THỜI TRANG

Mua Bikini ở đâu? (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.8K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
    • 7,228 Bài viết

• 16,534 Được cảm ơn

Đồ bơi của Triumph mẫu mã và màu sắc không đẹp, chỉ được cái bền.
    Faba là của hãng nào thế các mẹ?
    Mình đang tìm mua đồ bơi 1 mảnh hoặc takini loại có push-up, không biết có hãng nào có không các mẹ nhỉ?

• 51 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuc xinh Xem bài viết
    Các bác cho em hỏi địa chỉ của Hà. Công ty em sắp đi biển mà em chưa có đồ bơi. Cảm ơn các bác
    Em Hà: 0912030393

• 419 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Đồ bơi của Triumph mẫu mã và màu sắc không đẹp, chỉ được cái bền.
    Faba là của hãng nào thế các mẹ?
    Mình đang tìm mua đồ bơi 1 mảnh hoặc takini loại có push-up, không biết có hãng nào có không các mẹ nhỉ?
    Đồ Triumph khéo chọn cũng được bộ đẹp phết.

Faba Việt Nam không biết có liên quan gì đến các bạn Faba Tung Của này không.
    http://www.fabaswimwear.com/web/b2b_....asp?catid=487

Ở Việt Nam thì Faba là tên cửa hàng, trong đó bán đồ của nhiều hãng, mùa đông còn bán cả áo rét. Kiểu dáng đồ bơi cũng đẹp, ít đụng hàng, giá tầm 1.2tr trở lên. Có cả 1 mảnh, 2 mảnh và tankini, loại nào cũng push hết

Website của Faba Việt Nam đây, logo giống hệt Faba TQ, có cả cửa hàng ở 117 Lý Tự Trọng, Q1, HCMC đấy littlebud ạ.
    http://www.faba.vn/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MiQuay; 18/04/2009 vào lúc 02:31 PM.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào Hà, mình là Thực. Bạn còn hàng hả?cho mình số nhà để mình đến xem hàng được không? mình đi làm nên chỉ rảnh vào cuối tuần hoặc vào buổi tối cũng được. số dt của mình 0984023198
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuc xinh; 06/05/2009 vào lúc 05:08 PM.

• bcc
    • 7 năm
    • 792 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Mình có 1 bộ bikini ông xã mang bên Mỹ về, còn nguyên Tag, mẹ nào có nhu cầu mình để lại rẻ cho vì mình kg biết bơi. Áo đẹp lắm:Angel:

• 51 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuc xinh Xem bài viết
    Chào Hà, mình là Thực. Bạn còn hàng hả?cho mình số nhà để mình đến xem hàng được không? mình đi làm nên chỉ rảnh vào cuối tuần hoặc vào buổi tối cũng được. số dt của mình 0984023198
    Mẹ nó muốn mua đồ tắm thì gọi hoặc nhắn tin cho em ấy chứ em ấy it khi lên trên này 888 lắm. Kinh nghiệm của mình là trước khi đến nên gọi điện nói với em ấy cái mà mình cần để em ấy tìm trước hộ cho chứ không đến đó rồi hoa mắt lên là khó chọn lắm, lại tốn nhiều thời gian nữa. Hôm trước đi Đồ Sơn thấy mình mặc đồ Sexy nhất bãi tắm đâm ra lại hơi ngại ngại, nhưng mà vẫn sướng. Nước biển Đồ Sơn bẩn thế mà đồ của mình không bị ám bẩn tí nào cả đâu.

• 52 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đang kiếm áo bơi liền để bơi vào mùa đông. Mẹ nào biết địa chỉ bán đồ bikini hay có bán thì nhắn em nhé. Em cảm ơn cả nhà

• 213 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

e lại lôi topic này lên.còn ai biết chỗ nào mua không ạ

• 69 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các mẹ lên 25 hàng đào vừa rẻ vừa đẹp. Mình làm 2 bộ một bộ màu đỏ một bộ màu đen tổng thiệt hại có 680 nghìn. Các mẹ cứ bảo cho xem bộ xịn là người ta đưa cho ngay.

• 31 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mùa hè rồi, có mẹ nào muốn mua bikini nữa không? mình còn 1 thùng VNXK các thể loại muốn để giá gốc 150k/bộ.

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6