THỜI TRANG

Mua đồ tại chợ An Đông, Q5

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 183K Lượt đọc
  • 165 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 348 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Không có ai chặt chém đâu bạn ơi. Thuận mua vừa bán mà, ai mua họ cũng bán giá như nhau hà.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MÌnh thấy đồ ở chợ An Đông chủ yếu là hàng sỉ, cũng không nhiều sạp lắm đâu. Bạn đi tầm 20' là hết cái chợ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PRINCESS-2012 Xem bài viết
    Sorry Mod nếu bài viết này vi phạm quảng cáo trong diễn đàn thì Mod xóa giúp mình nhé!
    Mình chuyên lên hàng đầm thời trang giao trên A Đ, nếu bạn nào có nhu cầu lấy sỉ thì inbox cho mình, mình nhắn địa chỉ đến nhà xem hàng nhé! Nhà mình cách chợ A Đ khoảng 5p đi xe máy. Hoặc bạn nào ở tỉnh thì nhắn sdt có Viber mình gửi hình mẫu cho xem. Ai có nhu cầu hoặc muốn tìm hiểu về giá cả, mẫu mã cứ inbox mình sẽ cho sdt để trao đổi dễ dàng hơn. Đừng hỏi trên diễn đàn này sợ Mod khoá nick mình thì tội nghiệp mình lắm...

bạn vui lòng cho mình xin địa chỉ , gmail hoặc fb

0982.345.943 K
    trantieuquai@gmail.com.

thanks bạn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi có thể cho em xin liên lạc của nguồn hàng túi xách f1 đc ko? em ở sài gòn
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban nao co nguon hang thoi trang nu va thoi trang tre em dep. Tot. Gia canh tranh thi pm minh voi nhe. Mail minh la vycat232@gmail.com nha. Thanks mn
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào từng lấy hàng ở an đông thì cho mình hỏi... Nếu lấy sỉ vd 1 mẫu là 5 cái. Mình lấy chỉ 1 mẫu duy nhất thôi được không, hay là phải lấy ít nhất bao nhiêu mẫu mới được giá sỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vynguyen_9248
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9