• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Mình muốn mua cho bố mình, anh xã và thằng em bộ đồ nỉ mặc nhà đẹp đẹp tẹo, nhưng lượn mãi Chùa Bộ Hanosimex, Vinatex, rồi Ngô Quyền mà không có bộ nào ưng ý. Có ai biết ở đâu bán loại quần áo này ở đâu không chia sẻ thông tin cho mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin hỏi địa chỉ bán quần áo, giày dép Sida ở Sài Gòn

Nhà mình có ai biết chỗ nào ở Sài Gòn bán quần áo, giày dép sida rẻ mà đẹp không? Cho em xin địa...

• Mua bộ comple cho bé

Mẹ Bo muốn làm điệu cho con trai. Đôi khi cần "đứng" một chút cho Bo, nên mình muốn hỏi mọi người có ai biết ở đâu bán bộ đồ comple dễ thương cho bé. (Quần dài, áo ghi lê và cavat cùng tông).

• Mua bộ nỉ ở nhà cho ông xã

các mẹ ơi, giúp em với. Em muốn mua bộ quần áo Ở nhà cho ông xã mà không biết mua ở đâu giá cả hợp lý mà lại tốt.Em hay bị mua đắt nên mẹ nào chỉ chỗ nào mặc cả ít cáng tốt :Smiling::Smiling::Smiling:. Chứ mua của máy bà đi rong mặc được mấy bữa là rách hêt :mad::mad::mad:. Cả nhà giúp em với...

• Mặc đẹp cho nàng đùi to, chân ngắn

Một đôi chân thon thả và dài miên man là mơ ước của hầu hết chị em phụ nữ. Tuy nhiên với những bạn...

• Để không còn lo lắng trong thời kỳ tiền mãn kinh và mãn kinh

Cuộc đời người phụ nữ trải qua nhiều cung bậc thăng trầm của thời gian. Những giai đoạn được phân...

• 284 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mẹ nó thử vào mấy cửa hàng của Jockey - Mandison xem sao. Ở Vincom có 1 cái trên tầng 2. Hôm nọ tớ mua cho bố nó hai bộ màu xám, chất đẹp và ấm, mỗi tội bố nó da đen thôi.:cool:
    • 4,933 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

năm ngoái mình với OX di mua được 2 bộ nỉ cho OX ở Hasa đẹp mà ấm lắm bạn ạ, chất liệu nỉ mềm nhẹ, khoang 200-300K j đó mình ko nhớ chính xác, ko biết năm nay giá rổ thế nào vì mình chưa lượn qua.
    • N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Mình qua Hasa rồi, nhưng chỉ có mấy bộ to quá thôi. Mai mình thử lên Vin com xem thế nào. Cảm ơn các bạn nhé.