THỜI TRANG

Mua Bikini ở đâu? (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 35.3K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có biết mua bikini ở Hà Nội thì mua ở đâu cho thời trang mà giá cả lại phải chăng không?
    Mách cho tớ với nhé, cảm ơn các mẹ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• mặt đẹp quan trọng hơn hay người đẹp thì thích hơn :(((

Em cao 1m60nặng 50 kg. Số đo nghe thì có vẻ cũng phình phường nhưng mà mỡ thì chỉ phân bổ vào mông...

• Mua camea ở đâu -Hà Nội

Mình có hai một cửa hàng quần áo và muốn mua camera để tiện quản lý cửa hàng nhưng mình lại chưa biết tý tẹo gì về camera,có mẹ nào biết chỉ giúp mình với??

• Học múa bụng ở đâu Hà nội?????

Các mẹ nào biết địa chỉ học múa bụng thì post mình với? Tự tập mãi ở nhà không khá lên được nên hạ quyết tâm đi học hành tử tế, giảm cái bụng. :( Google thấy 1 đống chỗ học múa bụng nhưng không biết chỗ nào uy tín, có được hướng dẫn nhiệt tình không, giá cả nữa :-? Xin đa tạ các mẹ

• Những Chiếc Sơ Mi Không Bao Giờ Lỗi Mode

Sơ mi được liệt kê vào những kiểu thời trang không bao giờ lỗi mode. Từ những chiếc sơ mi cổ điển...

• Giúp bé học cách phân biệt màu sắc

Màu sắc chính là những gì đẹp đẽ nhất của thế giới quanh ta, và khi bố mẹ dạy cho bé cách nhận...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• 2,204 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VoNgo Xem bài viết
    Các mẹ ơi, các mẹ có biết mua bikini ở Hà Nội thì mua ở đâu cho thời trang mà giá cả lại phải chăng không?
    Mách cho tớ với nhé, cảm ơn các mẹ!
    Bạn mua ở Faba ý, to hay mua Faba pho Hue hoac Faba Kim Lien moi ghet Faba Hang Bong nhan vien chan doi lam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halinh71183 Xem bài viết
    Bạn mua ở Faba ý, to hay mua Faba pho Hue hoac Faba Kim Lien moi ghet Faba Hang Bong nhan vien chan doi lam
    Hic, hôm trước qua cửa hàng ở phố Huế, đắt kinh hồn
    • 510 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

bạn lên thử 1 hàng trên quán thánh xem, hình như là GAP còn địa chỉ thì mình ko nhớ, ở đó có nhiều mẫu lắm
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

các mẹ vào Li-ning. Có ở vincom, nguyễn thái học, big C ấy. Áo bơi một mảnh rất đẹp. Mình thích. Giá từ 400 tới 600. Okie lắm
    • 148 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Faba giá từ bn ạh
    • 219 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomiuxinh Xem bài viết
    Faba giá từ bn ạh
    bộ 2 mảnh khoảng 500K trở lên còn bộ liền thì cũng khoảng 1tr. Nói chung là tầm tầm đấy.
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubyred Xem bài viết
    bộ 2 mảnh khoảng 500K trở lên còn bộ liền thì cũng khoảng 1tr. Nói chung là tầm tầm đấy.
    Trời ơi, hôm nay tớ vừa đi lượn xem đồ rồi. Faba đắt kinh, bộ rẻ nhất là 990K/bộ 2 mảnh. Tớ cũng qua hàng ở Ngô Thì Nhậm thì rẻ nhất là 400K/bộ, còn trung bình là 800K đến 1,8M/bộ. Hàng ở Hàng Bông thì nhiều chủng loại hơn vì nó tập hợp của nhiều hãng, rẻ nhất là 750K/bộ còn thì trên 1M là nhiều.
    Nhưng công nhận là hàng Hãng đẹp thật, tớ mê tít thò lò nhưng nghĩ đến bộ đồ bơi mình có mặc mấy đâu, đầu tư vào tiếc tiền lắm lên lượn luôn.
    Cuối cùng là tớ lên Quán Thánh, hàng Thái Lan, cũng tạm được. Giá khoảng 400K đến 500K/bộ.
    Nếu các mẹ có nhu cầu thì tham khảo thêm Bikini của Triump nhé, tớ thấy đẹp lắm mà giá chắc cũng không đắt lắm đâu.
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trời ơi, hôm nay tớ vừa đi lượn xem đồ rồi. Faba đắt kinh, bộ rẻ nhất là 990K/bộ 2 mảnh. Tớ cũng qua hàng ở Ngô Thì Nhậm thì rẻ nhất là 400K/bộ, còn trung bình là 800K đến 1,8M/bộ. Hàng ở Hàng Bông thì nhiều chủng loại hơn vì nó tập hợp của nhiều hãng, rẻ nhất là 750K/bộ còn thì trên 1M là nhiều.
    Nhưng công nhận là hàng Hãng đẹp thật, tớ mê tít thò lò nhưng nghĩ đến bộ đồ bơi mình có mặc mấy đâu, đầu tư vào tiếc tiền lắm lên lượn luôn.
    Cuối cùng là tớ lên Quán Thánh, hàng Thái Lan, cũng tạm được. Giá khoảng 400K đến 500K/bộ.
    Nếu các mẹ có nhu cầu thì tham khảo thêm Bikini của Triump nhé, tớ thấy đẹp lắm mà giá chắc cũng không đắt lắm đâu.
    Ui, nếu tiền này thì đặt mua của victoriassecret đi, tớ thấy đang sale nhiều lắm, có bộ chỉ 2 với 3$ thôi, tính thêm tí công mang về VN nữa cũng rẻ chán.
    Tớ cũng đang đặt của một bạn bên , tổng cộng là gần 10$, tính ra chưa đến 200K/bộ mà.
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm trước đi mua quần ở Cool bán đồ VNXK ở 114D6 hoặc 116D4 Giảng Võ cạnh hông Hanoi hotel mình thấy có khá nhiều đồ bơi đẹp. Mẹ nào ở gần thì thử qua xem. Size cũng có vẻ to. Mình thì không quan tâm nên không hỏi giá.
    Bạn hào phóng với tiền thì tiền cũng sẽ hào phóng với bạn :rolleyes:
    • 2,044 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi orchidblack0311 Xem bài viết
    Ui, nếu tiền này thì đặt mua của victoriassecret đi, tớ thấy đang sale nhiều lắm, có bộ chỉ 2 với 3$ thôi, tính thêm tí công mang về VN nữa cũng rẻ chán.
    Tớ cũng đang đặt của một bạn bên , tổng cộng là gần 10$, tính ra chưa đến 200K/bộ mà.
    Bạn cho mình xin link sang trang đó được không?
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn cho mình xin link sang trang đó được không?
    http://www2.victoriassecret.com/
    Bạn sang đặt mua mấy mẹ nhận đặt hàng từ Mỹ nhé
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mời các mẹ lên trung tâm bán buôn bán lẻ tại Hà Nội, tức khu vực hàng ngang hàng đào ạ. Em thấy phong phú về mẫu mã, giá tiền. Bán đúng giá luôn, khỏi mất công lăn tăn mặc cả.
    Các mẹ đã mua sắm đồ chơi biển sớm nhỉ...à mà sắp 30/4 rồi...khởi động là vừa
    • 934 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Bạn ui, có bộ nào của VS mà rẻ thế. Mình tìm toét mắt ra không thấy bộ nào. Chưa kể là có bộ thì tính tiền cả bộ, có bộ thì tính áo riêng, quần riêng. Xem qua thì tưởng là giảm giá còn $9 hóa ra là còn fải cộng tiền quần nữa, ít nhất là $18, hic.
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meouon Xem bài viết
    Bạn ui, có bộ nào của VS mà rẻ thế. Mình tìm toét mắt ra không thấy bộ nào. Chưa kể là có bộ thì tính tiền cả bộ, có bộ thì tính áo riêng, quần riêng. Xem qua thì tưởng là giảm giá còn $9 hóa ra là còn fải cộng tiền quần nữa, ít nhất là $18, hic.
    Hết rồi bạn ơi, sale rẻ thế cơ mà, người ta mua nhanh lắm, bây giờ chỉ còn cái đát hơn thôi, mua hàng sale mà bạn:Smiling:
    • 288 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hôm trước nghe các mẹ mách, tớ qua 25 Hàng đào, bikini cũng đẹp nhưng cửa hàng bán tất cả các hãng, cả đồ TQ chứ có phải của riêng Lan Hạnh đâu. Được cái không phải mặc cả, tớ mua 1 bộ 160k, trông ngon, màu sắc đẹp. Nếu thích ngó nghiêng thì qua Ngõ gạch, nhiều đồ, giá hạt dẻ.
    Quả Su Su đáng yêu của mẹ!
    • 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Em thấy Bikini của Made in Vietnam cũng khá đẹp, giá lại mềm, chỉ có <200.000 thôi ạ. Nhiều bộ 2 mảnh màu đẹp lắm
    • 934 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Hết rồi bạn ơi, sale rẻ thế cơ mà, người ta mua nhanh lắm, bây giờ chỉ còn cái đát hơn thôi, mua hàng sale mà bạn:Smiling:
    Thế thì lần sau phải cố gắng theo dõi để chụp được hàng sale vậy. Hàng VS mẫu mã thật sự là rất đẹp và đa dạng, rất sexy nữa chứ.
    • 419 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

999k/bộ bạn ạ, cũng không rẻ nhỉ :Smiling:
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiQuay Xem bài viết
    999k/bộ bạn ạ, cũng không rẻ nhỉ :Smiling:
    Hôm qua em cũng vừa xem bikini của Triump ở Phạm Ngọc Thạch, giá khoảng 3-400k thôi mà, được giảm 10% nữa.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4