THỜI TRANG

Mua đồng hồ đúng hiệu, đúng giá ở đâu? (SG)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 56.6K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6
    • 177 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tại sao dưới logo ảnh cua cu Jean lúc thì là tên của bé Siêu, lúc lại là tên của Ánh Dương thế hả bố cu Jean????
    Me ATuu (Ha noi)

• 1,218 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thôi chết rồi ! vậy thì phải "kiện" kythuat WTT chứ ! không phải lỗi của bố Cu Jean đâu Mẹ A Tuu ơi !

Allo Allo ! nếu kythuat WTT có nghe thấy thì đổi lại tên của Cu Jean giùm nhé, bé Ánh Dương hỏng chịu gửi tên sang hình của người khác đâu á !!! ops: :rolleyes:

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo kinh nghiem cua minh thi neu da muon xai "hang hieu" thi tot nhat nen mua o nuoc ngoai, vua re hon lai dam bao 100%. Minh cung da mua 1 cap dong ho Longines o CH Tictac (nhan dip ky niem 5 nam ngay cuoi)...Nhung tuong it nhat phai den ky niem 10 nam moi phai mua them cap Omega (cung muon dc giong Cindy va DV007) thi hoi oi, duoc dung 2 nam da phai di thay du thu (ngoai pin) voi gia "linh kien ngoai nhap"!!!!Buc minh lam. Luc mua thi cu nghi la hang "xin", lam gi phai hoi xem co bi nuoc vo hay ko. The nhung den luc di sua (vi moi thay pin ma van ko chay) thi ho bao : hong vi ko dung duoc nuoc (!?) va de nghi thay mat kinh neu muon xai nuoc voi gia 150USD. That het biet. Ma oai oam la ca 2 "anh chi" deu bi the moi tuc chu!! Minh mat niem tin khi "quyet dinh trong Tictac" lam roi!

• 256 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Tranh thủ up cho J mới được 1 pix thôi, để weekend này bố J up nhiềuu hơn
    Sống trong đời sống cần co' một TẤM LÒNG.
    Để làm gì, em biết không?
    Nguyen Tu`ng Qua^n - my angel

• 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Ôi, bố mẹ cu Jean nuôi khéo quá, nhìn bé cưng quá đi thôi. Bố Jean mau mau post thêm vài tấm nữa cho bà con thưởng thức.

• 256 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Be Au ui, bo J co gui qua mail roi ma???

http://www.hpphoto.com/servlet/com.hp.HPGuestLogin?username=jimmii&password=74029 309

Thu vao link tren xem thu nha, bo J moi up hoi trua nay day

• 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

He he, lâu lắm không check mail nên không biết. Bé Âu mới coi hình rùi.
    Ui, cu Jean cũng "giừ" như anh Pepe vậy. . Bố khoe "hàng" hơi bị nhiều nha, tức quá, bố Pepe cũng tự hào về "hàng" của cháu lắm mà mẹ cháu không dám khoe, sợ bà con phản đối ! ops:

• 256 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Kekeke, hang Vietnam chat luong cao mà, hehehe

Nhìn Pepe thích that day, bo J cu noi sao cho J lon giong anh Pepe thọi

Eh, hom qua dung 3,5 tháng moi biet lat day, tre hon Pepe 1 thánng hạ Cu cau lat xong thi la toang len, cái dau ngóc len nhu gà mo vay, mac cuoi lam. Bo J cung "choi" can canh duoc may tam roi, de it hom nua rua roi up len cho ban con xem

Bo J

• 1,280 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo Cu Jean Xem bài viết
    Tội nghiệp J , hôm nay là "sinh nhật " 3 tháng đấy, ấy vậy mà bố J vẫn còn xài cái hình lúc còn đầy tháng, OK, để "thuận tiện" cho các chị trong vấn đề kén rể, tuần sau bố J sẽ up lên những "bức chân dung" mới toanh nhé, bảo đảm nghệ thuật.
    Bo Cu Jean ơi mình muốn mua đồng hồ nam làm quà,nghe nói bo cu jean wen biet CH bán Đồng Hồ Mắt Kinh giảm 50% cho TV WTT hả?cho minh biết thông tin ti đi.Thanks

• 509 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Các Mẹ thân mến ! Em đang có nhu cầu mua một chiếc đồng hồ để tặng sinh nhật. Em đã đi nhiều nơi trong SG này, VD Diamond, Parkson, các cửa hàng trên đường Đồng Khởi. Tuy nhiên em không biết quyết định mua loại nào cả ! Vậy nên hôm nay em post lên diễn đàn rất mong nhận được sự đóng góp của các Mẹ. Theo các Mẹ thì đồng hồ nữ hiệu nào là tốt, thời trang và mua ở đâu là tin cậy nhất ? Rất mong nhận được ý kiến của các Mẹ.

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6