THỜI TRANG

Mua đồ tại chợ An Đông, Q5

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 159K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

25 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PRINCESS-2012 Xem bài viết
    Sorry Mod nếu bài viết này vi phạm quảng cáo trong diễn đàn thì Mod xóa giúp mình nhé!
    Mình chuyên lên hàng đầm thời trang giao trên A Đ, nếu bạn nào có nhu cầu lấy sỉ thì inbox cho mình, mình nhắn địa chỉ đến nhà xem hàng nhé! Nhà mình cách chợ A Đ khoảng 5p đi xe máy. Hoặc bạn nào ở tỉnh thì nhắn sdt có Viber mình gửi hình mẫu cho xem. Ai có nhu cầu hoặc muốn tìm hiểu về giá cả, mẫu mã cứ inbox mình sẽ cho sdt để trao đổi dễ dàng hơn. Đừng hỏi trên diễn đàn này sợ Mod khoá nick mình thì tội nghiệp mình lắm...
    bạn ơi,,,mình đang định mở tiệm bán quần áo...bạn co thể gưi bảng báo giá chi tiết từng mặt hàng được k?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các anh chị...em đang định mở tiệm bán quần áo muốn lấy hàng ở chợ an đông nhưng k biết lấy ở đâu hợp lý cả, anh chị nào biết làm ơn gọi cho em qua sđt 01644309800 hoặc gmail : thientruongdiacuutrungkien@gmail.com...em xin cảm ơn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sorry Mod nếu bài viết này vi phạm quảng cáo trong diễn đàn thì Mod xóa giúp mình nhé!
    Mình chuyên lên hàng đầm thời trang giao trên A Đ, nếu bạn nào có nhu cầu lấy sỉ thì inbox cho mình, mình nhắn địa chỉ đến nhà xem hàng nhé! Nhà mình cách chợ A Đ khoảng 5p đi xe máy. Hoặc bạn nào ở tỉnh thì nhắn sdt có Viber mình gửi hình mẫu cho xem. Ai có nhu cầu hoặc muốn tìm hiểu về giá cả, mẫu mã cứ inbox mình sẽ cho sdt để trao đổi dễ dàng hơn. Đừng hỏi trên diễn đàn này sợ Mod khoá nick mình thì tội nghiệp mình lắm...
    ib em số dt ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế mình mua sĩ có bị nói thách khong các mẹ
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cũng đang muốn lấy sỉ túi xách F2 như Prada, Celine.... nhưng muốn mẫu mã đa dạng và giá ổn, số lượng e lấy từ 20 - 30 có chị nào đã từng lấy sỉ túi xách ở An Đông không ạ? E thấy tình hình nay phải có người giúp đỡ trước chứ vào đó chắc bị chém đứt cổ qá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up hoc hoi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, em ở tỉnh muốn mua hàng thời trang về bán, chị có thể cho em xem mẫu không ạ? email của em là quynhnhu3086@yahoo.com em cám ơn chị nhiều.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sena0679 Xem bài viết
    Có mẹ nào có kinh nghiệm mua đồ tại chợ An Đông thì share cho em với.Em thấy quần áo ở đó có nhiều mẫu đẹp nhưng em sợ nói thách mà em lại ko biết trả giá.Em đang định mua vài món cho con em nếu chạy về chỗ quen ở chợ Bà Chiểu thì xa quá (em ở nhà chồng Quận 1). Mẹ nào mua quen ở An Đông thì giới thiệu cho em vài sạp với (bất cứ loại hàng nào vì biết đâu mai mốt lại cần đến). Em cảm ơn lắm lắm ạ

chủ top giống e gê e cũng cần tư vấn giúp e vs nhoazzz ^^
    • 91 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caogotxinh Xem bài viết
    E cũng đang muốn lấy sỉ túi xách F2 như Prada, Celine.... nhưng muốn mẫu mã đa dạng và giá ổn, số lượng e lấy từ 20 - 30 có chị nào đã từng lấy sỉ túi xách ở An Đông không ạ? E thấy tình hình nay phải có người giúp đỡ trước chứ vào đó chắc bị chém đứt cổ qá
    E cũng có ý định như mẹ này, mẹ nào bít chỉ dùm tui e với, e cám ơn chị em nhà mình nhiều !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình cũng có nhu cầu lấy sĩ hàng đầm thời trang, mình ở tỉnh. Bạn cho mình số đt để tiện liên lạc nhé. Số của mình: 0123 6626892 hoặc 0973978212 (viber).
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me_ti_toet; 23/09/2013 vào lúc 12:49 PM.