THỜI TRANG

Mua Bikini ở đâu? (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 37K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 745 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Có loại nào mặc vào che khuyết điểm ngực bé không hoặc là làm ngực to ý.
    Sau thời gian cho con bú và cai sữa ngực của mình giờ còn nhúm thôi ah, hiiiiiiiiiiii nói ra thì xấu hổ nhưng k nói thì k ai biết mà giúp nhỉ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 217 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heocon150110 Xem bài viết
    Có loại nào mặc vào che khuyết điểm ngực bé không hoặc là làm ngực to ý.
    Sau thời gian cho con bú và cai sữa ngực của mình giờ còn nhúm thôi ah, hiiiiiiiiiiii nói ra thì xấu hổ nhưng k nói thì k ai biết mà giúp nhỉ
    Bạn mua loại có gọng và mút dày để nâng ngực đi, mình xem trên FB bạn này ở SG có bán nhiều kiểu bikini đẹp và giá cả phải chăng nữa, http://www.facebook.com/profile.php?...992326717mình đang tăm tia suy nghĩ vài bộ để tháng 6 này tung tăng đi biển, hehe
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 151 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình có độ 50 bộ Bikini hàng Thái & Hàn chuẩn vừa với form người châu Á (nói thực hàng Âu-Mỹ nhìn đẹp thui ít người xài được lém) sẽ tung ra dịp 30/04 này
    Bạn nào quan tâm thì PM lấy địa chỉ nhé.
    Giá từ 300-900 thui, có nhiều mẫu quần đùi, áo quây cho các mẹ "che bụng" nha
    • 254 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Không cùng chuyên mục nhưng có chút dính dáng là các mẹ biết chỗ nào bán áo liền đẹp không ? đắt chút cũng được. Chất liệu phải tốt để còn che chắn 1 số thứ nhưng kiểu dáng trẻ trung, không cổ hủ quá (đại đa số áo liên trên thị trường hình như đều nghĩ phụ nữ mà dùng loại này thì hết date rồi í).
    Mình cũng order online về nhưng khó ưng cái đồ này nhạy cảm, phải thử tận nơi .
    Beautiful life!
    • 26 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

các mẹ ơi e đang có nhu cầu mua đồ bơi đây, mẹ nó cho e địa chỉ nếu gần e qua xem nha
    • 221 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sh0pchiem Xem bài viết
    Mình có độ 50 bộ Bikini hàng Thái & Hàn chuẩn vừa với form người châu Á (nói thực hàng Âu-Mỹ nhìn đẹp thui ít người xài được lém) sẽ tung ra dịp 30/04 này
    Bạn nào quan tâm thì PM lấy địa chỉ nhé.
    Giá từ 300-900 thui, có nhiều mẫu quần đùi, áo quây cho các mẹ "che bụng" nha
    có hình mẫu sản phẩm k chị
    • 137 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MDMTMP Xem bài viết
    Không cùng chuyên mục nhưng có chút dính dáng là các mẹ biết chỗ nào bán áo liền đẹp không ? đắt chút cũng được. Chất liệu phải tốt để còn che chắn 1 số thứ nhưng kiểu dáng trẻ trung, không cổ hủ quá (đại đa số áo liên trên thị trường hình như đều nghĩ phụ nữ mà dùng loại này thì hết date rồi í).
    Mình cũng order online về nhưng khó ưng cái đồ này nhạy cảm, phải thử tận nơi .
    Mẹ nó qua cái cửa hàng đồ bơi ở đầu đường Tôn Đức Thắng, đoạn cách ngã tư Nguyễn Thái Học khoảng chục nhà ấy, nhiều đồ bơi lắm. Trước mình cũng hay mua ở đấy nhưng giờ sinh bé nên năm nay nhịn đi biển đi bơi rồi. Hôm trước mới thấy chị gái mình vác về 2 bộ liền, khoe là cũng mua ở đó, nhìn đẹp đấy mà giá cùng khoang 700k thôi.
    • 209 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

có chị nào có nhu cầu bikini có push up mạnh và váy che ko? Em sinh xong có nhu cầu khoản này nên tìm đc nguồn hàng rất ưng ý, nhưng mà pm em nhé, đừng hỏi trên này kẻo mod ban nick em
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vào triump phố Huế đi. Năm ngoái mình mua 2 bộ, giá khoảng gần 400k/bộ. Chất cũng đẹp. Faba thì đẹp thật đấy nhưng đắt quá. Chị em nào kinh tế khá giả, chịu chơi mới xài. Mình có thật sự cũng ko mua. Đồ bơi chỉ mặc 1,2 mùa là chán rồi nên chỉ mua tầm tiền thôi.
    • 105 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lymacsau Xem bài viết
    Mùa hè rồi, có mẹ nào muốn mua bikini nữa không? mình còn 1 thùng VNXK các thể loại muốn để giá gốc 150k/bộ.
    Chị ơi, địa chỉ của chị như nào, em qua xem được không?
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,376 Bài viết

• 3,656 Được cảm ơn

Các mẹ biết mua bikini push up của VS ở đâu tại HCM ko, chỉ e với.
    • 148 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngan1610 Xem bài viết
    Các mẹ biết mua bikini push up của VS ở đâu tại HCM ko, chỉ e với.
    em ko biết mua VS ở đâu. mà thấy hôm nay trên web Yes24 giảm đến 85% cho bikini ak. Today Sales chỉ hôm nay thui nhé, hơn 200k/bộ nhìn mê ly luôn. các mẹ lên coi có cuỗm được bộ nào không, nhanh chứ ko hết hàng. Em bị mấy lần rùi hic
    • 806 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Các mẹ chỉ giúp địa chỉ mua bikini VS ở Hanoi giúp mình với, đang cần gấp 1 bộ
    Improving gradually...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn ! Mình bán bikini ở tphcm , có đủ loai, bikini cạp cao, cap thấp, 2 mảnh sexy va đồ tập thể duc thẩm mĩ.
    Hàng của mình rất đc khách vì giá RẤT MỀM và VẢI ĐẸP .
    Gia Bikini cap cao chi tu 199-229K
    Bikini cap thap chi tu 169-219k
    Giam gia dac biet cho cac ban hoc sinh va sinh vien
    Mua 3sp tro len minh se free ship o Cu Chi nhe ^^
    Du cac ban mua 1sp hay 10sh hoac KO MUA GI, minh cung rat
    VUI LONG PHUC VU CAC BAN ^^~Gia Bikini cap cao chi tu 199-229K
    Bikini cap thap chi tu 169-219k
    Giam gia dac biet cho cac ban hoc sinh va sinh vien
    Mua 3sp tro len minh se free ship o Cu Chi nhe ^^
    Du cac ban mua 1sp hay 10sh hoac KO MUA GI, minh cung rat
    VUI LONG PHUC VU CAC BAN ^^~
    page trên face book cua mình https://www.facebook.com/BikiniYenEmily
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yen_emily18; 05/07/2013 vào lúc 12:50 PM.
    • 439 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Ở Hn thì nhiều chỗ bán, nhưng mà nhìn hình ảnh k biết dc chất như nào các mẹ ạ. Có nhiều đồ k phải chất bơi, chỉ giống, nhanh bị nhão lắm. Các mẹ tới tận nơi mà chọn
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị mua của Bonbon ở khâm thiên thử xem giá tầm 300k mà thiết kế đẹp, nhiều mẫu nữa
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi,xin chào bạn,bên cửa hàng của mình hiện nay đang nhâp lô hàng số lượng lớn bikini mada in hong kong,nhiều kiểu dáng đẹp dễ thương xinh xắn.mình đang muốn bán nguyên lô với giá rẻ nhất để các bạn sẽ kiếm được lợi nhuận cao bên cửa hàng mình ,mình rất mong hợp tác với các bạn trên diên đàn ,ai có nhu cầu cần nhập hàng giá rẻ thì alo cho mình nhé.,đảm bảo hàng chất lượng cao và giá cả các bạn sẽ có được lợi nhuận cao.đây là số điện thoại của mình 0979 151 821 ,hoặc mail ginazheng1507@gmail.com hoac skype: kieu.1986 mình sẽ gửi mẫu hình cho các bạn tham khảo sau khi nhận được alo của các bạn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng rất mong các bạn đến cửa hàng của mình ở Bình Dương để xem hàng trực tiếp vì hàng đã nhập về sẵn ở cửa hàng mình rồi.rất hân hạnh gặp các bạn gần xa có nhu cầu cần nhập bikini về bán nhé.xin đừng ngừng ngại alo cho mình nha 0979 151 821
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi,xin chào bạn,bên cửa hàng của mình hiện nay đang nhâp lô hàng số lượng lớn bikini mada in hong kong,nhiều kiểu dáng đẹp dễ thương xinh xắn.mình đang muốn bán nguyên lô với giá rẻ nhất để các bạn sẽ kiếm được lợi nhuận cao bên cửa hàng mình ,mình rất mong hợp tác với các bạn trên diên đàn ,ai có nhu cầu cần nhập hàng giá rẻ thì alo cho mình nhé.,đảm bảo hàng chất lượng cao và giá cả các bạn sẽ có được lợi nhuận cao.đây là số điện thoại của mình 0979 151 821 ,hoặc mail ginazheng1507@gmail.com hoac skype: kieu.1986 mình sẽ gửi mẫu hình cho các bạn tham khảo sau khi nhận được alo của các bạn,hoặc các bạn đến cửa hàng của mình tại Bình Dương xem trực tiếp nhé.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3