THỜI TRANG

Mua giầy nam xịn ở đâu (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 737 Bài viết

• 15,015 Được cảm ơn

Cả nhà ơi ai có địa chỉ nào mua giày cho chồng ở đâu,loại xịn và đẹp chỉ cho mình chỗ với. Giầy nam khó mua quá. Ở HN ý
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua giầy nam ở đâu giá cả phải chăng, đẹp & chất lượng tốt

Các mẹ ơi, ax mình đang muốn nâng cấp giầy dép mà mình thì lại ko biết chỗ nào bán giầy dép dành cho nam vừa đẹp vừa chất lượng mà giá cả lại phải chăng nữa. Chỉ giúp mình với các mẹ ơi.

• May đồ veston và mua giày nam nơi đâu ở Sài Gòn?

Xã ông nhà mình chỉ thích mặc quần jeans, áo thun hoặc áo sơ mi, đi giày thể thao ở mọi lúc mọi nơi. Tham dự hội nghị quan trọng, tiệc tùng gì gì cũng vậy. Mình góp ý hoài cho đến hôm nay mới chịu. Mà vì trước giờ không chịu mặc nên mình đi đâu có thấy veston nam hoặc giày nam cũng không dể ý. Giờ...

• Thời trang sỉ

Mình kinh doanh thời trang onl cũng hơn năm nay, lúc đầu chỉ bán lẻ, giờ nguồn hàng bắt đầu ổn định...

• Nét đẹp Á Đông

"Ai cũng khen em đẹp Khác hẳn với ngày xưa Chạy trốn những cơn mưa Nét nhạt nhòa - Mặt mộc ...

• Bay bổng trong nắng hè với những chiếc maxi nhẹ mát

Tiết trời xấp xỉ 40 độ C luôn là động lực khiến những cô nàng tự tin nhất cũng phải diện váy, bởi...

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhkeu
    Cả nhà ơi ai có địa chỉ nào mua giày cho chồng ở đâu,loại xịn và đẹp chỉ cho mình chỗ với. Giầy nam khó mua quá. Ở HN ý
    Ban co the den 31A Pho hue, hieu Giay de xem co ung doi nao không. O day chat lương tot va gia ca cung phai chang
    • 123 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

CHị ra hàng Tiến Lộc ở Hàng trống ý. Giầy khá nhiều đôi đẹp. Giá xấp xỉ khoảng 2tr gì đó.
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhkeu
    Có một cửa hàng bán giầy Ý ở gần đầu ngã tư Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn, bên tay phải ý. Giá khoảng từ 1,3tr trở lên
    • 169 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn lên Vincom có 1 shop bán giày Ý xịn, đẹp tuyệt vời luôn và nhưng giá cũng rất cao.
    Linh Linh

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua giầy thể thao ngoại cỡ ở chỗ nào nhỉ, các mẹ mét em với. Đừng nói với em là ở phố Tôn Đức Thắng nhé, em lượn ở đấy nhiều rồi mà số 45 khó kiếm lém.
    • 2,213 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Mình có 1 đôi giày nam xịn, mới 100%, da lộn màu nâu (trong hình có vẻ như màu tông đỏ dưới ánh đèn neon nhưng thực chất là màu nâu, da sần, buộc giây, cỡ 43 (chiều dài đế giày là 32), hiệu Carlo Botrini - Firenze, giày Ý nhưng mua ở Nhật. Dưới đế giày có dán 1 mẩu sticker ghi là "Leather upper/ Leather lining/Man made sole/ Made in Italy"

Mẹ nào có nhu cầu thì nhắn cho mình nhé. Mình muốn để lại với giá 1,3 triệu và xin gửi vào Quỹ CSTT 500k. Xin cảm ơn
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/
    • 636 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbimcay
    Mua giầy thể thao ngoại cỡ ở chỗ nào nhỉ, các mẹ mét em với. Đừng nói với em là ở phố Tôn Đức Thắng nhé, em lượn ở đấy nhiều rồi mà số 45 khó kiếm lém.
    Ở góc Trần Hưng Đạo và Yết Kiêu ý. Giày to dã man luôn. Hàng Made in VN
    • 89 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ở SG ơi, chỉ cho em chỗ mua giầy xịn với. Em có qua Valentino nhưng ko biết có xịn thật ko nữa.
    • 389 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị em ơi, cho em hỏi chỗ mua giầy Nam đẹp và xìn xịn ở đâu nhỉ? Sắp Sinh nhật Bố của con gái em. Giá khoảng 100USD là ok ạ.
    (Thấy em chiều chồng em không? Thôi 1 năm có 1 lần)
    Bố Mẹ Yêu CUNNA
    • 129 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Cửa hàng Da ở Hai Bà Trưng, đối diện Plaza và Pelinni ở ngã tư Bà Triệu cắt Lý Thường Kiệt, cạnh shop áo cưới.
    Khoảng 100USD là trung bình, tuy nhiên đôi nào từ 150USD trở lên thì đẹp thật.
    • 174 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bổ sung: Cửa hàng đồ da không chỉ có 1 điểm bán ở Hai Bà Trưng, trên phố Diện Biên Phủ (gần mấy hàng Cafê ấy) cũng có một cửa hàng to tướng. Tiền nào của nấy, qua đấy xem rồi đi chỗ khác cũng thấy khó chọn.
    • 389 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Sên
    Bổ sung: Cửa hàng đồ da không chỉ có 1 điểm bán ở Hai Bà Trưng, trên phố Diện Biên Phủ (gần mấy hàng Cafê ấy) cũng có một cửa hàng to tướng. Tiền nào của nấy, qua đấy xem rồi đi chỗ khác cũng thấy khó chọn.
    Cám ơn các bác đã tư vấn, em sẽ qua 2 cửa hàng đồ da đó xem, hy vọng là anh xã nhà em tậu được 1 đôi ở đó.
    Có gì em sẽ báo cáo nhé!
    Bố Mẹ Yêu CUNNA
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi Cửa Hàng Đồ Da í, bây giờ mở ở Tầng 3 Vincom, chuyên bán hiệu Borse Mogan của Ý, mẫu nào đẹp nhất đều mang lên đó nên dễ chọn lắm. Giá khoảng 2triệu 5 T__ Giày Ý mà.
    • 486 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Không hiểu nghĩa từ "xịn" của bạn là tầm bao nhiêu xiền, vì anh nhà mình năm ngoái mua 1 đôi giày ở Vincom với giá xấp xỉ $1.000, hãng của Ý, nhưng vẫn chỉ là giầy Made in Trung Quốc thôi bạn ạ.

Phố Tràng Thi có nhiều hàng giày đẹp (đoạn từ Quang Trung đến Bông-Nhuộm) có giá tầm 2-5 triệu. Bạn có thể tham khảo.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bé cúc cu; 01/10/2009 vào lúc 09:50 AM.
    • 486 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Sên Xem bài viết

Theo em thấy thì hàng này trung bình chỉ có hàng dưới 2tr, nhưng nếu anh nhà chị mà kỹ tính thì sẽ thấy là... chất lượng còn thủ công lắm chị ạ.
    • 1,257 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Luigi Batani ở ngã tư Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn, made in Thailand rõ ràng, chấp nhận được, thỉnh thoảng có đợt sale model cũ 30-40%. Mình mua 2 đôi 1 đen 1 nâu ở đó đi dáng rất đẹp (1.3-1.8tr đã giảm giá :Battin ey
    Cuộc đời tươi đẹp
    • 245 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bé cúc cu Xem bài viết
    Không hiểu nghĩa từ "xịn" của bạn là tầm bao nhiêu xiền, vì anh nhà mình năm ngoái mua 1 đôi giày ở Vincom với giá xấp xỉ $1.000, hãng của Ý, nhưng vẫn chỉ là giầy Made in Trung Quốc thôi bạn ạ.

Phố Tràng Thi có nhiều hàng giày đẹp (đoạn từ Quang Trung đến Bông-Nhuộm) có giá tầm 2-5 triệu. Bạn có thể tham khảo.

Chồng em hay mua ở Euro Shoes, đối diện hàng kem Ice-cream ở Tràng thi ấy ạ. Chồng em toàn mua cả quần, vest, giầy ở đấy. Giá phải chăng mà cũng nhiều lựa chọn. Ở đấy cũng mặc cả được 1 tí đấy chị ạ. Chồng em mua cả giày cưới lẫn giày đi làm ở đấy :Smiling:
    • 44 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ban oi len Parkson nhe
    • 134 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Đúng là mình mà thấy Made in China thì dù thương hiệu thế nào đi nữa mình cũng không khoái! Tết vừa rồi vợ chồng mình tậu được đôi giày Braxin rất sành điệu hehe, giờ vẫn thấy sướng vì là mõm gù, mốt nhất đấy!
    After rain comes fair weather!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2