THỜI TRANG

Mua giầy nam xịn ở đâu (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 52.2K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 737 Bài viết

• 15,012 Được cảm ơn

Cả nhà ơi ai có địa chỉ nào mua giày cho chồng ở đâu,loại xịn và đẹp chỉ cho mình chỗ với. Giầy nam khó mua quá. Ở HN ý

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhkeu
    Cả nhà ơi ai có địa chỉ nào mua giày cho chồng ở đâu,loại xịn và đẹp chỉ cho mình chỗ với. Giầy nam khó mua quá. Ở HN ý
    Ban co the den 31A Pho hue, hieu Giay de xem co ung doi nao không. O day chat lương tot va gia ca cung phai chang

• 123 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

CHị ra hàng Tiến Lộc ở Hàng trống ý. Giầy khá nhiều đôi đẹp. Giá xấp xỉ khoảng 2tr gì đó.

• 631 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhkeu
    Có một cửa hàng bán giầy Ý ở gần đầu ngã tư Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn, bên tay phải ý. Giá khoảng từ 1,3tr trở lên

• 168 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn lên Vincom có 1 shop bán giày Ý xịn, đẹp tuyệt vời luôn và nhưng giá cũng rất cao.
    Linh Linh

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua giầy thể thao ngoại cỡ ở chỗ nào nhỉ, các mẹ mét em với. Đừng nói với em là ở phố Tôn Đức Thắng nhé, em lượn ở đấy nhiều rồi mà số 45 khó kiếm lém.

• 2,213 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Mình có 1 đôi giày nam xịn, mới 100%, da lộn màu nâu (trong hình có vẻ như màu tông đỏ dưới ánh đèn neon nhưng thực chất là màu nâu, da sần, buộc giây, cỡ 43 (chiều dài đế giày là 32), hiệu Carlo Botrini - Firenze, giày Ý nhưng mua ở Nhật. Dưới đế giày có dán 1 mẩu sticker ghi là "Leather upper/ Leather lining/Man made sole/ Made in Italy"

Mẹ nào có nhu cầu thì nhắn cho mình nhé. Mình muốn để lại với giá 1,3 triệu và xin gửi vào Quỹ CSTT 500k. Xin cảm ơn
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/

• 631 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbimcay
    Mua giầy thể thao ngoại cỡ ở chỗ nào nhỉ, các mẹ mét em với. Đừng nói với em là ở phố Tôn Đức Thắng nhé, em lượn ở đấy nhiều rồi mà số 45 khó kiếm lém.
    Ở góc Trần Hưng Đạo và Yết Kiêu ý. Giày to dã man luôn. Hàng Made in VN

• 89 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ở SG ơi, chỉ cho em chỗ mua giầy xịn với. Em có qua Valentino nhưng ko biết có xịn thật ko nữa.

• 390 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị em ơi, cho em hỏi chỗ mua giầy Nam đẹp và xìn xịn ở đâu nhỉ? Sắp Sinh nhật Bố của con gái em. Giá khoảng 100USD là ok ạ.
    (Thấy em chiều chồng em không? Thôi 1 năm có 1 lần)
    Bố Mẹ Yêu CUNNA

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4