• 2 Lượt chia sẻ
  • 9.17K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 251 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi chỉ giúp Em địa chỉ mua cà vạt đẹp ở đâu với. Em không muốn mua cà vạt lụa của Việt Nam đâu. Mà trên hàng ngang, hàng Đào toàn đồ của Trung Quốc thôi.
    Em muốn mua 1 cái thật đẹp tặng AX giá khoảng 200k đổ lại.
    Các mẹ mách cho Em vơi nhé.
    Cảm ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Radiant Orchid – sắc màu của năm 2014

Nếu như năm 2013 màu xanh ngọc lục bảo đại diện cho sự phát triển tươi mới và thịnh vượng , thì năm...

• Mua cà vạt tặng khách nước ngoài

Các mẹ giúp mình với, hiện mình đang được các sếp giao nhiệm vụ đi mua cà vạt tặng khách nước ngoài. Yêu cầu mua cà vạt made in Việt Nam. Các mẹ chỉ giúp mình địa chỉ mua với và mua của hãng nào nhé (Mình ở HN) Cám ơn các mẹ rất nhiều:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Tủ quần áo của phụ nữ tuổi 30?

Rất mong mọi người mở tủ chia sẻ kinh nghiệm cho mẹ cháu học hỏi với! Đang phải xây dựng lại tủ...

• Cà vạt cho bé?

Ở hn muốn mua cà vạt cho bé ở đâu các chị nhỉ???

• 84 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tưởng Alica Dương ở Sì Gòn - nhưng không phải ! Thôi thì dành cho các mẹ nào ở trong SG mà muốn điệu cho AX tham khảo dzậy ! Trên đường Pasteur (gần ngả tư Lê Thánh Tôn - Pasteur) có một tiệm nhỏ tên Simone (bên cạnh SXS - đối diện khuôn viên nhà hàng Cung Đình Rex) bán rất nhiều cà vạt đẹp mà giá cả cũng phải chăng lắm (khoảng 250K đổ lại thôi) , có nhiều cái "hàng hiệu" hẳn hoi đấy !
    Dê Cỏn buồn sừng húc giậu thưa . . .

• Mẹ Chã
    Mẹ bé Tú thử qua Phú Hưng Cha & Con ở Tràng Tiền (mình ko nhớ địa chỉ chính xác, từ Hàng Khay xuống là bên tay trái, khoảng giữa phố) thử xem.
    ở tầng 1 bán sơ mi nam & cà vạt. Mình cũng thi thoảng mua đồ ở đó, cà vạt tầm trên dưới 200K, nhiều màu lạ.
    • 59 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Alice Dương mua hàng của Việt Tiến đi, đẹp và có nhiều màu nhã lắm. Khoảng 100,000 đ thôi và không phải bằng lụa. Hoặc có thể chọn thêm 01 áo chemise cùng ton, cũng sang lắm đó !
    • 251 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé,
    Hôm trước Em qua cửa hàng Việt Tiến ở Chùa Bộc thấy toàn cà vạt của Trung Quốc cho vào hộp đề hàng Việt Nam chất lượng cao bán giá 125k thế mà ở Hàng Đường bán 100k chưa mặc cả. Không biết Việt Tiến ở chỗ khác thì thế nào.
    Để mấy hôm nữa Em qua Phú Hưng xem sao, tiếc là không ở Sài Gòn Mẹ Dê con nhỉ.
    • 606 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Minh "mèo"
    Mẹ bé Tú thử qua Phú Hưng Cha & Con ở Tràng Tiền (mình ko nhớ địa chỉ chính xác, từ Hàng Khay xuống là bên tay trái, khoảng giữa phố) thử xem.
    ở tầng 1 bán sơ mi nam & cà vạt. Mình cũng thi thoảng mua đồ ở đó, cà vạt tầm trên dưới 200K, nhiều màu lạ.
    Phú Hưng Cha & Con ở số 08 Tràng Tiền Tel: 8253199/ 8258748. Anh xã em hay may complet ở đây. May complet ở đó là được tặng cavat đó cả nhà ạ. Cà vạt thì có nhiều loại lắm, thích hợp với công chức và business man lắm, đa phần là kiểu dáng và màu sắc trang nhã ( dân truyền hình VTV3 rất hay may đồ ở đây đấy - nhưng không phải anh Long Vũ đâu nhe' ) - Em nói thế kẻo mọi người cứ nhìn cách thắt cà vạt của anh Long Vũ lại... .

Em thấy cavat của Kelly Silk trên Hàng Gai đẹp đấy chứ. AX nhà em thì có nhiều loại cavat lắm nhưng em thấy cavat Kelly Silk dùng bền và phẳng đẹp nhất. Cả chiếc mua ở ngoài Hànội lẫn chiếc mua SG ra. Vụ mua cavat trong SG buồn cười lắm cả nhà ạ. Em đi công tác SG, trước khi về lượn phố Lê Thánh Tôn, và vài phố loanh quanh chỗ Rex Hotel để mua đồ tặng AX 9 khi đó đang yêu). Hì hịu mãi mua được chiếc cavat ưng ý lắm. Quả này AX thích lắm đây. Hôm tặng, em cứ giục AX thắt thử... thấy AX cứ cười cười khi xin cavat mình tức lắm hỏi tại sao? Hoá ra hàng của Kelly Silk Hà nội chuyển vô SG... Híc híc được cái AX lại rất thích chiếc cavat đó... không thì...em buồn phải biết
    • 1,027 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi tí, có mẹ nào mua cà vạt cho AX ở Khaisilk or Kelly Silk phố Hàng Gai chưa ạ, giá rổ thế nào ạ. Tks các mẹ nhiều :Rose: :Rose: :Rose:

Tiểu Bảo thi khoảnh khắc trẻ thơ nè http://www.webtretho.com/forum/wttsh...2&postcount=17 Bộ ảnh thứ 342 nhé các mẹ
    • 618 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bạn cứ vào gian hàng của Việt Tiến ở Vincom (hay là Tràng Tiền - mình k nhớ rõ lắm), tha hồ chọn, giá tầm 200 trở lên - đó là hàng công ty chứ không như VT ở Chùa Bộc đâu bạn.
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haneko Xem bài viết
    Phú Hưng Cha & Con ở số 08 Tràng Tiền Tel: 8253199/ 8258748. Anh xã em hay may complet ở đây. May complet ở đó là được tặng cavat đó cả nhà ạ. Cà vạt thì có nhiều loại lắm, thích hợp với công chức và business man lắm, đa phần là kiểu dáng và màu sắc trang nhã ( dân truyền hình VTV3 rất hay may đồ ở đây đấy - nhưng không phải anh Long Vũ đâu nhe' ) - Em nói thế kẻo mọi người cứ nhìn cách thắt cà vạt của anh Long Vũ lại... .
    Hihi mình cũng thấy anh LV thắt cà vạt không thể mê được, mà ai thắt cà vạt kiểu vẹo vọ ở cổ áo mình cứ thấy thế nào ý, thà mặc áo sơ mi không cho rồi, đã thắt thì nên chỉnh cho ngay ngắn một chút, nhất là lại làm ĐTH nữa thì thôi rồi
    • 890 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Mình thấy cavat của Việt Tiến hoặc An Phước đẹp lắm, nhưng giá cả hơi mắc.
    Ko thì ra chợ mua, tầm tầm 35k, cũng OK, vừa rẻ vừa đẹp, nhiều mẫu mã, thay vì mua 1 cái của An Phước, mình có thể mua 10 cái, tha hồ cho ox dùng với nhiều kiểu áo khác nhau.
    • 2,666 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Mua ở Việt Tiến trên Ngô Quyền ấy, cạnh may Thăng Long nhé hoặc An Phước
    • 1,027 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Các mẹ đều thích Việt Tiến or An Phước nhỉ. Để hôm nào lượn vào 2 hàng này vậy. Thế ko mẹ nào mua ở khaisilk à, có lần đọc được giá cavat của nó ở đâu í, ko nhớ nữa, vào trang web thì toàn thấy ảnh thời trang nữ, chán ghê

Tiểu Bảo thi khoảnh khắc trẻ thơ nè http://www.webtretho.com/forum/wttsh...2&postcount=17 Bộ ảnh thứ 342 nhé các mẹ
    • 1,031 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Em cũng thích cà vạt và sơ mi nam của Pierre Cardin-An Phước. Chị thử ghé qua xem có ưng không.

• 70 Được cảm ơn

Quần áo, trang phục ở Big-C nói chung không phong phú và mốt lắm, nhưng tôi xem qua thấy một số cavat ở đó trông cũng đẹp và sang trọng đấy.
    Á có Bác Hồ đời em được ấm no
    • 362 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alice Dương Xem bài viết
    Các Mẹ ơi chỉ giúp Em địa chỉ mua cà vạt đẹp ở đâu với. Em không muốn mua cà vạt lụa của Việt Nam đâu. Mà trên hàng ngang, hàng Đào toàn đồ của Trung Quốc thôi.
    Em muốn mua 1 cái thật đẹp tặng AX giá khoảng 200k đổ lại.
    Các mẹ mách cho Em vơi nhé.
    Cảm ơn nhiều
    Lôi lại cái topic cũ này lên để nhờ các mẹ giúp đây. E cũng muốn mua mấy chiếc cavat để dùng hôm cưới. Vì số lượng mua nhiều (tầm 5 chiếc) nên các bác giới thiệu cho e chỗ nào giá hợp lý nhé. E cũng định vào Khaisilk, Kellysilk xem thế nào nhưng 1 bà người quen trên Hàng gai khuyên là chọn kỹ vào vì nhiều khi đồ ở mấy chỗ đấy cũng nhập từ Vạn phúc về, toàn bán giá trên trời. Chả biêt làm gì nữa!
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mún mua cravat An Phước cho anh iu mà không biết bi giờ giá nó tầm bao nhiêu nhỉ