E xem trên trang 5s.vn thấy bán giày adidas rẻ quá (vd: ngoài cửa hàng chính hãng bán ~2tr thì ở đây bán 800-900k). Chủ shop cam đoan hàng thật xách tay về (đương nhin rùi!). Ai có kinh nghiệm mua giày thể thao trên các trang mua sắm online thì chỉ e với nhé. Converse all star linh tinh thì e còn biết đường xem chứ loại này thì :Worried:
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mọi ng` ơi giúp e với
    • 337 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn mua giày Nike size mấy? Mình có 1 đôi Nike size 11 nè
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trên vincom hoặc parkson có đó bạn ạ, nhưng thường đắt hơn giá thật nhiều, mình thấy mua trên ebay vẫn đồ chính hãng mà giá lại rẻ hơn, có điều bạn phải chờ thời gian ship từ Mỹ về thôi, share bạn link tham khảo thử xme nè
    • 1,331 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Đồ Adidas,Nike nếu so với tiền E hay $ thì có quái gì mà đắt...có Puma giá cao hơn 1 tí... Nên mua ở cửa hàng của hãng thì đảm bảo...ở Hà nội thì bạn vào các trung tâm TM như Vincom,Parkson,Trang Tiền đều có...Hàng thì Made in VN,China,Indonesia ... đủ cả nhưng đúng là chính hãng ... Đừng mua vớ vẩn ở ngoài toàn hàng nhái...
    • 2,374 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangsjc Xem bài viết
    Đồ Adidas,Nike nếu so với tiền E hay $ thì có quái gì mà đắt...có Puma giá cao hơn 1 tí... Nên mua ở cửa hàng của hãng thì đảm bảo...ở Hà nội thì bạn vào các trung tâm TM như Vincom,Parkson,Trang Tiền đều có...Hàng thì Made in VN,China,Indonesia ... đủ cả nhưng đúng là chính hãng ... Đừng mua vớ vẩn ở ngoài toàn hàng nhái...
    Puma sao mà giá cao hơn cả Adidas được nhỉ?
    • 280 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poodle19 Xem bài viết
    puma hơn đới bác
    • 1,331 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poodle19 Xem bài viết
    Vi` nếu mua Puma hàng nha'i thi` gia' rẻ hơn adidas,nike nha'i...nhưng hàng thật thi` Puma gia' cao hơn...
    • 606 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

ở phạm ngọc thạch có cửa hàng Fila đới, bạn nên mua đỡ trùng hàng
    • 2,374 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangsjc Xem bài viết
    Vi` nếu mua Puma hàng nha'i thi` gia' rẻ hơn adidas,nike nha'i...nhưng hàng thật thi` Puma gia' cao hơn...
    Mình mua quần áo ở Sydney chắc không phải đồ nhái đâu nhỉ, và puma không đắt hơn adidas. So là so thế nào cơ? Lấy ví dụ áo training của puma khoảng 50 đô Úc, thì áo training của adidas là 69 đồng, cùng loại vải, kiểu na ná. Hoặc giày running cho nam nhé, kiểu mới nhất của puma giá 220 đồng, trong khi kiểu mới nhất cùng loại của adidas là 279 đồng. Mình tập gym mà, quần áo chỉ có adidas thôi. Mình ác cảm với Nike và không bao giờ xài Nike.
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

có mẹ nào biết chỗ nào ở HN bán đồ của Kappa không nhỉ trừ Vincom,.Parkson ra đó: tớ thích áo pull và giầy thể thao của nó mà tìm mỏi mắt k thấy, ở Vincom toàn là made in china mà bán toàn trên 1m, đắt kinh, hic,...hic...:Laughing:
    Thks cả nhà trước nha:Rose:
    • 1,331 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Hê...mình mua áo khoác Ferrari của Puma thấy đắt hơn áo khoác Real hay ManU của Nike,Das...Kể cả đôi Dugati so với Posche Design hay Vespa của Das cũng đắt hơn...
    • 1,331 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocahontas45 Xem bài viết
    có mẹ nào biết chỗ nào ở HN bán đồ của Kappa không nhỉ trừ Vincom,.Parkson ra đó: tớ thích áo pull và giầy thể thao của nó mà tìm mỏi mắt k thấy, ở Vincom toàn là made in china mà bán toàn trên 1m, đắt kinh, hic,...hic...:Laughing:
    Thks cả nhà trước nha:Rose:
    Hàng hóa mình cũng chẳng quan tâm đến Made in ở đâu...miễn là hàng đúng hãng là được...Bây giờ kiếm đâu ra hàng sản xuất tại các nước lớn mà đều thuê gia công hết kể cả hàng cao cấp như Hermes hay LV...mà bọn Tàu giá cả nó luôn tốt nhất nên rất nhiều hãng thuê bọn nó...Mà mình thấy hàng thể thao thì Made in CN còn khá hơn Made in VN
    • 74 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thực sự bây giờ hàng hiệu đa số Made in China. Kappa sale ở VN thì 100% from China. Levi's thì đôi khi mới có from Indonesia.

Thật là nản luôn. Mình rất thích Puma và Kappa, mà ráng không xài đồ của Bác Hồ CĐ, nên vẫn phải nhịn.

Vừa kính phục vừa cay cú với thằng China, đại công xưởng của thế giới.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2