THỜI TRANG

Mua đầm dự tiệc ở SG!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.6K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Tình hình là sắp tới có 2 cái đám cưới liên tiếp, nhưng e vẫn chưa có đầm để đi, mọi người có ai biết ở TPHCM chổ nào bán đầm đẹp, giá phải chăng 1 tý ạh.
    Style của e là đơn giản nhưng sang trọng tý.
    Thanks các chị nhiều !!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 79 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Style của mình y hệt như bạn vậy đó. Mình được chị đồng nghiệp giới thiệu đến đầm Sophilita. Hôm trước mình mua 2 cái, thấy cũng ok, bạn tới thử xem nha. Đường Lê Thị Hồng Gấm, đoạn cuối đường gần Nguyễn Thái Học.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutinvaongaymai Xem bài viết
    Style của mình y hệt như bạn vậy đó. Mình được chị đồng nghiệp giới thiệu đến đầm Sophilita. Hôm trước mình mua 2 cái, thấy cũng ok, bạn tới thử xem nha. Đường Lê Thị Hồng Gấm, đoạn cuối đường gần Nguyễn Thái Học.
    Thanks chị đã gọi ý, chị cho e biết giá cả luôn thì càng tốt ạh.
    • 79 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình mua 1 cái giá gần 500.000 và một cái giá hơn 500.000 một chút ( hình như 535.000 hay 545.000 gì đấy ). Vì mình hay shopping nên cũng không nhớ hết giá nữa. Hiiiii.
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

T7 này mình lượn ra đấy xem thế nào ?
    • 2,262 Bài viết

• 15,700 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutinvaongaymai Xem bài viết
    Mình mua 1 cái giá gần 500.000 và một cái giá hơn 500.000 một chút ( hình như 535.000 hay 545.000 gì đấy ). Vì mình hay shopping nên cũng không nhớ hết giá nữa. Hiiiii.
    Bạn có thể chụp cái hình lên cho mình xem cái đầm của bạn được ko?
    Hiệu thời trang này có website ko bạn?
    Vì mình thấy bây giờ mua 1 cái đầm đi đám cưới giá ít nhất cũng 800 nghìn rồi (ví dụ Hạnh Hoa, Nem,..).
    Mình ko biết mua đâu được cái đầm khoảng 500 nghìn nữa. Chạy khắp thành phố luôn.

• 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Hay chị nào biết chổ nào cho thuê đầm nhỉ ? Đầm đi tiệc e chỉ mặc đúng 1 lần, mua như thế tháng này e phải mất khoảng 1tr6 ( Nhu bobia nói ), thế thì chít em.
    • 682 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

ừ, mình cũng mua đầm ở Hạnh Hoa, hết 890.000. Nói chung nếu mà đi may thì chắc sẽ rẻ hơn, nhưng mình thích bận đầm may sẵn, dễ lựa nhiều kiểu, còn đi may là chết 1 kiểu, mà chưa chắc kiểu đó hợp với mình.

Ở Hạnh Hoa có cái đầm đẹp lắm, mà bực nhất là hôm đó mua nó hết size màu cam tía, em lại chỉ khoái màu đó... chỉ còn cái màu hồng, mà nhìn hem có sang.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gigisusu; 08/04/2010 vào lúc 05:35 PM.
    Get more happiness from your everyday growing!!

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đúng rồi các mẹ thông thái chia sẻ kinh nghiệm đi ạ. dạo này phải đi dự tiệc nhiều mà mới sinh xong chẳng có đồ mà mặc các mẹ ạ
    Em cũng đang có nhu cầu muốn mua đầm dự tiệc kín đáo, dơn giản và sang trong mà chẳng biết mua ở đâu. hic chán thế. Tại hồi nhỏ ko biết em bị gì mà để lại cái xẹo to dùng ngay chỗ ngực nên chẳng dám mặc áo rộng cổ. chán quá cơ:Crying:
    • 347 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

em có bán đầm nè. Các chị có thể qua xem và thử thoải mái giá thì 270k~ E chỉ giới thiệu chứ ko có quảng cáo trong web hì hì. Để thêm sự lựa chọn cho các c thui
    • 347 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

http://www.123mua.com.vn/xem?sp=IPMBXQNWaa web xem mẫu sp :LoveStruc:
    • 1,011 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

chị nuck ơi pm đi coi chừng mod cáu
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

mẹ nào hay shopping cho tớ xin vài cái địa chỉ uy tín nữa nhé!
    • 343 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

hôm trước đi lang thang ở sài gòn đi qua một hàng váy nhìn phong cách ghé vào xem thấy giá phải chăng 300-600k hóa ra là nhà may va bán. Thảo Vy 45 võ văn tần quận 3. tớ cũng tậu được hai cái. lần sau vào sài gòn lại qua đấy nữa à..........
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Autism Xem bài viết
    hôm trước đi lang thang ở sài gòn đi qua một hàng váy nhìn phong cách ghé vào xem thấy giá phải chăng 300-600k hóa ra là nhà may va bán. Thảo Vy 45 võ văn tần quận 3. tớ cũng tậu được hai cái. lần sau vào sài gòn lại qua đấy nữa à..........
    E mới 25 thui.Có hợp với e ko chị ?
    • 343 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

4362824112_84fd523119.jpg chị mới có 30 thôi ha ha có già quá không em. Ở đấy đầm đẹp lịch sự, mỗi tội là hơi ít lựa chọn một chút. Ai mà ở sg thì mua vải đến đấy may cũng đẹp.
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Autism Xem bài viết
    4362824112_84fd523119.jpg chị mới có 30 thôi ha ha có già quá không em. Ở đấy đầm đẹp lịch sự, mỗi tội là hơi ít lựa chọn một chút. Ai mà ở sg thì mua vải đến đấy may cũng đẹp.
    he he, Sorry chị, cái tội tò mò nên phải hỏi thế. Tuần sau là e đi đám cưới rùi nên mua cho nó chắc, chổ đấy cũng gần để e đi qua xem sao.
    • 347 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

ôi sr ^^ chủ topic đọc qua là đc rùi. Hổng có ý rì. lên cho chủ topic nhanh kím đc đầm đúng sở thích nè ^^
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

dạo này ở saigon square bán đầm cũng đẹp lắm, giá khoảng 400 cho cái đầm cực kỳ sang, còn ít "nổi" 1 chút khoảng 200-300 thôi.
    Marc bán đầm cũng đẹp, khoảng 280 trở lại, kiểu của nó đẹp nhưng vải thì ko mềm mịn cho lằm. (search google sẽ thấy website)
    tiệm Singles trên đường Trần Quang Diệu bán đầm cũng đẹp, hom bữa mình mua 1 cái đầm đen, lệch vai, đính kim sa ở nguc, giá 450k , rất là thích :LoveStruc:
    mình hay đi shopping mua đầm lắm, mà giờ chưa nhớ ra hết cửa hàng, hehe
    • 239 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thấy tiệm Xinh trên đường Nguyễn Đình Chiểu cũng có nhiều kiểu đầm nè chị. Hoặc shop Blue Sky đường CMT8.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7