• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.71K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Mình muốn mua cho bố mình, anh xã và thằng em bộ đồ nỉ mặc nhà đẹp đẹp tẹo, nhưng lượn mãi Chùa Bộ Hanosimex, Vinatex, rồi Ngô Quyền mà không có bộ nào ưng ý. Có ai biết ở đâu bán loại quần áo này ở đâu không chia sẻ thông tin cho mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi địa chỉ mua bộ nỉ cho Bố

Mình đang có nhu cầu mua cho anh xã bộ nỉ nhưng lại ko biết địa chỉ ở đâu. Các Mẹ hay shopping có thể chia sẻ thông tin với mình ko? Cảm ơn các Mẹ nhiều!

• 10 chiếc đầm không thể thiếu trong tủ áo của nàng

(Webtretho) Bạn đã luôn yêu thích quần jean, áo thun, áo sơ mi vì chúng là những món đồ cơ bản nhất...

• Windsor Plaza Hotel khai hội cuối năm

Hãy cùng bạn bè rộn rã niềm vui và tri ân thầy cô nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11 tại nhà hàng...

• Mẹo đi giày cao gót đẹp

Dù có là tín đồ của giày cao gót hay không thì bạn cũng nên biết những mẹo nhỏ dưới đây, vì tất...

• Mua bộ comple cho bé

Mẹ Bo muốn làm điệu cho con trai. Đôi khi cần "đứng" một chút cho Bo, nên mình muốn hỏi mọi người có ai biết ở đâu bán bộ đồ comple dễ thương cho bé. (Quần dài, áo ghi lê và cavat cùng tông).

• 284 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mẹ nó thử vào mấy cửa hàng của Jockey - Mandison xem sao. Ở Vincom có 1 cái trên tầng 2. Hôm nọ tớ mua cho bố nó hai bộ màu xám, chất đẹp và ấm, mỗi tội bố nó da đen thôi.:cool:
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

năm ngoái mình với OX di mua được 2 bộ nỉ cho OX ở Hasa đẹp mà ấm lắm bạn ạ, chất liệu nỉ mềm nhẹ, khoang 200-300K j đó mình ko nhớ chính xác, ko biết năm nay giá rổ thế nào vì mình chưa lượn qua.
    • N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Mình qua Hasa rồi, nhưng chỉ có mấy bộ to quá thôi. Mai mình thử lên Vin com xem thế nào. Cảm ơn các bạn nhé.