THỜI TRANG

Mua bốt đẹp ở đâu ( Hà Nội)_ Urgent

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 32.5K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 203 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

ngoài Hàng Dầu ra thì tớ thấy boot ở chợ Hôm cũng được lắm, giá cả ổn mà kiểu dáng phong phú. Tất nhiên là tiền nào của đấy thôi. Mẹ nào thích hàng thời trang để thay đổi thì tớ thấy ở chợ Hôm là ổn đấy. Tầm 300k là đẹp rồi. Đi 1 mùa thôi, sang năm có kiểu dáng khác thì thay đổi cho đỡ tiếc.

Tớ ở Sydney nhưng ko thích hàng châu Âu lắm, ít mẫu mã mà ko điệu gì cả. Bên này boot châu Âu nhiều lắm nhé mà giá cả thì toàn dưới 50$ thui ý, rẻ hơn boot TQ vì boot TQ kiểu dáng trẻ trung hơn. Boot châu Âu được mỗi cái là bền và trông sang trọng thui.
    • 203 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_page Xem bài viết
    Em đang thèm một đôi bốt của teen, đế bệt í ạ, trẻ trung một tí, chẳng biết mua ở đâu cho rẻ. Tết rồi em có mua một đôi bốt cao, đẹp lắm ở chỗ Thanh Xuân thì phải, có hơn 100 thôi. Cái chỗ mà siêu lắm hàng giầy í ạ, em chả nhớ vì mẹ em đèo đi, khi nào phải rủ mẹ đi tiếp. Hehe. Nhưng mà em nhớ là hồi ấy ở đấy chưa có đế bệt, em đi đế cao ngại lắm, vì em vốn cao rùi, đi vào như người khổng lồ. Hic, có chị nào biết chỗ mua bốt bệt rẻ rẻ không ạ?
    Mình cũng thích boot đế bệt, trông trẻ trung, với lại bên này phải đi bộ nhiều nên đi đế bệt cho đỡ đau chân. Năm vừa rồi về HN mình mua được 1 đôi đế bệt ở chợ Hôm đẹp và điệu lắm, chỉ có 200k thôi. Sang đây mấy shop thời trang của TQ cũng có nhưng giá siêu đắt, một đôi y hệt mà $80, đắt hơn hàng của châu Âu nữa.
    • 962 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

http:///p57723/Giay-xinh-bo...n-cac-ban.html
    em thấy ở đây boot đẹp phết nhưng chưa thử, em ngại đặt hàng ghê. gửi cho các mẹ thêm lựa chọn
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaibinhnguyen Xem bài viết
    Pocahontas ơi, tớ mê đôi này nhà Cookie-kem rồi đấy, trưa mai phải qua xem mới dc. Nhưng mà ko có màu đen, chỉ có màu nâu, thế mới chán! Tớ biết đến nhà cookie-kem qua diễn đàn này lâu rồi nhưng chưa đến mua hàng lần nào cả. Tks bạn nhé! Tớ chỉ thích màu đen và 5 cm thôi
    Trả lời chung cho các mẹ nhé: Đôi mà tớ post lên là boot của Nine West size 6, màu nâu (socola), giá 1550K. Tớ thích màu đen cơ.Còn địa chỉ thì các bạn cứ vào google, search với từ khoá là cookie_kem là ra hết mà, còn nhiều đôi đẹp nữa nhưng giá toàn tầm >= 1550K. Trưa nay tớ sẽ qua đấy xem có chọn được đôi nào không (Lê Trọng Tấn)
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubyorchid Xem bài viết
    các mẹ qua hàng giày Euro ở Phan Bội Châu đi, mình thấy ở đó nhìu bốt lắm, mà giá cả , chất lượng tương xứng nhau lắm ah.
    Euro Phan Bội Châu có phải mặc cả không? Tớ ngại nhất là phải mặc cả lắm!
    Địa chỉ có phải ở 16 Phan Bội Châu ko?
    • 109 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em biết một hàng bán bốt, giầy dép VNXK trên phố hàng thùng ấy..chỉ chuyên giầy dép thui . nói chung hàng chị này chất lượng ổn lắm mà giá thành kô quá đắt. hôm nọ em hỏi thì khoảng 600k cũng tùy loại......
    các chị thử qua xem
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Pocahontas ơi, tớ mê đôi này nhà Cookie-kem rồi đấy, trưa mai phải qua xem mới dc. Nhưng mà ko có màu đen, chỉ có màu nâu, thế mới chán! Tớ biết đến nhà cookie-kem qua diễn đàn này lâu rồi nhưng chưa đến mua hàng lần nào cả. Tks bạn nhé! Tớ chỉ thích màu đen và 5 cm thôi
    Chán thế tớ chả được hình của bạn gửi gì hết nhưng boot mà cao từ bắp chăn trở lên toàn fải giá đó thôi, nhưng được cái yên tâm là hàng mang từ nước ngoài về. Tớ cũng thích mấy đôi boot cao đến đầu gối của nhà em này lắm nhưng mà hơi chát, tiếc tiền nên chưa mua, hic...hic...!!!!!!!!
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vừa mua được 1 đôi bốt ở Cửa Đông, tổng thiệt hại 200k, hàng xuất khẩu, đẹp long lanh.
    Cám ơn mẹ nào đã giới thiệu địa chỉ này nha:Rose:
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi windows Xem bài viết
    Vừa mua được 1 đôi bốt ở Cửa Đông, tổng thiệt hại 200k, hàng xuất khẩu, đẹp long lanh.
    Cám ơn mẹ nào đã giới thiệu địa chỉ này nha:Rose:
    Năm ngoái tớ cũng mua 1 đôi boot cao đến tận đầu gối, giá 200K, năm nay mang ra đi thì ôi chao sao mà phần bắp chân rộng vô cùng, kết hợp với quần jeans thì okie nhưng tớ rất ghét kiểu này. Chắc fải mang đi sửa lại đây, k biết có được không nhỉ??? K thì tiếc quá, fải đi mua lại mất thui, hic...hic...hic...!!!!!!!!!
    • 486 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trả lời chung cho các mẹ nhé: Đôi mà tớ post lên là boot của Nine West size 6, màu nâu (socola), giá 1550K. Tớ thích màu đen cơ.Còn địa chỉ thì các bạn cứ vào google, search với từ khoá là cookie_kem là ra hết mà, còn nhiều đôi đẹp nữa nhưng giá toàn tầm >= 1550K. Trưa nay tớ sẽ qua đấy xem có chọn được đôi nào không (Lê Trọng Tấn)
    Tớ cũng mới mua đôi giống bạn tả, nhưng chưa có dịp diện vì nóng quá. keke. Địa chỉ số nhà 68 - ngõ 192 Lê Trọng Tấn
    Da em trắng anh chẳng cần ánh sáng - Tóc em mềm anh chẳng thiết mùa xuân
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H2TB Xem bài viết
    Tớ cũng mới mua đôi giống bạn tả, nhưng chưa có dịp diện vì nóng quá. keke. Địa chỉ số nhà 68 - ngõ 192 Lê Trọng Tấn
    Cùng 1 chỗ mà, Tớ chat thì bạn Hiền đấy nói là chỉ còn màu nâu, của bạn cao bao nhiêu cm???
    Tớ không đi dc cao nên phải hỏi thế! Thích màu đen hơn màu nâu.
    • 486 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Cùng 1 chỗ mà, Tớ chat thì bạn Hiền đấy nói là chỉ còn màu nâu, của bạn cao bao nhiêu cm???
    Tớ không đi dc cao nên phải hỏi thế! Thích màu đen hơn màu nâu.
    PM cho bạn rồi mà thấy báo lỗi. Tớ mua mầu nâu, vì mầu đen nhìn xấu tệ mà hình như ko có số 36. Tớ có đôi NW ngắn cổ mầu nâu rồi nhưng vẫn lấy đôi mầu nâu cao cổ. Hình như cao tầm 7cm tớ ko nhớ rõ lắm vì mua về cũng chưa đi. Nói chung là boot NW đi thích, da mềm đi sà sã ko vấn đề gì.
    Da em trắng anh chẳng cần ánh sáng - Tóc em mềm anh chẳng thiết mùa xuân
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi H2TB Xem bài viết
    PM cho bạn rồi mà thấy báo lỗi. Tớ mua mầu nâu, vì mầu đen nhìn xấu tệ mà hình như ko có số 36. Tớ có đôi NW ngắn cổ mầu nâu rồi nhưng vẫn lấy đôi mầu nâu cao cổ. Hình như cao tầm 7cm tớ ko nhớ rõ lắm vì mua về cũng chưa đi. Nói chung là boot NW đi thích, da mềm đi sà sã ko vấn đề gì.
    Tớ nhận dc PM rồi, vừa chat với cô Thư, giờ đến đấy xem có chọn dc đôi nào ưng ko.
    • 161 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em cũng là người rất thích đi bốt mặc dù chiều cao hơi khiêm tốn. cứ đến khoảng thời gian này là em lại lượn đi tìm bốt ở Kim Liên, Đông Các, giờ hàng về nhiều lắm tha hồ chọn các kiểu dáng, kích cỡ khác nhau, rất phong phú, hàng chất lượng đấy các mẹ ạ. Các mẹ thử ra đó tham quan nhé, rất hấp dẫn đấy.
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Tớ nhận dc PM rồi, vừa chat với cô Thư, giờ đến đấy xem có chọn dc đôi nào ưng ko.
    Buồn quá, tớ ko đi vừa size 6M. Thích đôi đấy quá đi mất, da mềm, ko có khóa kéo!!!

Tớ đi đôi 6,5M thì vừa nhưng mà ko thích da đấy, cứng quá, cao nữa. Ai biết ở đâu có boot đẹp mách tớ nhé!
    • 7,364 Bài viết

• 17,114 Được cảm ơn

Tớ vừa lấy một đôi NW ở nhà cookie, da mềm nâu sẫm rất đẹp, cao 7cm sz 5.5 mà đi hơi rộng. Bạn nào thích tớ để lại cho.
    • Pam
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng nghe nói ở Kim Liên, Đông Các nhiều giày và boot hàng thúng đẹp lắm.
    Em nghiệm ra rằng quần áo dùng hàng đều chảng sao, thay liên tục nhưng giày dép mình đi cả ngày, đi form giày của Vn với TQ rất đau chân và hại cho xương sống đó các chị.
    Em đc cô mua cho 1 đôi boot ở nước ngoài, so với bên đó thì chưa phải là hàng xịn và cũng chỉ là giả da nhưng đi voà form giày rất ôm chân,vừa khít, tg là chật nhưng đi không hề đau chân. Em từ trc đên h toàn đi giày thể thao bệt, đi đôi boot đó 7cm mà đi cả ngày ko bị đau mặc dù ko quen đi giày cao. BI h mua đôi xăng đan 5cm ở đây đi 1 lúc là nhức hết cả. Thế mới biết chất lg khác nhau thế nào.
    Giày xịn thì em ko đủ tiền nên nghe mẹ xúi cứ lên Kim Liên mà chọn, giày ở đó là hàng thúng nhưng kiểu đọc mà fiorm giày lại đẹp nữa. Hnào định lên đó thử. Có mẹ nào hay mua giày ở đó có kinh nghiệm gì mách em với.
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Buồn quá, tớ ko đi vừa size 6M. Thích đôi đấy quá đi mất, da mềm, ko có khóa kéo!!!

Tớ đi đôi 6,5M thì vừa nhưng mà ko thích da đấy, cứng quá, cao nữa. Ai biết ở đâu có boot đẹp mách tớ nhé!
    Mẹ nó lên 72 Hàng Đường trên tầng 2 xem sao, ở đó cũng có boot đấy và size to nữa của 1 bạn tên là Mỹ nhé. Tó chỉ có cell phone:0934449289. Chúc mje nó tìm được Boot ưng ý. Enjoys!
    • 594 Bài viết

• 347 Được cảm ơn

Pam ơi, cho mình địa chỉ chính xác ở Kim Liên đi, có phải cái phố nhỏ cắt chéo với trường mầm non không. Tớ cũng nghe nói ở khu vực đó có hàng giầy rất ổn.
    Nhưng mà mua hàng thùng thì lại khó 1 cái là không các size, mầu để chọn nhỉ

quote=Pam;3000965]Em cũng nghe nói ở Kim Liên, Đông Các nhiều giày và boot hàng thúng đẹp lắm.
    Em nghiệm ra rằng quần áo dùng hàng đều chảng sao, thay liên tục nhưng giày dép mình đi cả ngày, đi form giày của Vn với TQ rất đau chân và hại cho xương sống đó các chị.
    Em đc cô mua cho 1 đôi boot ở nước ngoài, so với bên đó thì chưa phải là hàng xịn và cũng chỉ là giả da nhưng đi voà form giày rất ôm chân,vừa khít, tg là chật nhưng đi không hề đau chân. Em từ trc đên h toàn đi giày thể thao bệt, đi đôi boot đó 7cm mà đi cả ngày ko bị đau mặc dù ko quen đi giày cao. BI h mua đôi xăng đan 5cm ở đây đi 1 lúc là nhức hết cả. Thế mới biết chất lg khác nhau thế nào.
    Giày xịn thì em ko đủ tiền nên nghe mẹ xúi cứ lên Kim Liên mà chọn, giày ở đó là hàng thúng nhưng kiểu đọc mà fiorm giày lại đẹp nữa. Hnào định lên đó thử. Có mẹ nào hay mua giày ở đó có kinh nghiệm gì mách em với.[/quote]
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocahontas45 Xem bài viết
    Mẹ nó lên 72 Hàng Đường trên tầng 2 xem sao, ở đó cũng có boot đấy và size to nữa của 1 bạn tên là Mỹ nhé. Tó chỉ có cell phone:0934449289. Chúc mje nó tìm được Boot ưng ý. Enjoys!
    Cám ơn bạn nhiều nhé, tớ sẽ lên thể xem có chọn được đôi nào ưng ý ko. Trưa nay lên Phan Bội Châu rồi, cũng mua tạm 1 đôi boot da thật, VNXK, 510K (Họ nói 600K, tớ mặc cả 500K, rồi 510K, hi hi....). Đôi này thì thấp 5cm đúng ý tớ nhưng mỗi tội da cứng hơn đôi 9 West tớ thử hôm qua ở nhà chị cookie-kem. Biết là so sánh khập khiễng rồi, hic hic...
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4