Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Mua đồ tại chợ An Đông, Q5

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 145K Lượt đọc
  • 119 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 244 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Hi các chị, mọi người ai có nhu cầu muốn mua sỉ hàng thời trang thiết kế (đầm, váy nữ) ở TPHCM thì inbox cho e mail : lananhkts88@ gmail.com để e gửi hình 1 số mặt hàng e đang may và bán nha

Về chủng loại mặt hàng này thì em thấy trong bối cảnh nhà nhà xài hàng trung quốc nên em nghĩ những năm này về sau thời trang thiết kế và san xuất truc tiếp tai vn sẽ lên ngôi ạ.

Về giá cả thì như mọi ng cũng biết, thời trang thiết kế thường giá khá cao, ở những shop lớn ngta thường bán vs giá trên 500-1tr/ san phẩm, shop em bán giá mềm dao động từ 200-400k. Nếu các chị đặt sỉ ở shop em thi em sẽ để giá tốt cho mọi người, 1 kiểu đặt 3 cái, không cùng size cũng được vẫn sẽ được tính giá sỉ nha.

Một số hình ảnh san pham em đang bán, mọi ng gửi mail vào hộp thư lananhkts88@gmail.com để nhận được hình ảnh đầy đủ sản phẩm nha

• 44 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PRINCESS-2012 Xem bài viết
    Sorry Mod nếu bài viết này vi phạm quảng cáo trong diễn đàn thì Mod xóa giúp mình nhé!
    Mình chuyên lên hàng đầm thời trang giao trên A Đ, nếu bạn nào có nhu cầu lấy sỉ thì inbox cho mình, mình nhắn địa chỉ đến nhà xem hàng nhé! Nhà mình cách chợ A Đ khoảng 5p đi xe máy. Hoặc bạn nào ở tỉnh thì nhắn sdt có Viber mình gửi hình mẫu cho xem. Ai có nhu cầu hoặc muốn tìm hiểu về giá cả, mẫu mã cứ inbox mình sẽ cho sdt để trao đổi dễ dàng hơn. Đừng hỏi trên diễn đàn này sợ Mod khoá nick mình thì tội nghiệp mình lắm...
    Bạn ơi, mình cũng đang quan tâm đến nguồn hàng này, bạn vui lòng cho mình xin thông tin, mẫu mã va báo giá qua email pthao_312@yahoo.com,viber 096348 tám hai bốn tám nhé. Thanks bạn nhiều!

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi minh cung dang chuan bi mo shop.co gi ban gui qua viber cho minh tham khao voi nha.so dt cua minh 01274449899 hoac 01262631434.minh o nhatrang

• 86 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

sau 1 hồi tìm kiếm nguồn hàng chợ An Đông khá mất thời gian, sẵn có mẹ chào hàng mình đánh liều nhập túi ví F1 các kiểu từ Bằng Tường về bán, sẵn bỏ sỉ lun mẹ nào cần thì cứ inbox nhé, đảm bảo giá ưu đãi cho các mẹ WTT ^_^

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà e mới mở 1 tiệm bách hóa nhỏ nên mẹ e cũng nhờ e mua túi xách, theo e đi khảo sát sơ ở 1 số chợ thì hàng thường thì nên mua ở chợ Kim Biên hay Bình Tây gì đó( đi Bình Tây chắc giá ổn định hơn, Kim Biên thì giá cũng lộn xộn lắm, có mấy sạp hét giá cao ngút lun, họ cứ tưởng mình không đi hỏi giá hay sao ấy), còn hàng cao cấp thì nên vào An Đông, em nghe nói có 2 cái An Đông, em vào cái An Đông có 1 mặt là An Dương Vương, còn 1 mặt là Hùng Vương áh, chắc là chợ An Đông, do nhà e cũng bán ví rồi nên e đi vòng vòng xem mặt hàng với hỏi giá một số mẫu ví mà nhà e có, theo e thấy thì đa phần nếu họ biết mình mún mua sỉ rồi thì họ không thách giá lắm đâu các chị ạh, nên e cũng đi lòng vòng lựa sạp chủ yếu theo mẫu mã đa dạng hay không thôi, mà đa phần ở đây bán hàng đẹp, da tốt nên giá cũng tốt lun hik hik, khoảng từ 250 đến 4, 5 trăm mấy trên nữa cũng có. Do nhà e cũng mới bán nên e không rành mấy mẫu fake 1 2 của prada, celine,... gì gì như chị nói nên e chỉ thấy hàng nào đẹp giá tầm vừa vừa trên 2 3 trăm thì lấy khoảng 20 30 cái, mỗi mẫu 1 2 cái về cho mẹ e bán thui, nhưng mà e thấy nhiều mẫu rất đẹp, giá thì đẹp y như hàng , nếu chị muốn bán thì cứ lên xem hàng thế nào đi đã rồi hỏi han xem sao, nếu thấy không được thì bảo có gì 1 lát nữa quay lại rồi đánh bài chuồn lun, cùng lắm là bị xỉa theo vài câu thui chứ ko có gì hehe. E thấy Saigon square, Taka plaza chắc cũng lấy hàng từ An Đông về bán nhiều, nhìn mẫu mã, da cũng giống giống vậy, giá lẻ khoảng hơn giá sỉ ở AĐ khoảng vài trăm, e thấy cỡ vậy, cũng đúng mà, hàng tốt bán cũng chậm hơn hàng thường rùi, chi phí thuê mướn điện nước nhân công này nọ, hàng bị lỗi, tồn, nói chung là đủ thứ. Đó là một số kinh nghiệm của e, e vẫn còn đang trong cuộc truy lùng mua sỉ mấy loại túi xách giá vừa vừa rẻ rẻ, có chị nào biết thì chỉ e với nhé!

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

inbox cho mình với nha. Cám ơn bạn nhiều lắm
    Cám ơi đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn lấy đồ về bán dịp lễ tết sắp tới sau đó thì bán online và cũng có ý định mở shop nên mẹ nào có kinh nghiệm lấy sĩ ở AN Đông hay đang bỏ sĩ các mặt hàng thời trang quần áo túi xách thì chỉ cho mình hoặc liên lạc với mình số 0945599808 mong mọi giúp đỡ nha. thanks

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mình cũng đang quan tâm đến nguồn hàng này, gửi cho mình thông tin mẫu mã và giá cả qua mail bichvantran79@yahoo.com.vn. Mỗi lần lấy khoảng bao nhiêu cái là được

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sorry Mod nếu bài viết này vi phạm quảng cáo trong diễn đàn thì Mod xóa giúp mình nhé!
    Mình chuyên lên hàng đầm thời trang giao trên A Đ, nếu bạn nào có nhu cầu lấy sỉ thì inbox cho mình, mình nhắn địa chỉ đến nhà xem hàng nhé! Nhà mình cách chợ A Đ khoảng 5p đi xe máy. Hoặc bạn nào ở tỉnh thì nhắn sdt có Viber mình gửi hình mẫu cho xem. Ai có nhu cầu hoặc muốn tìm hiểu về giá cả, mẫu mã cứ inbox mình sẽ cho sdt để trao đổi dễ dàng hơn. Đừng hỏi trên diễn đàn này sợ Mod khoá nick mình thì tội nghiệp mình lắm...

Gửi cho em voi chị ơi. Email của em là:
    bichvantran79@yahoo.com.vn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi van1979thanh Xem bài viết

Gửi cho em voi chị ơi. Email của em là:
    bichvantran79@yahoo.com.vn
    chị ơi gửi cho e với mail: van_celina@yahoo.com hoặc chị gọi cho e số 0945599808 e cũng muốn tham khảo giá cả bên chị.