Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
THỜI TRANG

Mua dây giữ vớ đùi ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.82K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,197 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Bạn ơi, thông thường mua vớ đùi có silicon ở đâu hả bạn? Giá khoảng bao nhiêu vì mình hay mua vớ ở chợ Tân Định chẳng thấy người bán giới thiệu về loại này lần nào nên cũng không biết.
    Quay lưng, đạp lên chông gai con nhé

• 734 Bài viết

• 638 Được cảm ơn

Ngoài chợ ít bán hàng này lắm. Chị hỏi mấy shop hàng hiệu xách tay ở Nguyễn Trãi, LTT xem. Shop Banana chắc có đó, giá khoảng 200-300k. Shop vớ da Korea trên Diamond cũng có vớ đùi nhưng ko có loại silicon.

• 175 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

lên ngõ Gia Ngư í chị, từ Đinh liệt rẽ vào, bạt ngàn hàng bán đồ lót. rẻ lắm, chỉ mấy chục í, nhớ mặc cả nha chị

• 421 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Em không biết đã có mẹ nào thử qua chưa, nhưng em đã thử loại đai có dây kẹp tất giống mẹ nào đó post ở trên kia. Kết quả là nó tụt, hehehe.

Các mẹ cứ thử tưởng tượng là nó giống cái quần chip, có thêm 4 cái dây kẹp vào tất, cái dây đấy lúc nào cũng căng và có chiều hướng bị kéo xuống (vì tất tụt xuống mà), thế nên em nghĩ cái đấy sẽ tụt là chuyện đương nhiên. Cách khắc phục là thỉnh thoảng chịu khó kéo nó lên một tí.

Còn nếu các mẹ vẫn muốn tìm kẹp tất đùi, em thấy cái này chắc chắc sẽ không tuột. Nhưng thoát được cái quần tất mà lại tròng em corset này vào thì em… vái cả nón.
    Hình đính kèm
    Gấu yêu bố nào, yêu bố đi --> Hậu quả: (động từ Yêu của Gấu đấy, sợ chưa?)

• 756 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Tớ cũng suốt ngày phải mặc juýp đây. Chân mình xấu, nếu không đi tất thì chẳng tự tin gì cả. Hôm vừa rồi cũng mua thử tất đùi ở Gia Ngư về đi thử. Nhưng không biết do mình mua phải hàng dởm hay tại nó không đúng size. Mình đi thử thì thấy tất đùi nó thắt vào đúng phần đùi làm đùi mình (vốn dĩ to) lại bị thêm cái ngấn thịt phèo ra. Có mẹ nào bị giống mình không? Tớ thấy không ổn tí nào nên đành quay lại tất quần. Tớ hay mua tất lố ở bên hông chợ Đồng Xuân, loại tất da mỏng mặc rất thích, giá tính ra 15k/đôi. Giặt khoảng 3,4 lần thì bỏ, tính ra cũng rẻ.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy ở 161 nguyễn hữu cảnh có bán loại vớ kẹp đó các bạn.

• 212 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maikahanoi Xem bài viết
    Tớ cũng suốt ngày phải mặc juýp đây. Chân mình xấu, nếu không đi tất thì chẳng tự tin gì cả. Hôm vừa rồi cũng mua thử tất đùi ở Gia Ngư về đi thử. Nhưng không biết do mình mua phải hàng dởm hay tại nó không đúng size. Mình đi thử thì thấy tất đùi nó thắt vào đúng phần đùi làm đùi mình (vốn dĩ to) lại bị thêm cái ngấn thịt phèo ra. Có mẹ nào bị giống mình không? Tớ thấy không ổn tí nào nên đành quay lại tất quần. Tớ hay mua tất lố ở bên hông chợ Đồng Xuân, loại tất da mỏng mặc rất thích, giá tính ra 15k/đôi. Giặt khoảng 3,4 lần thì bỏ, tính ra cũng rẻ.
    Đây đây, m cũng y chang. Đang khổ sở vói ngấn bụng do tất quần nè.
    Mà mang tất đùi toàn bị tụt thôi.
    Cho m hỏi lạc đề chút, các mẹ hay mang tất da hoặc tất đen loại gì để thật chân & đẹp vậy ạ?

• 215 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honeypie Xem bài viết
    E thì thấy cái silicon xài ok lắm chị ạ. E mua hiệu vớ j của Đức quên rùi, mịn mỏng như da ấy, có điều mang chưa tới 10 lần toàn bị xước phải bỏ trong khi cái silicon của nó vẫn còn tốt. Tiếc ơi là tiếc. Bộ garter e mua gồm G-string và garter belt, y như hình trên. Công nhận trời nóng mặc vớ đùi mát mẻ thoải mái thật :Laughing:.
    bạn ơi bạn mua 1 bộ như thế ở đâu vậy?cho mình địa chỉ với

i'm a chicken

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2